HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 06:26:54 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งแต่ดิจิต้นนี้มาตั้ง ผมไม่เคยรับทางไกลได้เลย ไปเก็บรถต่างจังหวัดมายิงใส่ตลอด  (อ่าน 4399 ครั้ง)
HS2ZIC
Member
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 09:51:46 »

ตอนนี้เรียบ100แล้วครับเหลือติดตั้งอย่างเดียวครับ หน้าจะมีประโยชน์บ้างนะครับ รับอย่างเดียวครับ

ทุกอย่างอยู่ที่ใจ  จงสร้างเพื่อนดีกว่าสร้าง.....
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 09:51:46 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
woody
Hero Member

I Love Radio

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 16:41:40 »

อ้อ...ไม่แปลกครับ...
อันนี้เป็นเรื่องของทำเลครับ และ องค์ประกอบการเซ็ตก็สำคัญนะครับ
บางคนบอก tncx ดีกว่า tnc2 ดีกว่า eztnc ก็ว่ากันไป...
ส่วนผมยัง eztnc ไทยทำไทยใช้ไทยเจริญ ด้วยมันสมองของคนไทย เชื่อแน่ว่าไม่แพ้ชาติใดในโลก

...สถานี igate และ digi ผม..ยังถูกยิงข้ามหัวเป็นว่าเล่นครับ

...ถ้ารับได้แล้วทวนไปลง igate เพื่อนๆ ที่ไหนก็ได้ ก็บริการเพื่อนๆ ไปเลยครับ
อย่าคิดมากครับ 

ร่วมด้วยช่วยกันพัฒนาครับ
ผมก็รับใครไม่ค่อยได้เหมีอนกัน...ถ้ามีโอกาสจะหา TNC หลายๆรุ่นมาเปรียบเทียบกันดู... ยิ้มกว้างๆ

APRS 144.390MHz >>  http://aprs.fi/?lat=14.7058&lng=100.9262&mt=m&z=12&timerange=900
กดคีย์ออกอากาศแต่ละครั้ง      ไม่ใช่คู่สถานีที่ฟังอยู่เท่านั้น.       < อย่าไปคาดหวังอะไรมากกับของมือสอง >
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 16:41:40 »

MOTOLA-HT600
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 17:24:30 »

พี่woody  รับได้มากแล้วครับแบ่งๆๆกันรับรับได้แค่คนเดียวเวลา :Dล่มก็หมดกันเลยใช้หรือเปล่าพี่ต้องช่วยๆๆกันครับ
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 14:24:30 »

ตอนนี้เรียบ100แล้วครับเหลือติดตั้งอย่างเดียวครับ หน้าจะมีประโยชน์บ้างนะครับ รับอย่างเดียวครับ

wl-500gp เสียด้วย...ไอ้เรายัง linksys อยู่เลย..หาตั้งนานยังไม่เจอเลยครับ...(ไม่กล้าซื้อของใหม่ง่ะ)

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์