HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 10:44:11 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาลองเล่นตลกบน aprs.fi กัน  (อ่าน 53428 ครั้ง)
MOTOLA-HT600
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #70 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 18:05:20 »

ใครใคร่ซื้อก็ซื้อ ใครใคร่ค้าก็ค้า มันอยู่ที่ใจ.....
ถูกต้องครับจะซื้ออะไรจะใช่อะไรมันอยู่ที่ใจ ยิ้มกว้างๆ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #70 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 18:05:20 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #71 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 18:13:00 »

ไม่อยากจะพูดแต่รู้สึกว่ามากเกินงาม

ขอยืนยันว่า HS7XRH ขาย LINKSYS ในราคาของใหม่ ซึ่งผม E20OGB ได้สั่งซื้อและย้ำว่าของใหม่นะครับ แต่ผลสุดท้าย

ของที่ได้รับคือ LINKYS เก่าๆตัวหนึ่ง ไม่มีกล่อง ไม่มีคู่มือ   แต่ขายให้ผมในราคาของใหม่

เพื่อนๆลองคิดดูว่า หากเป็นการซื้อขายในเวบนี้ ต้องเกิดเรื่องแน่ๆๆ แต่ผมก็ยังเก็บเป็นความลับอยู่ เพราะถือว่าครั้งเดียวพอ เพื่อนในจันทบุรี

หลายคนทราบ แต่ผมก็บอกว่าช่างมัน จนมาถึงวันนี้ คงถึงที่สุดของผมแล้ว

ขอยืนยันว่า  HS7XRH หลอกขาย APRS4R LINKSYS ของเก่าให้ผม ในราคาของใหม่  เพื่อนๆ ลองตัดสินใจดูนะครับว่า ท่าน

HS7XRH หรือ HT600 เป็นคนแบบใด

ลองพิจารณาท่านนี้ดู แต่สำหรับผม HS7XRH หรือ HT600 ไม่มีเครดิตการซื้อขายบนเวบ HAMSIAM และ 100WATTS กับผมแน่นอน

ครั้งเดียวจบ

ความลับไม่มีในโลกจริงๆ จนกระทั่งมาจนถึงวันนี้    ขอบอกเหตุการณ์นี้ไม่ได้เกิดกับผมคนเดียว  
เหมื่อนว่าก่อนส่งได้แจ้งไปแล้วว่าผมไม่ส่งกล่องไปให้ไม่ใช่หรือครับคุณบอยกลืนนำลายตัวเองหรือครับนึกคำพูดให้ออกนะครับแล้วผมก้บอกแล้วว่าผมไปรับมาจาก  กทม  แล้วก็โทรไปคุยแล้วถ้าผมไปรับมาล้วท่านบอกว่าของเก่าให้ส่งคืนแต่เพือ่นท่านหนึ่งรัปไปใช้เองใช่หรือไม่ครับเอาเป็นว่าผมขี่เกียจจะสาวอีกแล้วจากการขายและแจ้งเพื่อนๆๆก้หน้าจะเข้าใจถูกต้องหรือเปล่าครับค่าส่งกี่รอบท่านก็ไม่ได้โอนให้ผมถูต้องหรือเปล่าครับส่งรถตู้มันหลายบาทนะครับลองไปคิดดูนะครับ ยิ้มกว้างๆ
« ตอบ #71 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 18:13:00 »

MR.BOY
Hero Member

ตู้ ปณ.123 ปณจ.จันทบุรี 22000

« ตอบ #72 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 18:23:38 »

ไม่อยากจะพูดแต่รู้สึกว่ามากเกินงาม

ขอยืนยันว่า HS7XRH ขาย LINKSYS ในราคาของใหม่ ซึ่งผม E20OGB ได้สั่งซื้อและย้ำว่าของใหม่นะครับ แต่ผลสุดท้าย

ของที่ได้รับคือ LINKYS เก่าๆตัวหนึ่ง ไม่มีกล่อง ไม่มีคู่มือ   แต่ขายให้ผมในราคาของใหม่

