HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 03:39:27 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาลองเล่นตลกบน aprs.fi กัน  (อ่าน 53426 ครั้ง)
MOTOLA-HT600
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 12:38:06 »

เข้ามาชมครับ
ดีครับเข้ามาอ่านจะได้รู้แนวทางในการเล่นครับ ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #80 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 12:38:06 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
MR.BOY
Hero Member

ตู้ ปณ.123 ปณจ.จันทบุรี 22000

« ตอบ #81 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 18:15:07 »

ขอชี้แจงในรายละเอียดสักนิดนะครับ

ท่านHT600 พูดว่า
"ในส่วนของ  linksys นั้นผมไดรับมาจาก  กทม ก็ได้แจ้งผู้รับไปแล้วว่าจะส่งของไปแบบไหนผู้รับก็ตกลงหลังจากส่งของให้แล้วผมก็โทรไปสอบถามว่าโอเคหรือเปล่าถ้าท่านไม่โอเคก็หน้าจะส่งคืนผมถูกต้องหรือเปล่าครับอีกอย่างหนึ่งนะครับผมก้ได้โทรไปคุยกับท่านผ้นำแล้วว่าของเป็นอย่างไรท่านผู้นำแจ้งกลับมาว่าท่านบอยไม่เอาเดียวผมก็เอาเองทุกอย่างมันก็จบถูกต้องหรือไม่ครับแล้วเรือ่งนี้มันก็เป็นปีแล้วครับ ลองคิดดูให้ดีว่าท่านพูดว่าอย่างไรนะครับมันรู้อยู่แก่ใจทั้งนั้นแหละว่าทำอะไรหรือท่านจะกลัวอะไรครับผมได้ของมาแบบไหนผมก็แจ้ง"

ผมขอสอบถามท่านว่า ผมตกลงกับท่านว่าต้องการซื้อของใหม่ แต่ท่านเอาของมือสองสภาพเก่ามาขายให้ในราคาใหม่ แบบนี้ถูกต้องไหมครับ หากท่าน HT600 ทำแบบเดียวกันนี้บนเวบนี้ คงไม่มีใครกล้าซื้อขายกับท่านแน่นอน  อยากรู้ว่าความจริงใจมีไหมครับ  ที่ท่านบอกว่าทำไมไม่แจ้ง ก็เพราะ ความเป็นเพื่อนไง รู้จักไหม คำว่ามิตรภาพต่อกัน ผมอยู่ในวงการวิทยุสื่อสารมานาน หลายท่านคงพอทราบกันดี ลองสอบถามเพื่อนๆในวงการวิทยุสื่อสารได้ ว่า ผมเป็นคนอย่างไง ผมไม่เคยมีปัญหากับใครทั้งสิ้น ไปงานอายบอลที่ไหน ใครๆก็ต้อนรับ เพราะความเป็นเพื่อนที่จริงใจ  ที่ไม่ได้คืนสินค้าท่านเพราะ คำว่ามิตรภาพไงครับ ท่านก็รู้ดี แต่ทำมาทำลายมิตรภาพของเราเอง ขอบอกว่าเสียความรู้สึกมาก เพราะไม่อยากให้เกิดมีปัญหาระหว่างเพื่อน แต่ก็ขอหยุดการซื้อขายไว้เท่านั้น ทุกอย่างเก็บไว้ในใจมาตลอด แม้กระทั่ง HS2TEI เพื่อนสนิทที่ร่วมวงการท่านมานาน ที่ปัจจุบันท่านไม่ถูกในเขาเรื่องอะไรไม่ทราบ  เพื่อน HS2TEI คนนี้แหละ บอกผมว่า "ไม่เป็นไรพี่ เดี๋ยวผมพูดให้ เขาก็โทรไปคุยถึงปัญหาตรงนี้ ซึ่งก็ผ่านพ้นไปด้วยดี
 เพราะ เกรงใจเพือน มิตรภาพของเพื่อนไง แต่ไอ้เพือนคนนี้มันก็ยังทำเจ็บ และไม่เลิกหยุดที่จะหาเรื่องอยู่ตลอดเวลา

