HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
19 เมษายน 2024, 17:40:41 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: hamsiam.com รับสมัครสมาชิกใหม่ 2-3 เดือน/ครั้ง รอบหน้ารับสมัครวันใหน กรุณาติดตามจากข่าวหน้าเวปนะครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบ ท่าน thada คุณมาก ๆๆ ครับ  (อ่าน 1923 ครั้ง)
MOTO GP300
Hero Member

มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนแบบหมา ๆ

« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 14:41:47 »

คือกระผมได้ประกาศหาซื้อเสา icom 3fgx ครับ ได้มีพี่ได้ส่งรูปราคามาให้ชม แต่มีพี่คนหนึ่งครับเขาลงรูปให้ดูแล้วผมได้สอบถามราคาเพราะผมสนใจพี่เขาบอกว่า ให้ฟรีครับค่าส่งผมออกเอง ผมก็ตอบตกลงพี่เขา แต่กลับกลายพี่เอาออกค่าส่งให้แบบ EMS ด้วยนะครับ ผม pm ไปสอบถามค่าส่งพี่เขาไม่ตอบครับ ผมลบข้อมุลใน pm ไปแล้ว จึงไม่รูชื่อพี่เขาครับ แต่อยู่ว่าพี่เขาอยู่ที่ ระยองครับ
พี่เขาบอกอีกว่าเขาไม่คิดเงิน เอาไปแบ่ง ๆ กันใช้ มีน้ำใจดีมากครับ ผมขอบคุณมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2011, 13:26:57 โดย MOTO GP300 » บันทึกการเข้า

ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 14:41:47 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
MOTO GP300
Hero Member

มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนแบบหมา ๆ

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2011, 13:26:34 »

ผมรู้ชื่อพี่แล้วครับ ท่าน thada ขอบคุณมาก ๆๆ ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2011, 13:26:34 »

หน้า: [1]
  พิมพ์