เพื่อนๆลองคิดดูว่า หากเป็นการซื้อขายในเวบนี้ ต้องเกิดเรื่องแน่ๆๆ แต่ผมก็ยังเก็บเป็นความลับอยู่ เพราะถือว่าครั้งเดียวพอ เพื่อนในจันทบุรี

หลายคนทราบ แต่ผมก็บอกว่าช่างมัน จนมาถึงวันนี้ คงถึงที่สุดของผมแล้ว

ขอยืนยันว่า  HS7XRH หลอกขาย APRS4R LINKSYS ของเก่าให้ผม ในราคาของใหม่  เพื่อนๆ ลองตัดสินใจดูนะครับว่า ท่าน

HS7XRH หรือ HT600 เป็นคนแบบใด

ลองพิจารณาท่านนี้ดู แต่สำหรับผม HS7XRH หรือ HT600 ไม่มีเครดิตการซื้อขายบนเวบ HAMSIAM และ 100WATTS กับผมแน่นอน

ครั้งเดียวจบ

ความลับไม่มีในโลกจริงๆ จนกระทั่งมาจนถึงวันนี้    ขอบอกเหตุการณ์นี้ไม่ได้เกิดกับผมคนเดียว  
เหมื่อนว่าก่อนส่งได้แจ้งไปแล้วว่าผมไม่ส่งกล่องไปให้ไม่ใช่หรือครับคุณบอยกลืนนำลายตัวเองหรือครับนึกคำพูดให้ออกนะครับแล้วผมก้บอกแล้วว่าผมไปรับมาจาก  กทม  แล้วก็โทรไปคุยแล้วถ้าผมไปรับมาล้วท่านบอกว่าของเก่าให้ส่งคืนแต่เพือ่นท่านหนึ่งรัปไปใช้เองใช่หรือไม่ครับเอาเป็นว่าผมขี่เกียจจะสาวอีกแล้วจากการขายและแจ้งเพื่อนๆๆก้หน้าจะเข้าใจถูกต้องหรือเปล่าครับค่าส่งกี่รอบท่านก็ไม่ได้โอนให้ผมถูต้องหรือเปล่าครับส่งรถตู้มันหลายบาทนะครับลองไปคิดดูนะครับ ยิ้มกว้างๆ

ก่อนซื้อตกลงว่าเอาของใหม่  แต่ให้ของเก่ามา แต่ผมจ่ายในราคาของใหม่ แบบนี้เงินที่เกินไปท่านก็ฟันกำไรค่าส่งกี่บาทแล้ว.....สภาพเก่า ฝุ่นจับ เป็นรอยที่เครื่อง ใครดูก็คงตกใจ   จ่ายเงินเต็ม ย้ำว่าของใหม่  เรื่องค่าส่งผมว่า ท่านคงบวกไปในนั้นเรียบร้อยแล้ว เพราะไม่มีคนขายคนไหนยอมออกค่าส่งให้ฟรีๆ หากไม่ได้กำไร ผมซื้อขายบนเวบนี้มานาน ลองคิดดู    หากค่าส่งท่านยังฟันกำไรเครื่องเก่าของท่านยังไม่พอ ก็บอกแล้วกัน   แต่ผมเสียความรู้สึกจริงๆ  จ่ายเงินเต็มๆ แต่ได้ของเก่ามา เห่อ เซง......

วิทยุสมัครเล่น กับ เทคโนโลยีสมัยใหม่
ที่ทำให้คนรุ่นใหม่ลืมวงการนี้
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #73 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 06:29:44 »

ใจเย็นๆ ครับ ค่อยๆ พูดๆ คุยกันครับ
ผม contract กับทั้ง 2 ท่าน ก็ OK ทั้งคู่นะครับ

