HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
16 มิถุนายน 2024, 04:28:34 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหมาหมด 700 ให้ที่ตัดไม้ไปด้วย ไม่รวมค่าส่งนะครับ  (อ่าน 4115 ครั้ง)
HS 5 YWD
HS 5 YWD
Hero Member

ความดีไม่มีขาย..อยากได้ทำต้องทำเอาเอง

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 14:01:45 »

แจ็กสชาต์ร USB  ราคา  50  บาท

ผมเอาครับ  เอาเป็นเติมเงินดีใหมครับ  ของท่าน เป็น DTAC หรือค่ายอะไร ยิ้มกว้างๆ

ได้ครับ  ของผม DTAC  ครับ  เดี๋ยวช่วย pm ที่อยู่มาให้ด้วยนะครับ

PM สวนไปเรียบร้อยครับ

คงได้รับ การเติมเงินไปแล้วน่ะครับ ส่งแล้วแจ้งให้ทราบด้วยน่ะครับ  ขอบคุณครับ

ได้รับแล้วครับ  วันนี้จะจัดส่งให้นะครับ

รับทราบครับ

HS5YWD ชมรม VR ท่าเหนืออุตรดิตถ์ CH 144.6625
ธ.กรุงไทยอุตรดิตถ์ เลขที่510-0-58781-4   นาย.MONTRI  PHOHIRUN  tel .086-9265462 หลังเที่ยงคืนห้ามโทร
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 14:01:45 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
tared_k
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 14:08:47 »

ยิงฟันยิ้ม

Tared_k  ขายมือถือ มือ 1,2,3,4  ทั้งสดและผ่อน

ธ.กรุงศรี สาขา ม.ราชมงคลธัญบุรี ออมทรัพย์ 453-4-27885-8
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 14:08:47 »

•|~ aM3usCaDe ~|•
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 16:08:50 »

เสาหางหนู ย่าน 245 เอาแบบเติมเงินหรือโอนครับท่าน แจ้งมาเลย+ส่งธรรมดา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โอนดีกว่าครับ  ราคาเสา 90  บาท เพิ่มค่าส่งเท่าไหร่ไม่ว่ากัน  ถ้าตกลงก็ส่งที่อยู่มาเลยครับ

ท่านอยู่ในราชมงคลธัญญบุรี ตรงคลอง6 หรอครับ. ถ้างั้นผมแวะไปเอาเลยละกัน ผมทำงานที่ DC Lotus ลำลูกกาคลอง7

นิวัฒน์ น้อมนอบ

บ้านเลขที่ ๗๙ ซอยประชานุกูล๑ ซอย๑
ถนนรัชดาภิเษก แขวงวงศ์สว่าง
เขตบางซื่อ กรุงเทพฯ ๑๐๘๐๐

โทรศัพท์
Dtac : ๐๖๒-๗๔๑-๗๑๗๑
tared_k
Full Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 16:54:40 »

เสาหางหนู ย่าน 245 เอาแบบเติมเงินหรือโอนครับท่าน แจ้งมาเลย+ส่งธรรมดา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โอนดีกว่าครับ  ราคาเสา 90  บาท เพิ่มค่าส่งเท่าไหร่ไม่ว่ากัน  ถ้าตกลงก็ส่งที่อยู่มาเลยครับ

ท่านอยู่ในราชมงคลธัญญบุรี ตรงคลอง6 หรอครับ. ถ้างั้นผมแวะไปเอาเลยละกัน ผมทำงานที่ DC Lotus ลำลูกกาคลอง7
ใช่ครับ  จะมาตอนไหนอ่ะครับ  โทรบอกล่วงหน้าด้วยนะครับ  เผื่อผมไม่อยู่
•|~ aM3usCaDe ~|•
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 16:58:18 »

โอเคครับ คงพรุ่งนี้ช่วงเที่ยงครับผม เดี๋ยวโทรเข้าไปแจ้งอีกทีครับ ให้ผมรอท่านฝั่งไหนครับ หน้าม. หรือฝั่งหมู่บ้านพรพิสาร
tared_k
Full Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 17:04:08 »

โอเคครับ คงพรุ่งนี้ช่วงเที่ยงครับผม เดี๋ยวโทรเข้าไปแจ้งอีกทีครับ ให้ผมรอท่านฝั่งไหนครับ หน้าม. หรือฝั่งหมู่บ้านพรพิสาร

ได้ครับผมจะรออยู่ ประตู ม. ทางออกไปซอยพรธิสารแล้วกันนะครับ   

ผมเอาครับ  เอาเป็นเติมเงินดีใหมครับ  ของท่าน เป็น DTAC หรือค่ายอะไร ยิ้มกว้างๆ

ได้ครับ  ของผม DTAC  ครับ  เดี๋ยวช่วย pm ที่อยู่มาให้ด้วยนะครับ

คงได้รับ การเติมเงินไปแล้วน่ะครับ ส่งแล้วแจ้งให้ทราบด้วยน่ะครับ  ขอบคุณครับ

ได้รับแล้วครับ  วันนี้จะจัดส่งให้นะครับ

รับทราบครับ

ส่งให้แล้วนะครับ  เลข RE 3809 4833 8 TH
tared_k
Full Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 18:38:59 »

ยิงฟันยิ้ม
tared_k
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 14:18:22 »

เสาหางหนู cb 245  ส่งให้กับมือแล้วนะครับ  ยิ้มเท่ห์
HS 5 YWD
HS 5 YWD
Hero Member

ความดีไม่มีขาย..อยากได้ทำต้องทำเอาเอง

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2011, 13:32:09 »

คง....จัดส่งมาให้แล้วน่ะครับ..
HS 5 YWD
HS 5 YWD
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2011, 13:33:03 »

ได้ครับผมจะรออยู่ ประตู ม. ทางออกไปซอยพรธิสารแล้วกันนะครับ   

รับทราบครับ

ส่งให้แล้วนะครับ  เลข RE 3809 4833 8 TH

เห็นแล้วครับ    รับทราบ ขอบคุณครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์