HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
27 เมษายน 2024, 00:18:43 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: 1. อย่าเน้นข้อความด้วยอักษร หรือ เครื่องหมายพิเศษ เช่น +++, !!!,***, ((ขายด่วน)) ฯลฯ
2. อย่าเว้นวรรคตัวอักษรเพื่อเรียกร้องความสนใจ เช่น ข า ย สิ น ค้า ด่ ว น แ ล้ ว วั น นี้ ฯลฯ
3. อย่าโฆษณา Website หรือมี url ที่หัวข้อโฆษณา และในรายละเอียดรวมทั้งลายเซ็น
(มิเช่นนั้นประกาศของท่านจะเข้าข่ายผิดกฏ และ อาจถูกลบโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า)
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งาน อายบอลล์ กลุ่มเพื่อน 05 (CH 05 ชลบุรี )  (อ่าน 2750 ครั้ง)
bang
Newbie
*

« เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 21:47:35 »

ในวันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม 2553 ช่วงเวลาแดดร่วมลมตก สมาชิคกลุ่มเพื่อน 05 ที่มีสมาชิค ว6 ว8 ครอบคลุมพื้นที่หลายจังหวัด,มาหลายสิบปีแล้วโดยเฉพาะสมาชิค เขต จ.ชลบุรี จ.ฉะเชิงเทรา เรียนเชิญสมาชิคที่เคยสนทนากันในความถี่ ร่วมงาน อายบอลล์กันที่ 63 ของท่านเซเวนท์ อ.บ้านบึง จังหวัดชลบุรีครับ  ท่านใดที่ ต้องการรายละเอียด เรียนเชิญ สอบถามรายละเอียดได้ ทางความถี่ CH 05(245.050) ตลอดเวลาครับ โดยมีปู่พนัส,ท่านอิคคิว, ท่านพันลำ,ท่านกำแพงเพชร1,ท่านมะเฟือง,ท่านไฉไล และอีกหลายสถานีครับ ที่รออำนวยความสะดวกเรื่องข้อมูล สำหรับ คอนเซ็ปของงานก็ยังเป็นเช่นเดิมครับ ท่านอยากทานอะไร ดื่มอะไร จัดหามาให้พร้อมเลยครับ เพราะทุกท่านที่ไปร่วมงานถือเป็นเจ้าภาพทั้งหมด โดยมีเจ้าของบ้านเป็นแขก คอยอำนวยความสะดวกเรื่องสถานที่ครับ สำหรับผม คอนซาย์ ปลายฝน(ต้นหนาว)ครับ นานๆ จะขึ้นความถี่ครับ ท่านใดที่ว่างเว้น เรียนเชิญทุกท่านครับ   ว61, ว73

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2010, 19:25:19 โดย bang » บันทึกการเข้า
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 21:47:35 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Into
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 21:52:57 »

นั้นแน่ ท่านพี่ปลายฝนแอบมาประชาสัมพันธ์ไว้ในนี้  เดี่ยวเพื่อนสมาชิกก็ยกขบวนขึ้นเขาเหลียงซานกันแน่นเขาซิครับท่านพี่   

CB 245 ช่อง 5   กลุ่มเพื่อนชลบุรี  นามเรียกขาน  ฝากระโปรง
144.4750 Mhz. ชมรมนักวิทยุสมัครเล่นนาป่าสัมพันธ์  ชลบุรี   E27DYJ 
ตอนนี้ไม่ค่อยได้ขายเอาเลขที่บัญชีออกก่อนเดี๋ยวใครแอบโอนเงินเข้ามา ยุ่งเลย     
  092-0206496 DTAC
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 21:52:57 »

E27FBI
Hero Member

aprs.fi-Your Friends On a Map !

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 เมษายน 2011, 10:39:24 »

สวัสดีเนื่องในวันปีใหม่ไทยเพื่อนๆกลุ่ม 05 บ้านบึง จ.ชลบุรี ด้วยนะครับ และเห็นมีเพื่อนๆจากชมรมนาป่าสัมพันธ์ด้วยหวัดดีด้วยนะครับ
มีโอกาสร่วมสนทนาบนความถี่นะครับ
 นางยักษ์ กลุ่มเพื่อน 23 อ.แกลง จ.ระยอง

XGatE - All Packets are Welcome
                   145.750 MHz WiRES-X
Into
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 22:12:05 »

สวัสดีครับพี่นางยักษ์  วี่งรถผ่านสามย่านตอนดึกๆเงียบจังครับตอนนี้
E27FBI
Hero Member

aprs.fi-Your Friends On a Map !

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 20:40:42 »

สวัสดีครับพี่นางยักษ์  วี่งรถผ่านสามย่านตอนดึกๆเงียบจังครับตอนนี้

สวัสดีด้วยนะครับท่านฝากระโปรง ไม่เงียบนะครับ ว่าแต่ผ่านมาตอนไหนอ่ะถ้าเสาร์-อาทิตย์ จะเงียบหน่อย(เพราะผมไม่อยู่)  ยิ้มกว้างๆ
 จำได้ล่ะเราเคยคุยกัน นานมาแล้วท่านขับรถผ่านพื้นที่ อ.แกลง ได้สนทนากัน ผมจำท่านได้แล้ว เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2011, 20:44:14 โดย E27FBI » บันทึกการเข้า
Into
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 เมษายน 2011, 12:00:04 »

ครับพี่ส่วนใหญ่จะผ่านวันศุกร์กับวันอาทิตย์หลัง 4 ทุ่ม  ถ้าพี่ผ่านมาทางชลบุรีก็อย่าลืมเข้ามาทักทายกันนะครับ  ทั้งแดงและดำ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1]
  พิมพ์