ขอให้เพื่อนลองตัดสินใจดู พิจารณาดูนะครับ ผมไม่ได้เอาอะไรมาพูดลอยๆ หากไม่เกิดขึ้นจริง.....แล้วที่พาดพิงว่า "เอาของมาจาก กทม." ผมอยากรู้ว่าของใคร แต่ที่รู้ เครื่องที่ท่านให้ผมมา ไม่ได้ผ่านการทำจาก อ. ซึ่งท่านรู้จักดีแน่ๆ เพราะท่านจำการทำและฝีมือบัดกรีของท่านเองได้ ถึงรู้ตอนที่เอาไปเปลี่ยนเป็น APRX นี่แหละ ไม่รู้ทำเองขายเองหรือเปล่า

ส่วนที่ท่านบอกว่าผมไม่ได้จ่ายค่าขนส่งให้นั้น หรือว่าคนนั้นคนนี้ขายของแพงกว่าท่านนั้น ผมมีสลิปของท่านอยู่เดี๋ยวว่างๆมาให้เพื่อนชม ว่าท่านขายให้ผมเท่าไหร่กันแน่

ขอบอกว่าอย่าพาดพิงผมครับ ผมจะไปขึ้นเขา หรือจะไม่รู้โลกภายนอก หรือจะให้ลูกของท่านมาตอบคำถาม คำพูดแบบนี้ไม่ควรออกมาจากปากของท่านเลย

ถึงตอนนี้ ทำให้ผมรู้แล้วว่า คำว่าเพื่อน คำว่ามิตรภาพที่ดี เป็นเช่นไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2011, 18:16:45 โดย MR.BOY » บันทึกการเข้า

วิทยุสมัครเล่น กับ เทคโนโลยีสมัยใหม่
ที่ทำให้คนรุ่นใหม่ลืมวงการนี้
« ตอบ #81 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 18:15:07 »

hs2tei
Hero Member

ตามข่าวสาร hs2tei ที่ http://twitter.com/hs2tei

« ตอบ #82 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 20:34:56 »

ผมอยากให้ทุกคนดูคลิปนี้จนจบ....

ตลอดเวลาผมคอยฟังอันนี้และเตือนใจให้ใจเย็นเสมอ ตอนผมถูกน้องคนนึง ทำอะไรโง่ๆ ซ้ำแล้วซ้ำเล่า

ข้อมูลความเลวมากมายของน้องคนนั้นหลั่งไหลมาจากเพื่อนๆ ที่หวังดีทุกท่าน

แต่ผมไม่เคยเอาออกมาพูดประจาน เพราะผมดูคลิปนี้เตือนใจเสมอ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=oaZQJ3EnnSo" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=oaZQJ3EnnSo</a>

แม้แต่วันสุดท้าย ที่น้องคนนี้โทรมาแสดงความเก๋า ความนักเลง หยาบคาย ต่างกับการ post แบบไร้เดียงสา

ตีสองหน้าแบบปัจจุับัน  ผมถึงกับระเบิดคำพูดไปว่า "ตลอดเวลาที่ผ่านมา กู นึกว่า มึง เป็นน้องตลอดมา ถึงไม่เคยตอบโต้อะไร"

แล้วไอ้น้องคนนี้ก็สวนมาว่า  "ไอ้เหี้ย..ไอ้เตี้ย ไอ้คอสั้น กูไม่ได้เห็นมึงเป็นพี่เป็นน้อง กูเห็นมึงเป็นศัตรู อย่าให้กูเจอมึงที่ไหนกูจะล่อให้"

ความตกใจ ทำให้ตาผมสว่าง  ความกลัว ทำให้ผมต้องรีบวิ่งแจ้น ไปโรงพัก และแจ้งความไว้  ว่า

ไอ้คนที่ข่มขู่ผม มันคือใคร ชื่ออะไร บ้านอยู่ที่ไหน ใช้เบอร์โทรอะไร ไว้เป็นหลักฐาน  เผื่อวันนึงอยู่บ้านดีๆ จะมีคนมาหาเรื่อง

