HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 07:17:28 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 ... 46
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: e22kk ถูกร้องเรียนว่ารับโอนเงินแล้วไม่ส่งสินค้า กรุณาชี้แจงก่อนทำธุรกรรมใดๆ  (อ่าน 76848 ครั้ง)
e29kvt
Full Member

« ตอบ #410 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 02:06:17 »

นึกว่าโดนแต่ผม โอนตัง 28 โทรไปบอกส่งแล้วขอหมายเลขemsบอกอยู่ในรถให้พรุ่งนี้พอโทรไปปิดพอโทรติดปิดหนีเลย เสียตังก็อยากจะใช้ของที่ดีก่วา    " ทำไมถึงทำกับฉันใด้ " ร้องไห้

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #410 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 02:06:17 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS5CTK
Full Member

« ตอบ #411 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 13:14:44 »

สั่งแพ็คแบต Gp300 โอนเงินไปกว่าจะได้รับของเป็นอาทิตย์ อ้างว่าต้องลองทดสอบดูก่อนเพื่อจะได้ไม่เสียเวลาลูกค้าถ้ามีปัญหา แต่พอของมาถึงผมกลับใช้ไม่ได้ ส่งกลับไปเคลมใช้เวลา 2 อาทิตย์ อ้างว่าไม่มีเครื่องลอง แล้วตอนแรกที่บอกว่าลองทดสอบ ไม่ทราบว่าทดสอบกับอะไรครับ โทรตามวันเว้นวัน หรือ เกือบทุกวัน แรกๆ บอกว่าเช็คแล้วมันก็ปกติ เดี๋ยวจะขอยืมเครื่องคนอื่นมาลองทดสอบดู ขอเวลานิดนึง ผมก็ทิ้งช่วงไปโทรตามอีกทีอาทิตย์ที่แล้ว บอกส่งมาแล้ววันพฤหัสช่วงเย็น ผมก็รอถึงวันเสาร์ EMS ไม่น่าจะเกินนี้เพราะผมรับของตลอดมีเบอร์โทรพนักงานไปรษณีย์โทรตามได้ตลอด เช็คไปก็บอกไม่มีส่งมา ผมโทรไปตามอีกก็บอกจะแจ้งหมายเลข EMS ให้ ตอนนี้อยู่ข้างนอกกลับบ้านแล้วจะส่ง SMS ไปบอก แล้วก็เงียบหายไป วันจันทร์ผมโทรตามกับพนักงานไปรษณีย์อีกก็ไม่มี โทรไปถามเลข EMS ก็บอกจะส่งให้ ทีนี้ผมก็โวยว่าผมจำเป็นต้องใช้แล้วมันนานขนาดนี้เมื่อไหร่จะส่งให้ผม เค้าก็ยังยืนยันว่าส่งแล้ว อาจผิดพลาดตรงไหนก็ได้ ผมก็เลยวางสายเพราะอารมณ์เริ่มเดือด วันอังคารโทรไปใหม่ถึงได้เลข EMS เพราะพึ่งส่งวันอังคาร เช้าวันพุธพนักงานไปรษณีย์รีบเอามาส่งผมก่อนเลยประมาณ 9 โมงกว่าๆ เพราะเห็นผมโทรตามของชิ้นนี้หลายรอบเค้าคิดว่าผมจำเป็นต้องใช้ด่วน (ค่อนข้างสนิทกันกับพนักงานไปรษณีย์) แกะมาชาร์จเหมือนที่เค้าบอก 9 ชั่วโมง ตอนค่ำๆ วันพุธ เอามาใส่เครื่องเปิดติดแต่กดส่งแล้วดับเหมือนเดิมเป๊ะ เหมือนไม่ได้ทำอะไรเลย วันนี้โทรไปหาติดสองรอบ รอบต่อๆมากดทิ้งอย่างเดียวเลย ขอให้ e22kk ออกมาแสดงความรับผิดชอบด้วยครับ นี่ยังไม่รวมถึง Wall charge ที่ตอนนี้เสียไปแล้ว กับ แบต HYT ซึ่งมันใช้ได้แบบเช้า-เย็น หมด จะให้ผมทำยังไงครับ จะส่งไปเคลมก็กลัวว่าจะเอาไปดองแล้วไม่ทำอะไรเหมือนเดิม เวลาโทรไปนี่เค้าพูดดีครับ แต่บริการแย่ครับ ไม่มีความรับผิดชอบ ออกมาชี้แจงด้วยนะครับ
« ตอบ #411 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 13:14:44 »

hs3mvz ประมูลใด้แล้วไม่เอา และผิดกฎหลายครั้ง แบนถาวร
hs3mvz ประมูลใด้แล้วไม่เอา และผิดกฎหลายครั้ง แบนถาวรhs3mvz ประมูลใด้แล้วไม่เอา และผิดกฎหลายครั้ง
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Sr. Member
*

