HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
25 เมษายน 2024, 16:42:56 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: E29DGP กรุณาชี้แจงกรณีประมูลได้แล้วยังไม่โอนเงิน  (อ่าน 9763 ครั้ง)
E29DGP มีประวัติ ประมูลใด้แล้วไม่รับสาย ไม่ติดต่อกลับ ผู้ขาย
member..
Hero Member
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 16:03:21 »

ต้ิองรายงานผลกับผู้ดูแลนะครับเนื่องด้วยผมประมูลไปและยังไม่ได้โอนเงินนะครับ
เนื่องจากมีเพี่อนให้หาเครื่องเเดงให้ครบชุดแต่ที่ประมูลมีแค่เครื่อง กับ ปท ซึ่งผมก็ไม่กล้าไปเอาเงินที่คนสั่งเพราะได้ของไม่ครบเพราะตอนประมูลผมไม่ดูให้ดีเองผมก็รับผิดชอบและเมื่อเช้าผมก็โทรไปหาท่านผู้ประมูลแล้วอธิบายแล้วและขอเวลาอีก 2 วันผู้ประมูลก็ไม่ว่าไร ผมก็ยังงงส่งข้อความให้ผมเคลียนึกว่าตกลงกันไดแล้ว

โทร 088 885 1058  เลขที่บัญชี 252-2-25907-2 ธนชาต
                          ออมทรัพท์ อานนท์ นิ่มนวลดี
547/12 ถ.สาธุประดิษฐ์ ซ.สาธูประดิษฐ์  39
แขวง บางโพงพาง   เขต ยานนาวา กทม.10120
ที่ทำงาน สหกรณ์แท็กซี่ไทย จำกัด
จำหน่ายเเละติดตั้งมิเตอร์เเท็กซี่ทุกรุ่น เช่น 3TM ,APOLLO,PRINTA
ราคาเป็นกันเอง
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #30 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 16:03:21 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
nano9770
Hero Member

ไม่ได้บ้าแต่ว่าแกล้งโง่

« ตอบ #31 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 16:06:08 »

เล็กๆน้อยๆครับเจ้าของกระทู้ เอามาประมูลใหม่ครับ เหมือนผมคนที่ยังต้องการมีอีกเยอะครับ  ไม่ง้อหรอก เชอะ

tel 093-5042264 โทรหายยังไม่ได้ไปขอซิมใหม่เบอร์เดิมครับ
                 ก่อนจะว่าคนอื่นลองมองดูตัวเราว่าตัวเราดีพอหรือยัง
                         ก่อนที่จะไปว่ากล่าวบุคคนอื่น.....
                   ซื้อของมือสองต้องทำใจจริงๆครับ...เฮ้อ
« ตอบ #31 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 16:06:08 »

E29DGP มีประวัติ ประมูลใด้แล้วไม่รับสาย ไม่ติดต่อกลับ ผู้ขาย
member..
Hero Member
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 16:15:48 »

เวลาที่ผมใส่ราคาไปมันไกล้เวลาเลิกงานพอดีผมไม่อ่านให้ครบก่อนรีบลงราคาเเล้วรีบกลับบ้านพอมาทำงานตอนเช้าได้ข้อความว่าท่านชนะการประมุลผมก็ดีใจว่าหาเครื่องให้เพี่อนได้เเล้วแต่มาอ่านรายละเอียดอีกทีดันมีอุปกรณ์ไม่ครบเลยนึกว่าซวยแล้วเรา รายการนี้ผมยังขอรับใว้เองแต่บอกตรงๆตอนนี้ยังหาเงินไม่ครบครับตอนนี้น้ำท้วมหาเงินยากครับ อธิบายได้แค่นี้ครับขอบคุณครับ
member..
Hero Member
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 16:32:17 »

ตกลงว่าไงครับขอเวลาอีก 2ได้ป่าวครับผมจะได้ลงขายของหาเงินโอนให้ท่านครับแจ้งด้วยครับ
son1706
Hero Member

จนไปนิด แต่ไม่คิดจะโกงใครกิน

« ตอบ #34 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 17:28:37 »

