น้ากิมใช้...ทำสายอากาศ(ยากิ โฟนเด็ดไดโพน)

<< < (81/82) > >>

KIM_ANT:
รูปไม่หายวิธีทำยังอยู่ดีจัง

s5109n00:
น้าครับ พอจะมีแบ่งบ้างไหมครับ อ่านมาหลายวันแล้ว จะลงมือภาคปฎิบัติแล้วครับ

KIM_ANT:
อ้างจาก: KIM_ANT ที่ 11 มกราคม 2012, 20:13:52

อุปกรณ์ ยากิ สิ่งละอัน วันละน้อย

ขั้วSO ยากิ ไปที่ร้านเอเซีย สากล เฮียซ้ง น้อยคนที่ไม่รู้จัก

ตัวเอ็ม ต้องสั่งซื้อ น้ากิมไม่มีขาย ยังหาวิธีทำไม่ได้ มีขายก็แพงหน่อย

รายละเอียดจะค่อยๆตามมา จนกว่าจะสำเร็จออกอากาศได้ ให้รู้ว่าคนสอนไม่รู้เรื่อง หรือคนเรียนไม่ได้เรื่อง

อากาศจะเปิดแล้ว มาทำสายอากาศยากิทิศทางเล่นกันครับ

HS4OBT:
ขอสูตร โฟลเด็ดไดโฟล 4 สแต๊ก ย่านสมัครเล่น ให้แม็ตลงที่กำลังส่ง 65 watts ที่ 1:1.2 ด้วยครับ

KIM_ANT:
อ้างจาก: HS4OBT ที่ 27 ธันวาคม 2017, 18:42:58

ขอสูตร โฟลเด็ดไดโฟล 4 สแต๊ก ย่านสมัครเล่น ให้แม็ตลงที่กำลังส่ง 65 watts ที่ 1:1.2 ด้วยครับ

ดูอีกโพส ในห้องนี้ ที่บอกทำโพนเด็ดไดโพนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�
ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ� ŧ��ɳ�

Webmaster Earn Money! By Affiliate Program 100% Pay
www.samuismile.com