HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
19 พฤษภาคม 2024, 21:09:23 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสาอากาศราคาคนไทย  (อ่าน 12406 ครั้ง)
ptr55555
Full Member

ของดีก็ราคาถูกได้ครับ

« เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:12:06 »

ขายเสาอากาศราคาคนไทย คุณภาพต่างประเทศครับ
http://www.cheerbike.com/?cid=592342&f_action=forum_viewtopic&forum_id=52891&topic_id=45200
เสาอากาศราคาคนไทย ล็อตที่สองเดินทางแล้วครับ ขอบคุณศูนย์วิทยุ.......
ที่ให้ความไว้วางใจ ราคามิตรภาพ และขออภัยหลายท่านที่รอนาน
หลายท่านที่มารอที่บ้าน

เครื่องแดง 420 บาท ปทุมธานี ถึง พัททยา
เครื่องดำ 520 บาท ปทุมธานี ถึง ดอนสัก สุราษฎร์ธานี (ไม่น่าเชื่อนะครับแต่เป็นเรื่องจริง)
ความสูงจากภาคพื้นดินเพียง 6 เมตรครับ
 คุณภาพเกินราคาครับ
จากการสอบถามลูกค้าที่สั่งซื้อไปแล้วครับ
089 0310090 ไมค์ มาแรง

ทำไมต้องราคาคนไทย ก็เพราะ ราคานี้เป็นการส่งเสริมให้มีผู้เล่นวิทยุมากขึ้น
และบอกได้เลยครับราคานี้คงยืนระยะได้ไม่นาน เพราะราคาวัสดุเริ่มจะขยับตัวขึ้น
ได้กำไรอะไรมากมายมั้ย ตอบตามตรงได้แต่ค่าแรงครับ คนไทยต้องได้ใช้ของถูกคุณภาพดี(สโลแกนของผม)
ความแรงระดับ 3 - 4 db
ค่าจัดส่ง+packing เพิ่ม 100 บาทครับ 
พร้อมส่งตามพื้นที่นี้ระบบขนส่งทางรถ ถ้าอยู่นอกพื้นที่นี้จะส่งไปรษณีย์ธรรมดาครับ

นครสวรรค์ (เขตเทศบาลเมืองนครสวรรค์) ต.หนองปลิง,ต.กลองแดด(เขาเขียว) อ.พยุหะคีรี (หยุด อาทิตย์-จันทร์) 