! hs3mvz ประมูลใด้แล้วไม่เอา และผิดกฎหลายครั้ง แบนถา

« ตอบ #412 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 15:50:31 »

สั่งแพ็คแบต Gp300 โอนเงินไปกว่าจะได้รับของเป็นอาทิตย์ อ้างว่าต้องลองทดสอบดูก่อนเพื่อจะได้ไม่เสียเวลาลูกค้าถ้ามีปัญหา แต่พอของมาถึงผมกลับใช้ไม่ได้ ส่งกลับไปเคลมใช้เวลา 2 อาทิตย์ อ้างว่าไม่มีเครื่องลอง แล้วตอนแรกที่บอกว่าลองทดสอบ ไม่ทราบว่าทดสอบกับอะไรครับ โทรตามวันเว้นวัน หรือ เกือบทุกวัน แรกๆ บอกว่าเช็คแล้วมันก็ปกติ เดี๋ยวจะขอยืมเครื่องคนอื่นมาลองทดสอบดู ขอเวลานิดนึง ผมก็ทิ้งช่วงไปโทรตามอีกทีอาทิตย์ที่แล้ว บอกส่งมาแล้ววันพฤหัสช่วงเย็น ผมก็รอถึงวันเสาร์ EMS ไม่น่าจะเกินนี้เพราะผมรับของตลอดมีเบอร์โทรพนักงานไปรษณีย์โทรตามได้ตลอด เช็คไปก็บอกไม่มีส่งมา ผมโทรไปตามอีกก็บอกจะแจ้งหมายเลข EMS ให้ ตอนนี้อยู่ข้างนอกกลับบ้านแล้วจะส่ง SMS ไปบอก แล้วก็เงียบหายไป วันจันทร์ผมโทรตามกับพนักงานไปรษณีย์อีกก็ไม่มี โทรไปถามเลข EMS ก็บอกจะส่งให้ ทีนี้ผมก็โวยว่าผมจำเป็นต้องใช้แล้วมันนานขนาดนี้เมื่อไหร่จะส่งให้ผม เค้าก็ยังยืนยันว่าส่งแล้ว อาจผิดพลาดตรงไหนก็ได้ ผมก็เลยวางสายเพราะอารมณ์เริ่มเดือด วันอังคารโทรไปใหม่ถึงได้เลข EMS เพราะพึ่งส่งวันอังคาร เช้าวันพุธพนักงานไปรษณีย์รีบเอามาส่งผมก่อนเลยประมาณ 9 โมงกว่าๆ เพราะเห็นผมโทรตามของชิ้นนี้หลายรอบเค้าคิดว่าผมจำเป็นต้องใช้ด่วน (ค่อนข้างสนิทกันกับพนักงานไปรษณีย์) แกะมาชาร์จเหมือนที่เค้าบอก 9 ชั่วโมง ตอนค่ำๆ วันพุธ เอามาใส่เครื่องเปิดติดแต่กดส่งแล้วดับเหมือนเดิมเป๊ะ เหมือนไม่ได้ทำอะไรเลย วันนี้โทรไปหาติดสองรอบ รอบต่อๆมากดทิ้งอย่างเดียวเลย ขอให้ e22kk ออกมาแสดงความรับผิดชอบด้วยครับ นี่ยังไม่รวมถึง Wall charge ที่ตอนนี้เสียไปแล้ว กับ แบต HYT ซึ่งมันใช้ได้แบบเช้า-เย็น หมด จะให้ผมทำยังไงครับ จะส่งไปเคลมก็กลัวว่าจะเอาไปดองแล้วไม่ทำอะไรเหมือนเดิม เวลาโทรไปนี่เค้าพูดดีครับ แต่บริการแย่ครับ ไม่มีความรับผิดชอบ ออกมาชี้แจงด้วยนะครับ
คอยดูต่อเกือบแล้ว

hs3mvz ประมูลใด้แล้วไม่เอา ทั้งยังไม่ยอมชี้แจง
และใช้ข้อความเสียดสีท้าทายผู้ดูแล
พิจารณาแบนถาวร
samut911
Sr. Member