ต้ิองรายงานผลกับผู้ดูแลนะครับเนื่องด้วยผมประมูลไปและยังไม่ได้โอนเงินนะครับ
เนื่องจากมีเพี่อนให้หาเครื่องเเดงให้ครบชุดแต่ที่ประมูลมีแค่เครื่อง กับ ปท ซึ่งผมก็ไม่กล้าไปเอาเงินที่คนสั่งเพราะได้ของไม่ครบเพราะตอนประมูลผมไม่ดูให้ดีเองผมก็รับผิดชอบและเมื่อเช้าผมก็โทรไปหาท่านผู้ประมูลแล้วอธิบายแล้วและขอเวลาอีก 2 วันผู้ประมูลก็ไม่ว่าไร ผมก็ยังงงส่งข้อความให้ผมเคลียนึกว่าตกลงกันไดแล้ว
คืองี้ตอนที่ท่านโทรมานั้นมันเป็นเวลาประมาณ10โมงกว่าๆ แต่กระทู้นี้ทางผู้ดูแลได้ย้ายบอร์ดให้ตอน8โมงกว่าๆ และเมื่อวานท่านโทรมาบอกว่าเย็นจะดำเนินการ แต่ท่านก็เงียบผมพยยามติดต่อทางPMไปแล้ว ท่านติดปัญหารัยทำไมไม่ตอบทั้งที่ก็เห็นออนอยู่นี่ โทรไปก็ติดต่อไม่ได้ พอเวลา2ทุ่มของเมื่อวานเลยส่งPMไปแจ้งอีกครั้งว่าหาก8โมงเช้าวันนี้ยังเงียบและไม่ดำเนินการใดๆให้เป็นที่กระจ่างแจ้ง จะย้ายกระทู้ไปที่บอร์ดไกล่เกลี่ย
ที่บอกให้เคลียนั้นมันเป็นการรักษาสิทธ์ของท่านเองนะ เพราะท่านโทรมาอย่างเดียวไม่ได้ ยังเหลือในกระทู้อีกที่ต้องชี้แจงเพื่อให้เกิดความเข้าใจต่อเพื่อนสมาชิก ใจจริงผมก็อยากให้วิทยุเครื่องนี้ตกเป็นของท่านที่ต้องการจริงๆ เพื่อจะได้ใช้ประโยชน์เพราะว่า ปท. ยังว่าง จริงๆแล้วผมก็ไม่ได้เป็นคนเรื่องมากอะไร และไม่ได้เป็นพ่อค้ามืออาชีพ เคยแต่ซื้อของอย่างเดียวและก็ไม่เคยผิดคำพูดกับใคร ไม่ได้ต้องการประจาญใคร หากท่านชี้แจงเหตุผลของท่านเสร็จแล้วเพื่อนสมาชิกก็ตัดสินเอง จริงๆแล้วเงินเพียงหลักร้อย แลกไม่ได้เลยกับความรู้สึกดีๆและมิตรภาพที่เราชาว แฮมสยามมีให้กัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2011, 17:48:49 โดย son1706 » บันทึกการเข้า
DateChainat_E22TRU
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

"จริงใจ ตรงไป ตรงมา"

« ตอบ #35 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 17:41:06 »

ตกลงว่าไงครับขอเวลาอีก 2ได้ป่าวครับผมจะได้ลงขายของหาเงินโอนให้ท่านครับแจ้งด้วยครับ

ขอความร่วมมือท่านที่ไม่ใช่คู่กรณีอย่าเพิ่งราดน้ำมันครับ
ท่าน E29DGP ได้ออกมาชี้แจงแล้วและขอเวลา 2 วันในการดำเนินการเรื่องค่าใช้จ่าย
ระหว่างนี้ผู้ดูแลฯ ขอให้ทุกท่านให้โอกาส E29DGP
ได้แสดงความรับผิดชอบตามเวลาที่ขอไว้ก่อน
อย่าเพิ่งวิจารณ์อะไรให้ยืดยาวไปอีก ขอบคุณในความร่วมมือครับ

son1706
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2011, 17:55:32 »

รอได้ครับ จะรอดูเป็นอันว่า วันที่ 26 พ.ย.2554 เวลา 18.00 น. ครบกำหนด2วันตามที่ขอ ว่าแต่ด้วยสถานะ User ของท่านตอนนี้ใครจะกล้าซื้อขายด้วยครับ ท่านจะไปลงขายของที่ไหนครับ ฮืม ฮืม ฮืม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤศจิกายน 2011, 13:26:18 โดย son1706 » บันทึกการเข้า
Mr.K
Sr. Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 08:21:33 »

เวลาที่ผมใส่ราคาไปมันไกล้เวลาเลิกงานพอดีผมไม่อ่านให้ครบก่อนรีบลงราคาเเล้วรีบกลับบ้านพอมาทำงานตอนเช้าได้ข้อความว่าท่านชนะการประมุลผมก็ดีใจว่าหาเครื่องให้เพี่อนได้เเล้วแต่มาอ่านรายละเอียดอีกทีดันมีอุปกรณ์ไม่ครบเลยนึกว่าซวยแล้วเรา รายการนี้ผมยังขอรับใว้เองแต่บอกตรงๆตอนนี้ยังหาเงินไม่ครบครับตอนนี้น้ำท้วมหาเงินยากครับ อธิบายได้แค่นี้ครับขอบคุณครับ

ด้วยความเคารพนะครับ ในเมื่อคุณ E29DGP สำคัญผิด และสินค้าไม่ได้เป็นไปตามวัตถุประสงค์เดิมแต่ต้น จะรับไปทำไมล่ะครับ เอาเป็นว่า คุณควรขอโทษ และไกล่เกลี่ยกับผู้ประมูลให้ชัดเจนไปเลยว่า รายการนี้ขอไม่รับ ไม่ต้องเดือดร้อนไปหาเงินมาจ่ายให้กับสินค้าที่ซื้อแล้วไม่ได้ใช้เอง หรือใช้ไม่ได้นะครับ
son1706
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 13:17:54 »

ด้วยความเคารพนะครับ ในเมื่อคุณ E29DGP สำคัญผิด และสินค้าไม่ได้เป็นไปตามวัตถุประสงค์เดิมแต่ต้น จะรับไปทำไมล่ะครับ เอาเป็นว่า คุณควรขอโทษ และไกล่เกลี่ยกับผู้ประมูลให้ชัดเจนไปเลยว่า รายการนี้ขอไม่รับ ไม่ต้องเดือดร้อนไปหาเงินมาจ่ายให้กับสินค้าที่ซื้อแล้วไม่ได้ใช้เอง หรือใช้ไม่ได้นะครับ
อย่าเพิ่งคิดอะไรให้ไกลกว่านี้เลยท่าน เขาบอกให้รอเขาขายของก่อน
member..
Hero Member
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 14:20:40 »

รบกวนขอ ชื้อ-นามสกุล หน่อยครับพี่ มีแต่หมายเลขผมโอนไม่ได้ครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์