ถึงบ้าน   ความที่ผมขี้กลัว และขี้ตกใจ เลยต้องลำบาก ตำรวจนอกเครื่องแบบมาประจำที่ปั๊มตลอด เพื่อความอุ่นใจ ทำให้พอหายกลัวบ้าง

แต่ด้วยความที่คิดคำเดียวว่า "วิทยุสมัครเล่น"  ถ้าเล่นแล้วทำให้ชีวิตต้องอยู่แบบหวาดกลัว อย่าเล่นซะดีกว่า

เลยพยายามเลี่ยงๆ กะจะทิ้งวงการ  แต่บังเอิญ  ความรู้ที่ อ.พรชัย ให้ผมมา เพื่อนๆ ให้ผมมามันเยอะ จนผมคิดว่าผมยังติดหนี้ APRS

ผมเลยพยายามทำทุกอย่าง ให้ความรู้กลับไปหาเพื่อนๆ  วันๆ นั่งหาเรื่องมา post สร้างกระแส aprs  เขียนบทความช่วยกับพี่บอย

ลงหนังสือ ลงเวป  เพื่อให้เพื่อนๆ ได้รู้จัก aprs ผมไปบริจาคของ  บริจาคอุปกรณ์ให้กองทัพ  จัดงานต่างๆ  ช่วยงานต่างๆ ของสังคมตลอดมา

เพื่อตอบแทนวงการ APRS

ผมสงสัยอยู่เรื่องนึงของความแปลก  ถ้าผมขายของอยู่ดีๆ มีคนๆ นึงมาขายแข่งผม  แต่ขายโครตแพง   ผมจะนั่งขำ นั่งดีใจ

มันนึกจะแข่งทั้งที ดันขายแพงแบบนี้เข้าทาง    กลับกัน ถ้าไอ้นี่ดันมาตัดราคา  ผมจะนึกว่า มาทีหลังดันมาตัดราคาขาย ค่อยน่าโมโห

ผมนึกไม่ออกเหมือนกันว่าคนประเภทไหน ที่คิดเรื่องนี้ไม่ออก

ผมขายแพงเพราะผมขี้เกียจทำ ไม่อยากทำ ใครอยากซื้อก็ซื้อไป ไม่อยากแพงก็ทำเองให้ได้....

แต่ก็ยังไม่วาย...มีคนๆนึงมานั่งขยัน ตีบทไร้เดียงสา ไปช่วยประชาสัมพันธ์ ว่า hs2tei ขูดเลือดขูดเนื้อ เลวอย่างนั้นอย่างนี้

ขายของแพง  ต้องที่นี่เลยขายถูกๆ มีน้ำใจให้เพื่อนๆ

โถ....  ขายถูกๆ แล้วเค้าไม่เอา เค้าวิ่งหาคนอื่นกันหมด มันควรพิจารณาตัวเองแล้ว.... ถึงขนาดต้องเอาของฟรีวิ่งไปติดที่นั่นที่นี่

แล้วตามไปเก็บตังค์  แถมกลัวคนไม่รู้ความดี  ต้องไปเอาคอนซายเค้าขึ้นมาสมัคร post สรรเสริญความดี ยกย่องตัวเอง

ไม่ได้รู้เลยว่าเจ้าของคอนซาย เค้าคุยกับคนอื่นถึงไหนแล้ว ว่าเค้าไม่เคยเข้า hamsiam วันๆ ทำงานกับช่วยเมียขายของทำมาหากิน

ดราม่า  มันคือหนังชีวิต เรื่องมันยาว มีตอนต่อไปเสมอ  แต่ถ้าพระเอกไม่แสดง ผู้กำกับมันดำเนินเรื่องต่อไม่ได้ มันต้องจบหนังเรื่องนี้

แต่ถ้าพระเอกยังชื่นชมเรทติ้ง อยากให้ผู้ชมมาติดตามต่อ  เดี๋ยวอัตชีวประวัติ ที่เก็บๆ ไว้จะได้เอามาสร้างหนังให้คนชมเป็นตอนๆ ต่อไปเรื่อย...

