HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
18 มิถุนายน 2024, 00:11:06 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมา เจอกะตัวเอง เลยอยากให้พี่น้องๆ ที่ขายของ  (อ่าน 11483 ครั้ง)
e21dbz
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

!
« ตอบ #10 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 15:48:00 »

โหย กระทู้ผม เริ่ม มีสาระแล้วหล๊ะ มีคนโดนเหมืิอนผม ใช่ไหม๊คับ

เพิ่มเติมที่ ผมจำได้นะ นาย เปรม ทับอิ่ม ภฺมิสำเนา พิษณุโลก

แต่เสียดายที่ ทิ้งลายละเอียดไปแล้ว เจ็บใจที่ทำให้ ผม รอ

นัดวันโอน เงิน แม่ของเค้า โทรมาเหมือนว่าลูกตัวเอง จะซื้อของอะไรก็ให้แม่ไปโอน แม่โดนเป้นแสนแล้วกะลูกคนนี้

ผมก็ทำอะไรไม่ได้ ผมเจอเค้า ออน msn เลยทักเข้าไป ให้คำแนะนำ กลับหาว่า ผมไปด่า หาว่าผมไปว่า ไแด่า เค้า ผมแค่แนะนำ

แล้วเอาใครไม่รู้เข้ามาคุย บอกผมให้ระวังตัว ผมก็บอกว่า เบอร์ผมคุณก็มี คุณก็โทรมาเครียสิ ผมยินดีเสมอ แต่ก้ กลับหายเงียบ

นี้หล๊ธคั๊บ คับว่า  เกรียน ไม่ชอบเลยคนแบบนี้อยู่ใสสังคม
ระวังท่านจะโดนฟ้องกลับนะครับ ( ท่านจะโพส กล่าวหาโดยไม่มีหลักฐานยืนยัน อีกอย่างผมก็เคยซื้อขายกับน้องเขา 5-6 ครั้ง แต่ละครั้งก็เป็นพันๆผมยังเอาของไปให้ที่บ้าน พ่อแม่เขายังคุยดีอยู่เลย ) อีกอย่างน้องเค้าก้ไม่เคนทำตัวแบบที่คุณ  Mizmax พูด และก็ในเว็บนี่ก็เช่นกันคงจะมีหลายคนที่เคยซื้อขายกับเขาก็น่าจะรู้ดีว่าเขาเป็นอย่างไง,เป็นอย่างที่ Mizmax พูดไหม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 15:48:00 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
rescue012
Hero Member

วิทยุซื้อมาใช้ ไม่ได้เอามาซ่อม

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 16:53:43 »

โหย กระทู้ผม เริ่ม มีสาระแล้วหล๊ะ มีคนโดนเหมืิอนผม ใช่ไหม๊คับ

เพิ่มเติมที่ ผมจำได้นะ นาย เปรม ทับอิ่ม ภฺมิสำเนา พิษณุโลก

แต่เสียดายที่ ทิ้งลายละเอียดไปแล้ว เจ็บใจที่ทำให้ ผม รอ

นัดวันโอน เงิน แม่ของเค้า โทรมาเหมือนว่าลูกตัวเอง จะซื้อของอะไรก็ให้แม่ไปโอน แม่โดนเป้นแสนแล้วกะลูกคนนี้

ผมก็ทำอะไรไม่ได้ ผมเจอเค้า ออน msn เลยทักเข้าไป ให้คำแนะนำ กลับหาว่า ผมไปด่า หาว่าผมไปว่า ไแด่า เค้า ผมแค่แนะนำ

แล้วเอาใครไม่รู้เข้ามาคุย บอกผมให้ระวังตัว ผมก็บอกว่า เบอร์ผมคุณก็มี คุณก็โทรมาเครียสิ ผมยินดีเสมอ แต่ก้ กลับหายเงียบ

นี้หล๊ธคั๊บ คับว่า  เกรียน ไม่ชอบเลยคนแบบนี้อยู่ใสสังคม
ระวังท่านจะโดนฟ้องกลับนะครับ ( ท่านจะโพส กล่าวหาโดยไม่มีหลักฐานยืนยัน อีกอย่างผมก็เคยซื้อขายกับน้องเขา 5-6 ครั้ง แต่ละครั้งก็เป็นพันๆผมยังเอาของไปให้ที่บ้าน พ่อแม่เขายังคุยดีอยู่เลย ) อีกอย่างน้องเค้าก้ไม่เคนทำตัวแบบที่คุณ  Mizmax พูด และก็ในเว็บนี่ก็เช่นกันคงจะมีหลายคนที่เคยซื้อขายกับเขาก็น่าจะรู้ดีว่าเขาเป็นอย่างไง,เป็นอย่างที่ Mizmax พูดไหม
เพิ่งมาสมัครก็ให้เครดิตเลยหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มกราคม 2011, 16:57:02 โดย rescue012 » บันทึกการเข้า