ไม่มีอคติกับทั้ง 2 ท่านนะครับ..เพราะทั้ง 2 ท่านก็เป็นผู้พัฒนาการใช้งาน aprs ของประเทศไทยมาในระดับต้นๆ ไม่งั้นคงไ่เกิดเป็นดอกเห็ดแบบนี้หรอก (ย้ำ..พัฒนาการใช้งาน = ส่งเสริมให้เกิดการใช้งาน ส่วน eztrak ต้องขอบคุณ อ.พรชัยที่ออกแบบและผลิตออกมาหลายๆ v. ไม่งั้นเราคงไม่ได้ใช้ของถูกขนาดนี้หรอกครับ)
ส่วนเรื่องของการซื้อขายอุปกรณ์..อย่าซีเรียสครับ...อย่างไรก็อยู่ที่การซื้อขาย ตกลงกันได้ครับ แต่อยู่ที่ความพอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย ราคาที่เหมาะสม...หากมีปัญหาก็ต่อรองกัน ส่งคืน ขอเงินคืนบางส่วน (หรือตามตกลง) ...ผมว่าอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ
มองแต่ส่วนดีกันดีกว่า..ผมว่าถ้าไม่มีพี่ๆ ทั้งพี่ hs2tei ,hs7xrh และหลายๆ ท่าน การขยายการใช้งานคงไม่มากเท่าทุกวันครับ (อ.พรชัยเป็นขั้นเทพเราต้องยกท่านไว้...บอกได้เลยว่าสุดยอด..เดี๋ยวคงเห็นการพัฒนาอะไรหลายๆ อย่างให้เราได้ทดลองใช้..ผมยกให้ 10 นิ้วเลย)

ย้ำมองแต่ส่วนดี...
เขามีส่วนเลวบ้างช่างหัวเขา
จงเลือกเอาส่วนดีเขามีอยู่
เป็นประโยชน์โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
คนเราจะมีดีแต่ส่วนเดียว
อย่าไปเที่ยวค้นหาสหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหาหนวดเต่าตายเปล่าเอย
ฝึกให้เคยมองแต่ดีมีคุณจริง

มาช่วยพัฒนา+ขยายให้ใช้กันเยอะๆครับผมว่ามีประโยชน์ในภายหน้าอย่างแน่นอนครับ

"คงไม่มาห้ามทัพ..ช้าไปนะครับ"
เอาใจช่วยค่อยๆ เคลียร์กันนะครับ
MAGNETO
Full Member

E21TMW

« ตอบ #74 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 07:46:07 »

^+1 ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

โลกเรานี้ มีทรัพยากรมากพอสำหรับมนุษย์ทุกคน

แต่มีไม่พอ สำหรับความโลภของคนบางคน
mixkung คือบุคคลเดียวกันกับ lookmoo
mixkung คือบุคคลเดียวกันกับ lookmoo ใช้ถ้อยคำหยาบคายด่าทอผู้ดูแลหลายครั้ง รวมทั้งผิดกฎหลายครั้งแล
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

! mixkung คือบุคคลเดียวกันกับ lookmoo ใช้ถ้อยคำหยาบค

« ตอบ #75 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 08:19:21 »

+1 อีกคนครับ
ใจเย็นๆ ครับ ค่อยๆ พูดๆ คุยกันครับ
ผม contract กับทั้ง 2 ท่าน ก็ OK ทั้งคู่นะครับ

ไม่มีอคติกับทั้ง 2 ท่านนะครับ..เพราะทั้ง 2 ท่านก็เป็นผู้พัฒนาการใช้งาน aprs ของประเทศไทยมาในระดับต้นๆ ไม่งั้นคงไ่เกิดเป็นดอกเห็ดแบบนี้หรอก (ย้ำ..พัฒนาการใช้งาน = ส่งเสริมให้เกิดการใช้งาน ส่วน eztrak ต้องขอบคุณ อ.พรชัยที่ออกแบบและผลิตออกมาหลายๆ v. ไม่งั้นเราคงไม่ได้ใช้ของถูกขนาดนี้หรอกครับ)
ส่วนเรื่องของการซื้อขายอุปกรณ์..อย่าซีเรียสครับ...อย่างไรก็อยู่ที่การซื้อขาย ตกลงกันได้ครับ แต่อยู่ที่ความพอใจกันทั้ง 2 ฝ่าย ราคาที่เหมาะสม...หากมีปัญหาก็ต่อรองกัน ส่งคืน ขอเงินคืนบางส่วน (หรือตามตกลง) ...ผมว่าอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ
มองแต่ส่วนดีกันดีกว่า..ผมว่าถ้าไม่มีพี่ๆ ทั้งพี่ hs2tei ,hs7xrh และหลายๆ ท่าน การขยายการใช้งานคงไม่มากเท่าทุกวันครับ (อ.พรชัยเป็นขั้นเทพเราต้องยกท่านไว้...บอกได้เลยว่าสุดยอด..เดี๋ยวคงเห็นการพัฒนาอะไรหลายๆ อย่างให้เราได้ทดลองใช้..ผมยกให้ 10 นิ้วเลย)