วันนี้เรื่อง "วิทยุสมัครเล่น"  ตอนหน้าเดี๋ยวว่ากันเรื่อง "ช่างซ่อมรถ ที่มีเงินมาจากการยักยอกของในศูนย์ไปขาย"  และตอนต่อๆ ไป

จนกว่าพระเอกจะเลิกเล่น ลิเกโรงนี้ก็เลิกไป

www.hs2tei.com
สถานีข่าวสารจาก hs2tei

Standby145.3375 Mhz FM  086-1533-400
153RT455 CQ DX 27.555 MHz
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 21:01:55 »

คุณบอยคุณมั้นใจหรือเปล่าว่าไม่ใช่ของอาจารย์ถ้าแน่จริงเอาลือกันดูแล้วจะรู้ว่าควมจริงคืออะไร  เพราะคนที่ทำเมื่อก่อนมีแค่คนเดียวลองคิดดูนะครับคุณบอยผมนั่งรถไปเอามาให้ยังไม่ได้คิดว่าป็นการรบกวนเลยถูกต้องหรือไม่วิทยุก็ฝากซื้อ ราคาเท่าไรคุณก็รู้อยู่แก่ใจใช้ปะคุณบอยฝากผมกี่ตัวจำได้ปะราคาอย่างที่พวกคุณบอกหรือไม่ ถ้าแน่ใจก็มาลื้อกันดูนะครับ ลูกผู้ชายนะครับไม่ใช่ตุด   ttl  ที่ประกอบขึ้นเองมีอาจารย์ทำคนเดียวนะครับ ผมก็มาทำตอนที่เป็น aprx ได้2เดือนมั้ง  คิดดูให้ดีดีกว่ามั้งครับ ส่วนผมทำให้เพื่อน แบบไม่คิดตั้งคงไม่ได้ทำขาย 3000บาท หรอกนะครับทำเพื่อให้มันเกิดจริงๆๆมากกว่านะครับ
ส่วนคุณ tei เดียวมีอะไรดีๆๆให้ครับเราเก็บไว้หมดแล้วหนังสืกสักฉบับ แล้วอย่าลืมด้วยผมไม่ได้ทำขายแข่งกับใครอย่างคุณแล้วใครถามผมว่าของมาจากอาจารย์พรเท่าไรผมก็บอกเท่านั้นถูกต้องหรือเปล่าครับ
ez trak  1800+   gps
วิทย         500
สายต่างๆๆ  200
กล่อง         79        คุณคิดว่าเท่าไหรครับลองคิดให้ดีนะครับถ้าทำอะไรก็คิดให้ดีนะครับ  ไม่ใช่มีเงินแล้วจะทำอะไรได้นะครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2011, 21:15:40 โดย MOTOLA-HT600 » บันทึกการเข้า
hs2tei
Hero Member

ตามข่าวสาร hs2tei ที่ http://twitter.com/hs2tei

« ตอบ #84 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 21:09:58 »

คุณบอยคุณมั้นใจหรือเปล่าว่าไม่ใช่ของอาจารถ้าแจริงเอาลือกันดูแล้วจะรู้ว่าควมจริงคืออะไร
ส่วนคุณเตี้ยคอสั่นเดียวมีอะไรดีๆๆให้ครับเราเก็บไว้หมดแล้วหนังสืกสักฉบับ

เออ ในโทรศัพท์ยังไง ก็แบบนี้ค่อยเหมือนตัวจริงหน่อย มาหน่อมแน้ม หลอกเพื่อนๆ ตลกเปล่าๆ

linksys รื้อแล้ว อ.บอกเองว่าไม่ใช่ งานบัดกรีแบบนี้ไม่เคยทำ....   และราคาก็ไม่ใช่ 3 พัน