147-2-93193-4 ธ.กสิกรไทย สาขา ถนนสุขุมวิท ชลบุรี1
« ตอบ #11 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 16:53:43 »

navigeter
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 17:00:15 »

มี   2 กระทู้  ซื้อขายกัน 5-6 ครั้ง ขาย หรือ ซื้อ  ถาม   ผมโดนมาหลายครั้ง นิ่งเข้าไว้ ขอเเสดงความคิด  อิอิ

โทร      0815837385  กสิกรไทย  773-2-26132-4  ณรงค์[
lanna5
Hero Member

LANNA 5

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 22:32:35 »

นี้หล๊ธคั๊บ คับว่า  เกรียน ไม่ชอบเลยคนแบบนี้อยู่ใสสังคม
ระวังท่านจะโดนฟ้องกลับนะครับ ( ท่านจะโพส กล่าวหาโดยไม่มีหลักฐานยืนยัน อีกอย่างผมก็เคยซื้อขายกับน้องเขา 5-6 ครั้ง แต่ละครั้งก็เป็นพันๆผมยังเอาของไปให้ที่บ้าน พ่อแม่เขายังคุยดีอยู่เลย ) อีกอย่างน้องเค้าก้ไม่เคนทำตัวแบบที่คุณ  Mizmax พูด และก็ในเว็บนี่ก็เช่นกันคงจะมีหลายคนที่เคยซื้อขายกับเขาก็น่าจะรู้ดีว่าเขาเป็นอย่างไง,เป็นอย่างที่ Mizmax พูดไหม

e21dbz
ท่านรู้จักน้องเค้าดีใช่ไหมครับ ผมว่าท่านMizmax พูดเค้าเอาความจริงมาพูดนะ พอดีน้องเค้าสั่งสายอากาศผมน่ะตอนแรกสั่งสองต้นมาบอกทีหลังว่าขอต้นเดียวได้ไหมก็จัดส่งให้ตามนั้นส่งEMSไปให้ของมาถึงปณ.อ.วังทอง ลงวันที่ 10ม.ค.แต่บอกผมก่อนว่าจะมารับวันเสาร์ที่ 15ม.ค.เจ้าหน้าที่ไปรษณีย์บอกว่าเค้ามารับของวันที่10ม.ค.แล้วของเข้าสามชิ้น แต่รับไปสองชื้นแล้วมาปฏิเสธของผม ของก็ตีกลับมาที่ผม จากนั้นผมขอให้น้องเค้าโอนเงินมาวันเสาร์ แจ้งไปอีกรอบผมนัดโอนมาให้ไม่เกินวันจันทร์ ให้ผมโทรไปหาเบอร์ใครก็ไม่รู้   ผมโทรไปเบอร์น้องเค้าไม่เห็นรับเลย แต่มาแบบนี้ครับแค่นิดหน่อยครับ กระทู้พอมีเก็บอยู่ครับในกล่องข้อความ

แจ้งเลขพัสดุให้ครับ ขอบคุณครับ
EH769550956TH

ได้รับของแล้วฮ่ะ...วันเสาร์นี้จะไปรับที่ไปรษณีย์
ช่วยโทรกลับมาที่ผมด้วยนะครับ****************************
อะไรกัน ( วันเสาร์ธนาคารมันเปิดที่ไหน,แล้วโทรศัพท์ผมก็แบตหมด )  ตกใจ

ได้ครับ รับทราบแล้วนะครับตอบกลับมาแล้วก็okครับ วันจันทร์พี่จะรอนะครับธนาคารคงจะเปิดนะ
0869383455 ว่างๆก็โทรไปคุยกับเขาหน่อยละกัน  ยิงฟันยิ้ม

เบอร์ใครคับ โทรมาหาผมดีกว่าครับ 0835727355 เปิดตลอดครับ
 โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