« ตอบ #413 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 23:19:47 »

ให้โอกาสครั้งสุดท้าย คือวันเสาร์ ถ้ายังไม่ได้คงต้องมีเรื่องแน่ๆ อดทนมานานแล้วครับ หลอกกันตลอด ขอให้ส่งขอมาตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ผมคงจะต้องให้จนท.ตร.ช่วยติดตามให้แล้ว เงินทองหายากยังมาหลอกกันอีกไม่สงสารกันหรืออย่างไร คนไทยด้วยกันไม่น่าทำกัน ....หมดความอดทนแล้ว พอกันที่

641
Eang
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

« ตอบ #414 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 23:28:55 »

ใจเย็นๆครับพี่ๆทุกท่าน

ณัฎฐ์ดนัย ชนิตชัยศิริกุล โทร 085-394-6469
  ธ.กสิกร ย่อยเดอะมอลล์ท่าพระ 765-2-14013-5
ธ.ไทยพาณิชย์ BigC ราษฎร์บูรณะ 261-211647-7
E28-TE
Sr. Member

« ตอบ #415 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 20:42:46 »

นี่น้า มันอารายกัน เกือบ แล้ว น้าๆ น้า มาอธิบายหน่อย

ปากทางขึ้นดอยอ่างขาง โทร 081-3867448gsm
หนุ่มหน้ามน คนหน้าใส สไตล์เกาหลี บนที่ราบสูง
นาย สันติคำมา66./3ม1ต.แม่สูน อ.ฝางจ.เชียงใหม่50110

samut911
Sr. Member

« ตอบ #416 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 00:14:36 »

ให้โอกาสแล้วยังเหมือนเดิม คงมีวิธีเดียว
misu793
Hero Member

« ตอบ #417 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 07:39:25 »

ได้รับแพค  TH22 แล้ว กว่าจะได้เสียค่าโทร.ไปพอสมควร แล้วจะใช้ได้หรือเปล่ายังต้องลองอีกที ที่แล้วมามีปัญหาอะไรก็ควรแจ้งให้ลูกค้าทราบตรงไปตรงมาจะดีกว่านะครับ อย่าทำให้เสียความรู้สึกเลย คิดจะ ค้าขาย ควรมีความซี่อสัตย์เป็นสำคัญจะได้ค้ากันนานๆอย่าว่าสอนเลยนะครับ เล่นไม่รับสายโทร.ผิดนัด ก็เป็นธรรมดาที่ลูกค้าต้องเกิดความสงสัย อารมณ์ที่ต้องทราบที่มาที่ไป คุยกันได้ขอให้ว่ากันตรงๆนะครับ ส่วนของที่รับมาดูอีกทีใช้ได้หรือไม่ ถ้าเหมือนเดิมคือใช้ไม่ได้ว่ากันตรงๆนะ ก็ต้องมีมาตราการต่อไป อย่าโกรธกันนะครับ

อนุศิษฏ์  วัฒนาบริบูรณ์กุล
ธ.กสิกรไทย  สาขา เพชรบุรี  207-2-50439-1  -0819469839-
55/1 หมู่1  หมู่บ้านปลายนา ต.โพไร่หวาน อ.เมือง จ.เพชรบุรี 76000
e29kvt
Full Member

« ตอบ #418 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 21:10:22 »

รอแล้วรออีกหลังจากไปธุระ 3 วันก็เหมือนเดิมโทรไปปิดเครื่อง อีกคิดว่าซื้อกับสมาชิกเช่าพื้นที่จะไม่โดนแต่จนใด้
aliali
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

เครื่องเขา เสายืม

« ตอบ #419 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011, 11:16:09 »

สำหรับ TH28,C168 อย่างละ 1 แพ็ค 12V1300 ถ้าของพร้อมแจ้งมาเลยครับ

หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 ... 46
  พิมพ์