HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
20 เมษายน 2024, 07:01:44 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ????  (อ่าน 13039 ครั้ง)
Radio_Lover
Hero Member

ฟังมากๆ..พูดน้อยๆ..ใช้กำลังส่งต่ำๆ

« ตอบ #40 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2009, 15:31:57 »

เป็นบางคนครับ สำหรับผม ยัง................และผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน  เป็นเดือนๆแล้วครับ  ถ้าเป็นนักโทษรอประหาร ก็อดข้าวตายก่อนถูกยิงเป้าอะครับ อิอิ  เออๆๆแต่ก็ช่างเถอะ ครับ  ตอนนี้ก็ไม่ลงขายที่นั้นแล้วละครับ เซงๆๆ แบบว่า รัก HAMSIAM อะครับ อิอิๆๆๆ

โทร: 098-9798961

HS3NTQ (แอท)145.00Mhz
153RT376 (แอท)27.555Mhz
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2009, 15:31:57 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
somphot
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 13:36:36 »

ผมไม่เข้าใจจริงครับว่าจะไปเบื่อเว็บของเขาทำไมกันกฏใครกฏมันครับเราเป็นผู้ใช้ฟรีเงินก็ไม่ได้เสียใช้ก็ใช้ฟรีถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องเข้าไปใช้ก็หมดเรื่องหรือคุณก็ไปสร้างเว็ปไซค์เป็นของตัวเองแล้วคุณจะรู้ว่าเป็นอย่างไรมันไม่ใช่ง่ายเลยที่จะควบคุมคนที่เข้ามาใช้ฟรีๆทั้วประเทศประชากรตั้งกี่คนร้อยพ่อพันธุ์แม่ทีทั้งคนดีและคนไม่ดีเข้ามาใช้พวกหลอกลวงแอบแฝงเข้ามาหาผลประโยชน์ก็มาก....ทางเว็บเขาก็ต้องจัดระเบียบกฏเกณฑ์ขึ้นมาเพื่อความเรียบร้อยของผู้ที่เข้ามาชมเข้ามาซื้อสินค้าตัวอย่างก็มีให้เห็นอยู่หลายรายที่โดนหลอกบางทีสินค้าไม่ตรงกับที่โฆษณาก็เยอะ...คุณลองคิดดูซะใหม่เอาใจเขาใจเราอย่าเอาแต่ใจตัวเองถ้าคุณมีบ้านแล้วมีคนเข้าออกบ้านคุณทั้งรู้จักแล้วไม่รู้จักคุณจะปล่อยปะละเลยหรือไม่แต่ถ้าคุณไม่สนใจเรื่องตรงนี้บ้านคุณก็จะมีแต่โจรมิฉาชีพพวกหาผลประโยชน์กับผู้อื่นพวกหากินกันง่ายๆเขามาในบ้านคุณโดยที่คนอื่นที่เขาเป็นคนดีจิตใจบริสุทธิ์ต้องพลอยรับวิบากกรรมกับสิ่งที่เกิดขึ้นไม่ช้าก็เร็ว
« ตอบ #41 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 13:36:36 »

somphot
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 13:43:20 »

ตกใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2009, 15:16:03 โดย somphot » บันทึกการเข้า
somphot
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 13:46:16 »

ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2009, 15:15:40 โดย somphot » บันทึกการเข้า
Radio_Lover
Hero Member

ฟังมากๆ..พูดน้อยๆ..ใช้กำลังส่งต่ำๆ

« ตอบ #44 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 14:53:34 »

คุณ Somphot ก็พูดเกินไปครับ ขอชี้แจงอีกนิดครับ คุณ Somphot  การที่เพื่อนๆมาระบายพฤติกรรม Wm ส่วนใหญ่ รวมทั้งผม ไม่ใช่ว่าเป็นคนไม่มี และ ไม่รัก หรือ ไม่มี การศึกษาครับ เพราะผมก็เรียนจบสูง หน้าที่การงาน ก็สูงพอควร  (ผู้จัดการบริษัทครับ )แต่สิ่งที่ผมไม่พอใจคือการเลือกปฦบัติต่างหากครับ ไม่ใช่ไม่ชอบกฏกติกา  คนละประเด็นครับโปรดเข้าใจ  ตอนนี้ผมถูกเตือน PM แจ้งไปนานแล้ว ตั้งกระทู้ถามก็แล้ว ตอนนี้ก็ยังถูกเตือนอยู่ครับ ทำไม?ฮืม??  แต่ก็ไม่เป็นไรครับ  ส่วนที่ท่านบอกไม่ชอบก็อย่าไปใช้ มันก็จริงครับ แต่บางทีเราก็จำเป็นต้องใช้ครับ จึงอยากเรียนแจ้ง เผื่อเขาจะเห็นใจและปรับปรุงครับ ทุกวันนี้ก็ขายของใน Hamsiam อย่างเดียวก่อนครับ จนกว่าจะทำใจใด้ ฮ่าๆๆ   ขอย้ำอีกทีว่าผมเป็นคนที่เคารพกฏกติกา ครับ แต่ไม่พอใจการ เลือกบังคับใช้ครับ เท่านี้เอง
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 15:02:10 »

สมาชิก username somphot ขอความกรุณาใช้ข้อความสุภาพในกระทู้ด้วยครับ
ขอให้ท่านเข้าไปแก้เองนะครับ
ถ้าหากท่านไม่แก้เองทางเวปขออนุญาติ ลบข้อความไม่สุภาพออกครับ

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
somphot
Hero Member

« ตอบ #46 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 15:09:47 »

ต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกครับผมคงหมายถึงสมาชิกบางท่านครับความหมายของผมคงไม่ได้หมายถึงทุกคนครับผมอาจจะใช้ถ้อยคำรุนแรงไปครับขออภัยครับ..แต่สำหรับผมแล้วผมเข้ามาใช้ฟรีครับทางเว็บเขาจะเลือกปฏิบัติอย่างไรรวมถึงผมด้วยผมก็จะยอมรับครับเพราะเว็บเขาครับไม่ใช่เว็บเราครับ
somphot
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2009, 15:14:09 »

ขออภัยเพื่อนสมาชิกและเว็บครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2009, 15:16:51 โดย somphot » บันทึกการเข้า
กบ
Hero Member

จำเป็นหรือที่จะต้องเก่ง.....

« ตอบ #48 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 10:38:52 »

ระเบียบกฏเกณฑ์ที่มีไว้...
คนไทยชอบ....??..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เหนื่อนเครื่องหมายจราจร..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่จำเป็นต้องเข้าเส้นชัยเพื่อให้ได้เป็นที่หนึ่ง  แต่การเข้าเส้นชัยได้ก็เป็นครั้งหนึ่งในชีวิตเรา...

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์