ส่วนตัวนี้ ผมบอกตอนนั้นแล้วว่าผมรับไว้เอง เพื่อรักษาน้ำใจทั้งสองฝ่าย  และเรื่องก็จบไปแบบพี่บอยเจ็บๆ ทนใช้ของเก่า

และยิ่งเจ็บกว่าเมื่อรู้ว่าไม่ใช่งานของ อ.พรชัย แต่งานของใครก็ไม่รู้

ในเมื่อเที่ยวโจมตีอีกฝ่ายขายของหลอกลวงอย่างนั้นอย่างนี้  ต้องรับให้ได้เวลาตัวเองทำอะไรไว้  ในเมื่อไม่สำนึกอีก ก็ว่าไปเรื่อยๆ

เดี๋ยวเพื่อนๆตัดสินใจได้เอง ว่าใครเป็นแบบไหน
MR.BOY
Hero Member

ตู้ ปณ.123 ปณจ.จันทบุรี 22000

« ตอบ #85 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 21:13:35 »

ดูว่าใครโกหกนะครับ

HS7XRH บอกว่า "เหมื่อนว่าก่อนส่งได้แจ้งไปแล้วว่าผมไม่ส่งกล่องไปให้ไม่ใช่หรือครับคุณบอยกลืนนำลายตัวเองหรือครับนึกคำพูดให้ออกนะครับแล้วผมก้บอกแล้วว่าผมไปรับมาจาก  กทม  แล้วก็โทรไปคุยแล้วถ้าผมไปรับมาล้วท่านบอกว่าของเก่าให้ส่งคืนแต่เพือ่นท่านหนึ่งรัปไปใช้เองใช่หรือไม่ครับเอาเป็นว่าผมขี่เกียจจะสาวอีกแล้วจากการขายและแจ้งเพื่อนๆๆก้หน้าจะเข้าใจถูกต้องหรือเปล่าครับค่าส่งกี่รอบท่านก็ไม่ได้โอนให้ผมถูต้องหรือเปล่าครับส่งรถตู้มันหลายบาทนะครับลองไปคิดดูนะครับ"

"เหมื่อนว่าก่อนส่งได้แจ้งไปแล้วว่าผมไม่ส่งกล่องไปให้ไม่ใช่หรือครับคุณบอยกลืนนำลายตัวเองหรือครับนึกคำพูดให้ออกนะครับ"

ตอบ..ไม่เคยบอกเลย ใครจะคิดซื้อของใหม่ ได้ของเก่าๆ อแดปเตอร์ก็เก่า เขียนปากกาเมจิมาด้วย

"ผมไปรับมาจาก  กทม "

ถาม...จากใครครับ

"ค่าส่งกี่รอบท่านก็ไม่ได้โอนให้ผมถูต้องหรือเปล่าครับส่งรถตู้มันหลายบาทนะครับ"

ตอบ...ลองดูสลิปแล้วกันครับ

อันแรก หลักฐานการโอนเงิน เขาขาย LINKSYS ในราคา 3000 บาท ส่วนเกิน 200 บาท  รวม 3200 บาท สามารถส่งรถตู้ไปกลับได้ 4 รอบ

อันสอง หลักฐานการโอนเงิน เขาขายแทรกเกอร์ในราคา 1700 บาท ส่วนเกิน 200 บาท  รวม 1900 บาท สามารถส่งรถตู้ไปกลับได้ 4 รอบ

ผมจะไม่ขอเอ่ยในเรื่องต่างๆแล้วนะครับ หลายท่านคงได้ทราบความจริงสักทีสำหรับบุคคลคนนี้  

QRU 73
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มีนาคม 2011, 21:19:33 โดย MR.BOY » บันทึกการเข้า
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #86 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 21:20:10 »