ย้ำมองแต่ส่วนดี...
เขามีส่วนเลวบ้างช่างหัวเขา
จงเลือกเอาส่วนดีเขามีอยู่
เป็นประโยชน์โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
คนเราจะมีดีแต่ส่วนเดียว
อย่าไปเที่ยวค้นหาสหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหาหนวดเต่าตายเปล่าเอย
ฝึกให้เคยมองแต่ดีมีคุณจริง

มาช่วยพัฒนา+ขยายให้ใช้กันเยอะๆครับผมว่ามีประโยชน์ในภายหน้าอย่างแน่นอนครับ

"คงไม่มาห้ามทัพ..ช้าไปนะครับ"
เอาใจช่วยค่อยๆ เคลียร์กันนะครับ

ถูกต้องนะครับ

mixkung คือบุคคลเดียวกันกับ lookmoo ใช้ถ้อยคำหยาบคายด่าทอผู้ดูแลหลายครั้ง รวมทั้งผิดกฎหลายครั้งและไม่เคารพในกฎของเวป พิจารณาแบนถาวรครับ

mixkung ถูกแบนถาวร พบเจอห้ามซื้อขาย ใครเจอแจ้ง admin ให้ทราบด้วย
!-!5xAM3
Hero Member

นักวิทยุสมัครใจ ★ (̾●̮̮̃̾•̃̾) •●✿Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ✿●•

« ตอบ #76 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 08:26:57 »

รู้สาเหตุ แผ่นดินไหวล่ะ  ลังเล

۞
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 09:10:19 »

