HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
26 เมษายน 2024, 08:00:03 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พักการขายชั่วคราวICOM / ADI / SPENDER ปรับราคาขายครับ สมทบของหนัก  (อ่าน 16051 ครั้ง)
สายน้ำ
Hero Member

5AC1**ARES** OF THAILAND

« ตอบ #40 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 17:11:52 »

ลึกลับซับซ้อนซ่อนเงื่อน  ยิงฟันยิ้ม

<<เครือข่ายผู้พิทักษ์กิจการวิทยุสมัครเล่นไทย>>
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 17:11:52 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 17:21:45 »

อ้างถึง
อ้างถึง
from: LMแดง on Today at 16:47:57
ซวยแล้วเฮีย     สึกออกมาแล้วรีบเครียด่วนเลย
 เรื่องไปยังไงมายังไงครับ ท่านLMแดงบอกว่า เคยเข้าไปรับเครื่องจากเจ้าของกระทู้มา 2 เครื่อง
ก็น่าจะทราบดีว่าตัวเจ้าของกระทู้อยู่ที่ไหนในตอนนี้

ใช่ครับ
หากทราบที่มาที่ไปหรือที่อยู่ของ casper รบกวนให้รายละเอียดกับสมาชิกด้วยครับ
ขอบคุณครับ

แต่พิจารณาอีกทีเหมือนเป็นหน้าม้าให้กัน หรือ พวก/คน เดียวกันนะครับเนี่ย
หรือเหตุเป็นมายังไงท่าน LMแดง กรุณาชี้แจงที่มาที่ไปด้วยครับ

อันนี้ที่อยู่ที่ค้นเจอจากกระทู้หนึ่งลองตรวจสอบดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2011, 17:25:28 โดย hamsiam.com » บันทึกการเข้า

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
« ตอบ #41 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 17:21:45 »

bigkrongkal
Hero Member

บริการทัวร์ทั่วไทย www.krongkal.com

« ตอบ #42 เมื่อ: 13 กันยายน 2011, 17:50:21 »

ผมไปรับเครื่อง 2100 ที่บ้านเค้ามาได้ เดือนแล้ว

HS0CVV   ติดต่อ โทร 0890313897(12call) หรือ 0865555979(TRUE)
กสิกรไทย 6862033866 สาขาโฮมโปรบางนา
ไทยพาณิชย์  3802461719
คงสกุล  กรชนะ 
99/780 หมู่ 4  หมู่บ้านสีวลีสุวรรณภูมิ  ถ.กิ่งแก้วบางพลี  ต.บางพลีใหญ่  อ.บางพลี  จ.สมุทรปราการ  10540[img]http://upic.me/i/7
HS6SBZ
Jr. Member
**

การทำงานคือเกราะป้องกัน

« ตอบ #43 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 15:01:37 »

ฝากภาพไปถึง CASPER[/size]

ขอความอนุเคราะห์ แอดมิน อย่าพึ่ง ลบ ย้าย ขออยู่ในห้องซื้อขายนี้ก่อน เพราะเหตุเกิดที่ห้องนี้

ขอความอนุเคราะห์พี่น้อง ชาว HAMSIAM ที่อยู่ใกล้เคียงหรือติดต่อกับ CASPER ได้
ช่วยบอกให้ CASPER ติดต่อผมด้วย จากเวลาที่ผ่านมามีแต่ผมเป็นฝ่ายติดต่อไป
วิธีการทางกฎหมาย ขอเลือกเป็นทางสุดท้าย แต่ท่านกำลังจะทำให้ผมต้องเลือกวิธีนี้
เพียงท่านโอนเงินคืนมาให้ผมเต็มจำนวน เจ็ดพันหกร้อยห้าสิบเอ็ดบาท
(ค่า IC-2100FX ที่ท่านไม่สามารถส่งมอบเครื่องมาให้ผม) เรื่องก็จบ เราก็ยังเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกันต่อไป

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจครับ

ศิษย์เก่าเขาชนไก่
นายร้อยเขาฉลักฉลาม
ว่าที่ร้อยเอกเชษฐา เชษฐสิงห์ HS6SBZ
๙๗/๖๗ หมู่บ้านเพชรชมภู หมู่ ๒ ตำบลสะเดียง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบูรณ์ ๖๗๐๐๐
กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาเพชรบูรณ์ ๖๑๔๑๖๕๘๓๖๙
๐๘๖๔๔๐๗๖๘๒ (CAT)
HS6SBZ
Jr. Member
**

« ตอบ #44 เมื่อ: 28 กันยายน 2011, 23:20:19 »

ยิงฟันยิ้ม ฮืม
e22wj
Sr. Member

« ตอบ #45 เมื่อ: 29 กันยายน 2011, 07:59:50 »

ฝากภาพไปถึง CASPER[/size]

ขอความอนุเคราะห์ แอดมิน อย่าพึ่ง ลบ ย้าย ขออยู่ในห้องซื้อขายนี้ก่อน เพราะเหตุเกิดที่ห้องนี้

ขอความอนุเคราะห์พี่น้อง ชาว HAMSIAM ที่อยู่ใกล้เคียงหรือติดต่อกับ CASPER ได้
ช่วยบอกให้ CASPER ติดต่อผมด้วย จากเวลาที่ผ่านมามีแต่ผมเป็นฝ่ายติดต่อไป
วิธีการทางกฎหมาย ขอเลือกเป็นทางสุดท้าย แต่ท่านกำลังจะทำให้ผมต้องเลือกวิธีนี้
เพียงท่านโอนเงินคืนมาให้ผมเต็มจำนวน เจ็ดพันหกร้อยห้าสิบเอ็ดบาท
(ค่า IC-2100FX ที่ท่านไม่สามารถส่งมอบเครื่องมาให้ผม) เรื่องก็จบ เราก็ยังเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกันต่อไป

