HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 03:49:24 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมของนักวิทยุสมัครเล่น  (อ่าน 3392 ครั้ง)
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 12:15:15 »

ภาพนี้เป็น รถส่วนบุคคลครับ ลูกๆหลานๆ ละแวกใกล้เคลียงก็ฝากกันไปโรงเรียน เหมาะมากเลยครับ ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ อิอิอิอิ

ถึงโรงเรียนก็ทำความสะอาดกัน ก่อนเข้าแถวเคารพธงชาติ อุปกรณ์ไม่มีก็ต้องมือนี่แหละไวดี ส่วนเจ้าตัวเล็ก ทำอะไรไม่เป็นก็ยืนดูซะงั้น

บางคนไม่ช่วยกันทำความสะอาดโรงเรียน ก็เล่นซะเลย มันล่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไอ้ผมก็วาดอย่างเดียว หูก็ฟัง แถมยังมายืนเกะก่ะ เอ็ค์ท่าอีกต่างหาก ถอยๆๆๆๆ อิอิอิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 12:15:15 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E20MLS
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 12:28:36 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 2 ภาพนี้ สปอนเซอร์ใหญ่เห็นเข้า คงจะไม่ชอบแน่ๆ เราไม่ได้ไปแจกของมืนเมาน่ะครับ แต่ข้างในเป็นเสื้อผ้าเ่ก่าๆ ที่สภาพยังใช้ได้ดี เผื่อแก้หนาวได้ครับ คนบรรจุของก็เจ้ากรรมดันไปเอาลัง ช้างกับลิโอ ข้างบ้านมาใส่ซะได้ ไม่มีก็ไม่บอกที่ร้านอาหารผม มีกล่องอย่างดีดีกว่าเยอะเลย เป็นยี่ห้อ Heineken กับ ลังสิงห์ ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 12:28:36 »

E20MLS
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 12:48:07 »

ตลอดทั้งคืนที่ทางคณะเราได้พักผ่อนในโรงเรียน ก็ได้เจ้าหน้าที่ทั้งสามนี้ รวมทั้ง ผอ.โรงเรียน ผู้ใหญ่บ้าน คอยดูแลความเรียบร้อย ขอบคุณครับ

และแล้วก็มาถึงเวลาแห่งการจาก นำขบวนมุ่งหน้าสู่ หมู่บ้านหลังสัน อีกจุดหมายหนึ่งเป็นจุดสุดท้าย

ขอชื่นชมท่าน ผอ.โรงเรียน และคณะอาจารย์ ทุกๆท่านมากครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์