หลายๆๆท่านก็คงรู้เรื่องมาจากที่อ่านนะครับและได้สอบถามผมมาบ้างแล้ว
ในส่วนของ  linksys นั้นผมไดรับมาจาก  กทม ก็ได้แจ้งผู้รับไปแล้วว่าจะส่งของไปแบบไหนผู้รับก็ตกลงหลังจากส่งของให้แล้วผมก็โทรไปสอบถามว่าโอเคหรือเปล่าถ้าท่านไม่โอเคก็หน้าจะส่งคืนผมถูกต้องหรือเปล่าครับอีกอย่างหนึ่งนะครับผมก้ได้โทรไปคุยกับท่านผ้นำแล้วว่าของเป็นอย่างไรท่านผู้นำแจ้งกลับมาว่าท่านบอยไม่เอาเดียวผมก็เอาเองทุกอย่างมันก็จบถูกต้องหรือไม่ครับแล้วเรือ่งนี้มันก็เป็นปีแล้วครับ ลองคิดดูให้ดีว่าท่านพูดว่าอย่างไรนะครับมันรู้อยู่แก่ใจทั้งนั้นแหละว่าทำอะไรหรือท่านจะกลัวอะไรครับผมได้ของมาแบบไหนผมก็แจ้ง หลายๆๆท่านเขาก็รู้ผมขอยกตัวอย่างนะครับ  hs3pqj  ผมก็ส่ง linksys  ไปให้ได้ราคาของมาแบบไหนก็แจ้งไปส่งไปให้ก็โทรไปถามว่าโอเคหรือเปล่านะครับไครอยากรู้ก็สอบถามได้ครับผมว่าทั้ง2ท่านหน้าจะพยายามเปลี่ยนประเด็นมากกว่าหรือว่ากลัวอะไรครับ คนบางคนก็พยายามจะทำตัวให้ดูดีผมว่าจะดีหรือไม่ก็อยู่ที่ตัวมากกว่าทั้งที่ประเด็นเป็นการยกย่องมากกว่าไม่ใช่หรือครับลองกลับไปอ่านดูนะครับ ใครจะทำเล่นแบบไหนมันก็เป็นเรื่องของบุคลใช่หรือเปล่าครับเพราะว่าคุณจะเล่นแบบไหนผมจะเล่นแบบไหนถูกต้องปะจะเคลื่อนที่แบบแท้ๆหรือไม่ใส่พิกัดมันก็แล้วแต่แต่ตัวท่านพยายามเปลียนปะเด็นรือเปล่าลองคิดดูนะครับ  ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ  145.525mhz ถูกต้องปะอยากรูตั้งแต่อันแรกมาผมก้ไม่ได้ไปว่าท่านถูกต้องหรือเปล่าถ้าเพื่อนๆอ่านก็หน้าจะเข้าใจอีกอย่างหนึ่งเหมือนท่านเป็นเด็กนะครับเถียงสู้ไม่ได้ก็ไปเอาเรื่องโน้นเรื่องนี้ไปเอากระทู้เก่าๆๆมาพูดอย่างเรื่องเครื่องท่านจะซื้อกี่บาทก็แล้วแต่แต่ผมซื้อไปให้เพื่อนๆๆถูกกว่าท่านอยู่แล้วล่าสุดผมก็ส่งไปให้ลำปางมาถูกว่าท่านเป็น100บาททั้งที่ของก็มาในพื้นที่เดียวกันกลุ่มของท่านก็ยังมาบอกว่าซื้อของมาหลายหมื่นถูกต้องหรือเปล่าครับ ร้านนะมีหลายร้านนะครับราคามันก็แตกต่างกันไปนะครับอันนี้ผมให้เคท่านครับเพื่อนเพื่อนๆจะได้เข้าใจถูว่าท่านอาจจะซื้อราคานั้นนะครับผมอาจจะได้ของถุกว่าท่านถูกต้องปะ อีกอย่างหนึ่งพี่หลายท่านอาจจะอยากให้มันจบด้วยดีผมขอขอบคุณครับ 73
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2011, 16:08:48 โดย MOTOLA-HT600 » บันทึกการเข้า
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #78 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 09:26:53 »