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจครับ

ติดขัดอะไร น่าจะติดต่อ  ไม่ควรเงียบแบบนี้   เห็นมีการทวงถามหลายกระทู้  แสดงว่า  ท่าน Casper ต้องการมีฐานะเป็น "ผู้ร้าย" เพิ่มอีกตำแหน่งฯ 

ท่าน HS6SBZ ก็ใจดีหลาย ๆ  เป็นผมจัดเต็มไปแล้วครับ  เงินไม่เท่าไร  แต่ไม่ต้องการให้ใครมาหมิ่นฯ ด้วยวิธีแบบนี้   

สังคมมันจะดี...เมื่อคนในสังคมช่วยกัน..นะครับ

จำใจเป็นคนขายของ..เพราะซื้อมาลอง..แล้วเบื่อ
HS6SBZ
Jr. Member
**

« ตอบ #46 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011, 19:12:11 »

อยู่ที่นี่เอง

casper
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Sr. Member
*

อยู่อย่างลม ไร้ตัวตน แต่ทรงพลัง

« ตอบ #47 เมื่อ: 21 กันยายน 2012, 22:17:54 »

ติดต่อขอคืนเงินครับ ให้พี่HS6SBZ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่หมายเลข 081-3011195,081-388-5673 บัญชีไทยพาณิชย์เลขที่ 401-215068-3
HS6SBZ
Jr. Member
**

« ตอบ #48 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 17:39:50 »

ครับ รออยู่ครับ

ขออนุญาตินำข้อตกลงที่คุยกัน เมื่อช่วงประมาณตอนสายๆของวันนี้ ( 22 กันยายน 2555 )
มาให้พี่น้อง HAMSIAM ได้รับรู้รับทราบร่วมกันนะครับ
1. ขอให้คุณ นนท์ โอนเงินที่ผมโอนไปให้ ค่า IC-2100FX จำนวน  เจ็ดพันหกร้อยห้าสิบเอ็ดบาท
คืนให้ผมเต็มจำนวน
2. ขอให้คุณ นนท์ บริจาคเงินเป็นทุนการศึกษาตามกำลังศรัทธา นักเรียนที่ไหน โรงเรียนไหน ตามที่คุณนนท์
สะดวก เพื่อเป็นการทำบุญร่วมกัน อาการป่วยจากอุบัติเหตุจะได้หายในเร็ววัน

แล้วนำสลิปการโอน ใน 1.และ หนังสือสำคัญรับเงินหรือใบอนุโมทนาบัตร ใน 2. มาโพสลงใน HAMSIAM
และคุณนนท์ยังสามารถนำใบอนุโมทนาบัตร ไปขอลดหย่อนภาษีประจำปีได้อีก

หรือถ้าหาก ข้อ 2. คุณนนท์ไม่สะดวก จะเป็นการบริจาคให้กับมูลนิธิ , องค์กรการกุศลอื่นใดก็ได้ ตามที่คุณนนท์
สะดวก

ขอให้หายป่วยมีสุขภาพแข็งแรง ในเร็ววันนะครับ
nuttyza5596
Hero Member

โพสอยู่ดีๆ ก็ได้เป็น

« ตอบ #49 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 17:47:51 »

ครับ รออยู่ครับ

ขออนุญาตินำข้อตกลงที่คุยกัน เมื่อช่วงประมาณตอนสายๆของวันนี้ ( 22 กันยายน 2555 )
มาให้พี่น้อง HAMSIAM ได้รับรู้รับทราบร่วมกันนะครับ
1. ขอให้คุณ นนท์ โอนเงินที่ผมโอนไปให้ ค่า IC-2100FX จำนวน  เจ็ดพันหกร้อยห้าสิบเอ็ดบาท
คืนให้ผมเต็มจำนวน
2. ขอให้คุณ นนท์ บริจาคเงินเป็นทุนการศึกษาตามกำลังศรัทธา นักเรียนที่ไหน โรงเรียนไหน ตามที่คุณนนท์
สะดวก เพื่อเป็นการทำบุญร่วมกัน อาการป่วยจากอุบัติเหตุจะได้หายในเร็ววัน

แล้วนำสลิปการโอน ใน 1.และ หนังสือสำคัญรับเงินหรือใบอนุโมทนาบัตร ใน 2. มาโพสลงใน HAMSIAM
และคุณนนท์ยังสามารถนำใบอนุโมทนาบัตร ไปขอลดหย่อนภาษีประจำปีได้อีก

หรือถ้าหาก ข้อ 2. คุณนนท์ไม่สะดวก จะเป็นการบริจาคให้กับมูลนิธิ , องค์กรการกุศลอื่นใดก็ได้ ตามที่คุณนนท์
สะดวก

ขอให้หายป่วยมีสุขภาพแข็งแรง ในเร็ววันนะครับ

อ้าว ป่วยซะแล้ว

(แอท)ขอนแก่น

ข้าฯ ยังผู้น้อยครับครับ รู้จริงบ้าง ไม่จริงบ้าง ได้โปรดชี้แนะครับ ยิ้ม)

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6
  พิมพ์