2 อุทัยธานี (เขตเทศบาลเมืองอุทัยธานี) (หยุด อาทิตย์-จันทร์) 
3 ชัยนาท (เขตเทศบาลเมืองชัยนาท )  (หยุด อาทิตย์-จันทร์)  มโนรมย์ - วัดสิงห์
4 กำแพงเพชร (เขตเทศบาลเมืองกำแพงเพชร)
   ต.อ่างทอง พรานกระต่าย***(รถสิ่งส่งสินค้า ทุกวัน.) ต.อ่างทอง ต. หนองปลิง ศูนย์ราชการ ศาลยุติธรรม สนง.แรงงาน   
5 ตาก (เขตเทศบาลเมืองตาก)   
     เทศบาลอำเภอแม่สอด ( อุ้มผาง พบพระ แม่ระมาด ท่าสองยาง ติดต่อรับเอง อ.แม่สอด)
6 พิษณุโลก (เขตเทศบาลเมืองพิษณุโลก)
 ต.ท่าโพธิ์ - ต.บึงพระ
7 อุตรดิตถ์ (เขตเทศบาลเมืองอุตรดิตถ์)
    ลับแล - ทุ่งยั้ง - ตรอน** - พิชัย **
8 สุโขทัย (เขตเทศบาลเมืองสุโขทัย) (หยุด อาทิตย์-จันทร์)   
    กงไกรลาส **  - ศรีนคร** - สวรรค์โลก - ศรีสำโรง - ศรีสัชนาลัย
9 เเพร่ (เขตเทศบาลเมืองแพร่) 
    เด่นชัย - สูงเม่น - ร้องกวาง - สอง
10 น่าน (เขตเทศบาลเมืองน่าน)
    ภูเพียง - เวียงสา - ท่าวังผา*** - ปัว*** (ส่งสินค้า วันพุธ และเสาร์)
11 พะเยา (เขตเทศบาลเมืองพะเยา)
    ดอกคำใต้*** - จุน*** - เชียงคำ*** - ปง***- เชียงม่วน***( ส่งสินค้า พ.และ ส.)
12 ลำปาง (เขตเทศบาลเมืองลำปาง) 
   ศาลากลางใหม่ และศูนย์ราชการจังหวัดลำปาง ถ.ลำปาง-แพร่ , ต.พิชัย ถ.ลำปาง-งาว ได้แก่ ศูนย์มะเร็งจังหวัดลำปาง เลิศโลหะ ฝายน้อยแอร์, มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง, ต.ปงแสงทอง ถ.ลำปาง-เชียงใหม่ ได้แก่ บริษัท TOT ศูนย์พัฒนาแรงงานสตรี สถาบันพัฒนาฝีมือ บ.คลอลิตี้ อริยะ บางกอกมอเตอร์ ศักดิ์&ซัน อู่เฉลิมพระเกียรติ ลำปางกลอนประตู (บริการวิ่งรับ-ส่งสินค้าวันจันทร์-เสาร์) 
13 เชียงราย (เขตเทศบาลเมืองเชียงราย) เเม่สรวย - เวียงป่าเป้า - เเม่ขะจาน
   ต.ริมกก (เฉพาะถ.พหลโยธิน) -ต.บ้านดู่ อำเภอแม่จัน (ถนนพหลโยธินและเขตเทศบาล) , อำเภอแม่สาย (ถนนพหลโยธินและเขตเทศบาล) คือ ตำบลท่าสุด , รถวิ่งถึงในมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง (ไม่รวมพื้นที่อำเภอแม่ฟ้าหลวงทั้งหมด)***รถวิ่งส่ง จันทร์ - พุธ - ศุกร์
14 เชียงใหม่ (เขตเทศบาลเมืองนครเชียงใหม่)
    ฝาง - ไชยปราการ - เชียงดาว - แม่อาย **- เเม่ริม - หางดง - สันทราย - สันป่าตอง - สันผีเสื้อ
    อุโมงค์ - สันกำเเพง - สารภี  (ต.แม่แฝก -ต.สันนาเม็ง ต.แม่แรม รับเองศูนย์ฯ เชียงใหม่)   
15 ลำพูน (เขตเทศบาลเมืองลำพูน)
     อำเภอป่าซาง วิ่งบริการทุก 2 วัน
พื้นที่บริการภาคตะวันออก
1 ชลบุรี (เขตเทศบาลเมืองชลบุรี) (ต.เขาไม้แก้ว ต.บ่อวิน ต.ห้วยใหญ่ ต.เขาคันทรง รับเองศูนย์ฯ ชลบุรี) 
    ต.ดอนหัว  - บางละมุง - พัทยา -  ศรีราชา
2 ระยอง (เขตเทศบาลเมืองระยอง)
    บ้านฉาง - บ้านห้วยโป่ง - สัตหีบ (จ.ชลบุรี) - มาบตาพุด (ยกเว้นนิคมอุตสาหกรรม) 
3 จันทบุรีี (เขตเทศบาลเมืองจันทบุรี)  ( ท่าใหม่ - มะขาม รับเองศูนย์ฯ จันทบุรี)
    อ.แหลมสิงห์ (เฉพาะ ต.พลิ้ว) - ต.แสนตุ้ง - เขาสมิง - ขลุง
4 ตราด (เขตเทศบาลเมืองตราด)
พื้นที่บริการภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
1 นครราชสีมา (เทศบาลเมืองนครราชสีมา) 
  ุต.โคกกรวด***(TOT) ต.ชัยมงคล***ต.สุรนารี*** ม.สุรนารี*** เขตอุตสาหกรรมสุรนารี***ต.หนองระเวียง 
   ต.บัวศาลา*** ปักธงชัย*** - โชคชัย*** (ส่งสินค้า จ.และ พฤ. เก็นเงินต้นทาง)
2 ชัยภูมิิ (เขตเทศบาลเมืองชัยภูมิ) 
    จัตุรัส - บ้านเขว้า
3 ขอนเเก่น (เขตเทศบาลเมืองนครขอนแก่น)(ต.สำราญ ต.บ้านทุ่ม เส้นนอกบายพาส รับเองศูนย์ NTC ขอนแก่น)
4 มหาสารคาม (เขตเทศบาลเมืองหาสารคาม) เชียงยืน - กันทรวิชัย (เฉพาะ ม.มหาสารคาม) - โกสุมพิสัย
    เชียงยืน - กันทรวิชัย (เฉพาะ ม.มหาสารคาม) - โกสุมพิสัย
5 กาฬสินธ์ (เขตเทศบาลเมืองกาฬสินธ์)  ยางตลาด
6 ร้อยเอ็ด (เขตเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด)
7 อุดรธานีี (เขตเทศบาลเมืองอุดรธานี) (ยกเว้น ต.นาข่า)
    ต.โนนสูง - ต.หนองไผ่ - กุมภวาปี*** ( ส่ง จ. และ พฤ.)
8 หนองบัวลำภู (เขตเทศบาลเมืองหนองบัวลำภู)  (หยุด วันจันทร์) 
    นากลาง - นาวัง 
9 เลย (เขตเทศบาลเมืองเลย )  (หยุด วันจันทร์) 
    เอราวัณ - วังสะพุง
10 หนองคาย (เขตเทศบาลเมืองหนองคาย)   