ได้ครับเมือ่ก่อนผมทำไม่เป็นแล้วรับมากลับมือ  ขากลับจากบ้านอาจารย์ยั้งนั้นรถ  e20 ท่าน1กลับมาจากบ้านอาจารย์นะครับคุณ tei  ของที่อาจารย์ทำมาผมก็ยังไม่เคยไปลื้อเลยแม่แต่อันเดีวนะครับถ้ามันไม่ใช่ก็หน้าจะเป็นคุณหรือเปล่าครับที่ ชอบดัดแปรงนะครับลองคิดดูนะ ผมว่าคุณหรือเปล่าที่มานั้งทำตาใส่ๆๆให้เพือ่นดูนะครับ
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 21:22:14 »

ดูว่าใครโกหกนะครับ

HS7XRH บอกว่า "เหมื่อนว่าก่อนส่งได้แจ้งไปแล้วว่าผมไม่ส่งกล่องไปให้ไม่ใช่หรือครับคุณบอยกลืนนำลายตัวเองหรือครับนึกคำพูดให้ออกนะครับแล้วผมก้บอกแล้วว่าผมไปรับมาจาก  กทม  แล้วก็โทรไปคุยแล้วถ้าผมไปรับมาล้วท่านบอกว่าของเก่าให้ส่งคืนแต่เพือ่นท่านหนึ่งรัปไปใช้เองใช่หรือไม่ครับเอาเป็นว่าผมขี่เกียจจะสาวอีกแล้วจากการขายและแจ้งเพื่อนๆๆก้หน้าจะเข้าใจถูกต้องหรือเปล่าครับค่าส่งกี่รอบท่านก็ไม่ได้โอนให้ผมถูต้องหรือเปล่าครับส่งรถตู้มันหลายบาทนะครับลองไปคิดดูนะครับ"

"เหมื่อนว่าก่อนส่งได้แจ้งไปแล้วว่าผมไม่ส่งกล่องไปให้ไม่ใช่หรือครับคุณบอยกลืนนำลายตัวเองหรือครับนึกคำพูดให้ออกนะครับ"

ตอบ..ไม่เคยบอกเลย ใครจะคิดซื้อของใหม่ ได้ของเก่าๆ อแดปเตอร์ก็เก่า เขียนปากกาเมจิมาด้วย

"ผมไปรับมาจาก  กทม "

ถาม...จากใครครับ

"ค่าส่งกี่รอบท่านก็ไม่ได้โอนให้ผมถูต้องหรือเปล่าครับส่งรถตู้มันหลายบาทนะครับ"

ตอบ...ลองดูสลิปแล้วกันครับ

อันแรก หลักฐานการโอนเงิน เขาขาย LINKSYS ในราคา 3000 บาท ส่วนเกิน 200 บาท  รวม 3200 บาท สามารถส่งรถตู้ไปกลับได้ 4 รอบ

อันสอง หลักฐานการโอนเงิน เขาขายแทรกเกอร์ในราคา 1700 บาท ส่วนเกิน 200 บาท  รวม 1900 บาท สามารถส่งรถตู้ไปกลับได้ 4 รอบ

ผมจะไม่ขอเอ่ยในเรื่องต่างๆแล้วนะครับ หลายท่านคงได้ทราบความจริงสักทีสำหรับบุคคลคนนี้  

QRU 73

[/quoteคุณบอยสายกี่เส้นไม่เห็นลงให้เพือ่นๆๆดูเลยวิทยุกี่ตัวไม่เห็นลงให้เพือนๆดูเลยครับโอนมาเท่าไรนึกออกหรือเปล่าเดียวไปเอาบัญชีมากลางให้ดูครับ
e27dee
Full Member

« ตอบ #88 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 22:14:12 »

หลักฐานมัดแน่นหนา ผมรับรองได้ของจริง

APRS CLUB CHANTHABURI 145.3375MHZ
TEL.080-634-5596
บช.ธนาคารกรุงเทพ ชื่อบช.นางสาวเมวิกา กาฬภักดี
476-034347-7
Member
Sr. Member
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 22:32:36 »

หลักฐานมัดแน่นหนา ผมรับรองได้ของจริง
หมายความว่าราคาไม่ยุติธรรมใช่ปะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dพี่ก็พูดถูกครับของจริงทั้งนั้น

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10
  พิมพ์