หลายๆๆท่านก็คงรู้เรื่องมาจากที่อ่านนะครับและได้สอบถามผมมาบ้างแล้ว
ในส่วนของ  linksys นั้นผมไดรับมาจาก  กทม ก็ได้แจ้งผู้รับไปแล้วว่าจะส่งของไปแบบไหนผู้รับก็ตกลงหลังจากส่งของให้แล้วผมก็โทรไปสอบถามว่าโอเคหรือเปล่าถ้าท่านไม่โอเคก็หน้าจะส่งคืนผมถูกต้องหรือเปล่าครับอีกอย่างหนึ่งนะครับผมก้ได้โทรไปคุยกับท่านผ้นำแล้วว่าของเป็นอย่างไรท่านผู้นำแจ้งกลับมาว่าท่านบอยไม่เอาเดียวผมก็เอาเองทุกอย่างมันก็จบถูกต้องหรือไม่ครับแล้วเรือ่งนี้มันก็เป็นปีแล้วครับ ลองคิดดูให้ดีว่าท่านพูดว่าอย่างไรนะครับมันรู้อยู่แก่ใจทั้งนั้นแหละว่าทำอะไรหรือท่านจะกลัวอะไรครับผมได้ของมาแบบไหนผมก็แจ้ง หลายๆๆท่านเขาก็รู้ผมขอยกตัวอย่างนะครับ  hs3pqj  ผมก็ส่ง linksys  ไปให้ได้ราคาของมาแบบไหนก็แจ้งไปส่งไปให้ก็โทรไปถามว่าโอเคหรือเปล่านะครับไครอยากรู้ก็สอบถามได้ครับผมว่าทั้ง2ท่านหน้าจะพยายามเปลี่ยนประเด็นมากกว่าหรือว่ากลัวอะไรครับ คนบางคนก็พยายามจะทำตัวให้ดูดีผมว่าจะดีหรือไม่ก็อยู่ที่ตัวมากกว่าทั้งที่ประเด็นเป็นการยกย่องมากกว่าไม่ใช่หรือครับลองกลับไปอ่านดูนะครับ ใครจะทำเล่นแบบไหนมันก็เป็นเรื่องของบุคลใช่หรือเปล่าครับเพราะว่าคุณจะเล่นแบบไหนผมจะเล่นแบบไหนถูกต้องปะจะเคลื่อนที่แบบแท้ๆหรือไม่ใส่พิกัดมันก็แล้วแต่แต่ตัวท่านพยายามเปลียนปะเด็นรือเปล่าลองคิดดูนะครับ  ทุกอย่างอยู่ที่ใจครับ  145.525mhz ถูกต้องปะอยากรูตั้งแต่อันแรกมาผมก้ไม่ได้ไปว่าท่านถูกต้องหรือเปล่าถ้าเพื่อนๆอ่านก็หน้าจะเข้าใจอีกอย่างหนึ่งเหมือนท่านเป็นเด็กนะครับเถียวสู้ไม่ได้ก็ไปเอาเรือ่งโน้นเรือ่งนี้ไปเอากระทู้เก่าๆๆมาพูดอย่างเรือ่งเครื่องท่านจะซือ้กี่บาทก็แล้วแต่แต่ผมซื้อไปให้เพือ่นๆๆถูกกว่าท่านอยู่แล้วล่าสุดผมก็ส่งไปให้ลำปางมาถูกว่าท่านเป็น100บาททั้งที่ของก็มาในพื้นที่เดียวกันกลุ่มของท่านก็ยังมาบอกว่าซือ้ของมาหลายหมื่นถูกต้องหรือเปล่าครับ ร้านนะมีหลายร้านนะครับราคามันก็แตกต่างกันไปนะครับอันนี้ผมให้เคท่านครับเพื่อนเพื่อนๆจะได้เข้าใจถูว่าท่านอ่านจะซื้อราคานั้นนะครับผมอาจจะได้ของถุกว่าท่านถูกต้องปะ อีกอย่างหนึ่งพี่หลายท่านอาจจะอยากให้มันจบด้วยดีผมขอขอบคุณครับ 73
ยืนยันครับ..ยังอยากได้อีกแต่หมดแล้วง่ะ
มือ 2 สภาพใหม่ๆ มีฝุ่นนิดหนึ่งแต่ไม่ใช่ปัญหา ราคาอยู่ืที่ 1,000.- บาท แต่ผมให้ 1,200.- เกรงใจ..ไหนจะค่าส่งอีก.. (นอกนั้นผมมาดำเนินการเอง)
แถม GPS อีก 2 ตัว ถูกกว่าใครๆ ..ต้องขอขอบคุณจริงๆ
ตัว wrt54gl ที่มีปัญหา..จะส่งมาให้ผมแก้ไข..ผมยินดีบริการจะครับไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น(บริการด้วยใจครับ)..แต่เมื่อไหร่จะส่งให้ผมซะทีล่ะ..ผมรอพี่

ใจร่มๆ นะครับพี่...อย่างไรนักวิทยุสมัครเล่น เราก็เป็นเพื่อนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2011, 09:42:28 โดย hs3pqj » บันทึกการเข้า
hs4hyc
Sr. Member

« ตอบ #79 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 11:41:02 »

เข้ามาชมครับ

Tel.086-8062265/DTAC
Tel:091-5784178/Ais
ที่บ้าน036332990
 HS4HYC   Mr.Weerasarn Poohuara
เลขที่บัญชี 322-2-44968-4 ธ.กสิกรไทยสาขาถ.สุดบรรทัด

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10
  พิมพ์