11 สกลนคร (เขตเทศบาลเมืองสกลนคร)   อ.หนองหาน ( จ.อุดรธานี)
    สว่างเเดนดิน พังโคน วานรนิวาส กุสุมาลย์ พรรณนานิคม ต.ดงมะไฟ อากาศอำนวย  โคกศรีสุพรรณ** 
12 นครพนม (เขตเทศบาลเมืองนครพนม)
    ศรีสงคราม - ท่าอุเทน - นาหว้า** - นาเเก** - เรณูนคร** - ธาตุพนม** (ส่ง จ.-พ.-ศ.) 
13 สุรินทร์ ( เขตเทศบาลเมืองสุรินทร์ )
    ปราสาท**  ( ส่ง จ.- พ. - ศ.)
14 บุรีรัมย์  (เขตเทศบาลเมืองบุรีรัมย์)
    กระสัง - นางรอง** - ประโคนชัย** ( ส่ง จ.-พ. -ศ.) 
15 ศรีสะเกษ (เขตเทศบาลเมืองศรีสะเกษ) 
    ขุขันธ์ - ขุนหาญ - วังหิน - ศรีรัตน์ - พยุห์ - กันทราลักษ์ 
16 ยโสธร ( เขตเทศบาลเมืองยโสธร ) (หยุด วันจันทร์) 
    อุทุมพรพิสัย - ราศีไศล -  คำเขื่อนเเก้ว - มหาชนะชัย - ค้อวัง (หยุด วันจันทร์) 
17 อุบลราชธานี เทศบาลนครอุบล เทศบาลตำบลอุบล  เทศบาลตำบลขามใหญ่ เทศบาลตำบลวารินชำราบ 
    ต.แจระแม  ต.ไร่น้อย  ต.ประทุม  ต.แสนสุข  ต.โนนผึ้ง  ต.ธาตุ  ต.ศรีไค
    เดชอุดม*** ( ส่ง จ. และ พฤ.) ต.นาส่วง*** (เฉพาะเส้นทางรถผ่าน)
18 อำนาจเจริญ (เขตเทศบาลเมืองอำนาจเจริญ) (หยุด วันจันทร์) 
    ม่วงสามสิบ (จ.อุบลราชธานี) - ลืออำนาจ (เฉพาะลูกค้าอยู่เส้น ถนนชยางกรู) (หยุด วันจันทร์) 
19 มุกดาหาร  (เขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร) 
    เสนางคนิคม - เลิงนกทา (จ.ยโสธร)  - นิคมคำสร้อย

โอนเงินได้ที่
เลขบัญชี
กระแสรายวัน 0891004435
วิสิทธิ์ อาศัยธรรมกุล
กสิกรไทย สาขารัชดาห้วยขวาง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2010, 13:43:00 โดย ptr55555 » บันทึกการเข้า

http://www.โพสลิ้งค์เพื่อประโยชน์ทางการค้าลงเวป ติดต่อ admin/index.php
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 14:12:06 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
!-!5xAM3
Hero Member

นักวิทยุสมัครใจ ★ (̾●̮̮̃̾•̃̾) •●✿Ƹ̵̡Ӝ̵̨̄Ʒ✿●•

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:00:07 »

อ้างถึง
อดใจรอก่อนนะครับ
ครับ รอ
รอ เปลี่ยน presenter นะ ครับ ยิงฟันยิ้ม  ยิ้มกว้างๆ   ยิ้มเท่ห์   ยิงฟันยิ้ม

۞
« ตอบ #1 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:00:07 »

ptr55555
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 10:19:03 »