น้องเรื่องสายอากาศพี่จะเอายังไงครับ โอนเงินมาให้หรือยังครับ ถ้าเกิน5โมงเย็นวันนี้ไม่ติดต่อกลับมา
เดี๋ยวพี่ฝากเพื่อนที่วังทอง เอาไปให้ครับ ถึงบ้านเลยดีไหมครับ  

เดียวสิ้นเดือนผมโอนให้  โกรธ
ให้เพื่อนๆดูก่อนนะครับ ถ้าไม่เป็นไปตามนี้ ผมได้แจ้งน้องเค้าไว้ละครับว่าจะดำเนินการยังไงที่เว้นดอกจันทร์ไว้ครับ รอสิ้นเดือนก่อนครับค่อยมาขยายความต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มกราคม 2011, 22:35:51 โดย lanna5 » บันทึกการเข้า
lanna5
Hero Member

LANNA 5

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 22:46:24 »

มี   2 กระทู้  ซื้อขายกัน 5-6 ครั้ง ขาย หรือ ซื้อ  ถาม   ผมโดนมาหลายครั้ง นิ่งเข้าไว้ ขอเเสดงความคิด  อิอิ
สวัสดีครับพี่ณรงค์  
น้องเค้าทำอะไรพี่ไว้เหรอครับเอามาแชร์กันบ้างก็ดีนะครับพี่ เป็นกรณีศึกษาครับ
•|~ aM3usCaDe ~|•
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 23:08:26 »

ตายละ

ข้อมูลอย่างย่อ - e21dbz   รูปภาพ/ข้อความ
ชื่อ:   e21dbz
ตำแหน่ง:   Newbie
ใช้งานล่าสุด:   วันนี้ เวลา 16:14:41

สมัครกันสดๆใหม่ๆเลย

นิวัฒน์ น้อมนอบ

บ้านเลขที่ ๗๙ ซอยประชานุกูล๑ ซอย๑
ถนนรัชดาภิเษก แขวงวงศ์สว่าง
เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ ๑๐๘๐๐

โทรศัพท์
Dtac : ๐๖๒-๗๔๑-๗๑๗๑
lanna5
Hero Member

LANNA 5

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 23:14:10 »

ตายละ

ข้อมูลอย่างย่อ - e21dbz   รูปภาพ/ข้อความ
ใช้งานล่าสุด:   วันนี้ เวลา 16:14:41

เห็นวันนี้ thailandopen กับ  e21dbz
  เข้ามาตอบกระทู้ใกล้กันมากคำพูดสั้นๆพอได้ใจความมาทักทายกันเบาๆ (มาตอบในกระทู้ที่มีคนมาตอบครั้งสุดท้ายเดือนกันยายนปีที่แล้ว)  มาห่างกันไม่กี่นาที สงสัยบ้านใกล้กันจริงๆครับ

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=164.msg437431#msg437431
E22HYL
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 มกราคม 2011, 23:59:32 »

สงสัยจะเป็น ชญานิตย์ภาค 2 ซะล่ะม้างงงง

E22HYL
086 020 91สี่ สี่

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
hs 6 sgp
Hero Member

เบื่อๆติดต่อไม่ได้ให้pmไว้

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 มกราคม 2011, 00:09:02 »

เสียชื่อเด็กพิษณุโลกหมด โกรธ โกรธ โกรธ

หลายครั้งอาจทำให้รู้สึกไม่ดี ใจเขาใจเรา มีไรโทรมาไม่เข้าใจให้ถาม บอกข้อความและเหตุผล 0836541119 ......คนซื้อมักไม่เรื่องมาก
Mizmax
Full Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 มกราคม 2011, 00:17:58 »

ตายละ

เห็นวันนี้ thailandopen กับ  e21dbz
  เข้ามาตอบกระทู้ใกล้กันมากคำพูดสั้นๆพอได้ใจความมาทักทายกันเบาๆ (มาตอบในกระทู้ที่มีคนมาตอบครั้งสุดท้ายเดือนกันยายนปีที่แล้ว)  มาห่างกันไม่กี่นาที สงสัยบ้านใกล้กันจริงๆครับ

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=164.msg437431#msg437431

ขอบคุณคับช่วยกันดันคนแบบนี้ออกจากสังคม เรานเถอะ ผมไม่อยากต่อเรื่อยให้ยาว รำคาญคั๊บ ผมเองก็พึ่งจะสัมครเว็ปนี้ แต่เด็กมันไม่เลิก เซงคับ อยู่นึ่งๆไว้เดี่ยวมันก็หายไปเองคับพีน้อง

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์