ขายเสาอากาศราคาคนไทย คุณภาพต่างประเทศครับ
http://www.cheerbike.com/?cid=592342&f_action=forum_viewtopic&forum_id=52891&topic_id=45200
เสาอากาศราคาคนไทย ล็อตที่สองเดินทางแล้วครับ ขอบคุณศูนย์วิทยุ.......
ที่ให้ความไว้วางใจ ราคามิตรภาพ และขออภัยหลายท่านที่รอนาน
หลายท่านที่มารอที่บ้าน

เครื่องแดง 420 บาท ปทุมธานี ถึง พัททยา
เครื่องดำ 520 บาท ปทุมธานี ถึง ดอนสัก สุราษฎร์ธานี (ไม่น่าเชื่อนะครับแต่เป็นเรื่องจริง)
ความสูงจากภาคพื้นดินเพียง 6 เมตรครับ

คุณภาพเกินราคาครับ
จากการสอบถามลูกค้าที่สั่งซื้อไปแล้วครับ
089 0310090 ไมค์ มาแรง

ทำไมต้องราคาคนไทย ก็เพราะ ราคานี้เป็นการส่งเสริมให้มีผู้เล่นวิทยุมากขึ้น
และบอกได้เลยครับราคานี้คงยืนระยะได้ไม่นาน เพราะราคาวัสดุเริ่มจะขยับตัวขึ้น
ได้กำไรอะไรมากมายมั้ย ตอบตามตรงได้แต่ค่าแรงครับ คนไทยต้องได้ใช้ของถูกคุณภาพดี(สโลแกนของผม)
ความแรงระดับ 3 - 4 db

ตอนนี้กำลังผลิต ควอเตอร์เวฟ และ ฮาร์ฟเวฟ ในราคาไม่ถึง 100 บาท
อดใจรอก่อนนะครับ

HS5QHX ห้ามซื้อขาย จนกว่าจะเคลียร์เรื่องเก่าเรียบร้อย
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

อย่างน้อยๆลูกก็ทำให้เรารู้จัก กับคำว่า"พ่อ"ครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 11:55:48 »

มาช่วยดันครับ ไทยทำไทยใช้จ้าาาาาาาาาาาา.. ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ

144.6625MHz/สมาคมกู้ภัยวัดหมอนไม้
168.275/CB.245MHz ch75(เรียกขาน หมอนไม้35)จ้า
วันชนะ เสาเกิด สถานีวิทยุ ตร.ภ6 อุตรดิตถ์
ต.ทุ่งยั้ง อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ 53210
เลขบัญชี 510-0-75176-2
ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาอุตรดิตถ์
โทร..true086-6740196จ้า
E22JQY
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 14:51:55 »

มาช่วยดันครับ

ผมก็เคยทำใช้ครับ

แรงดีครับ
HS4TTX
Hero Member

อารีดอย

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 15:57:49 »

ปทุม - ดอนสัก เลยเหรอ... ยิงฟันยิ้ม ไม่ได้ใกล้นะ ลังเล

วิรัตน์ ศรีอาจ 95/1 ชุมชนนาอ้อย ซ.8 ถ.สกลนาแก ต.ธาตุเชิงชุม อ.เมือง จ.สกลนคร 47000
หมายเลขโทรศัพท์ 084-410 3639 (ระบบ 1 2-call)
e-mail: hs4ttx(แอท)hotmail.com <<Junya 386>>
กรุงไทย 858 0 25865 0 วิรัตน์ ศรีอาจ
ptr55555
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 21:47:46 »

ปทุมธานี ดอนสัก จริงๆครับ สุราษฎร์ธานี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เมษายน 2010, 10:17:34 โดย ptr55555 » บันทึกการเข้า
ptr55555
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 10:19:04 »

มาช่วยดันครับ ไทยทำไทยใช้จ้าาาาาาาาาาาา.. ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจ
HS1OSC
Hero Member

CQ..CQ..ROGER..153 HS132

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 10:34:19 »

เสาจะต้องนำมาสแตกซ์กันหรึเปล่าครับแบบไดโพลอ่ะ

HS1OSC NONTHABURI
ptr55555
Full Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 11:25:05 »

เสาจะต้องนำมาสแตกซ์กันหรึเปล่าครับแบบไดโพลอ่ะ

เป็นเสาสแตกเดียวนะครับ แต่ประสิทธิภาพ ok นะครับ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: [1] 2 3 ... 7
  พิมพ์