HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
19 พฤษภาคม 2024, 05:18:41 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่าน x100w2 หรือท่านที่รู้จักครับ  (อ่าน 19250 ครั้ง)
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 16:35:11 »

ชื่อจริง..ที่อยู่จริงตามนั้นแหล่ะครับ...
แต่..ไม่น่าทำแบบนี้เลย..
.....
ขอซะหน่อย...

อ้าว..ท่านอ้นทำไมทำแบบนี้...
รีบเคลียร์ซะ...

ว้า..เสียหมด
มีอะไรก็คุยกันซิ
ทำไมต้องทำแบบนี้
อุตส่าห์การันตีให้(ในช่วงแรกๆ ก็ดีอยู่ครับ)
ตอนนี้หายไปเลย..

รีบกลับมาเคลียร์นะครับ..
เพื่อนสมาชิกทั้งนั้น ผิดแล้วขอโทษ..อภัยให้กันได้ครับ..แต่ต้องชี้แจงเหตุผลครับ...

เซ็ง

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #40 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 16:35:11 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
y25
Sr. Member

« ตอบ #41 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 17:31:40 »

ผมก็โดนครับIC2000 ตอนที่โทรคุยและประน่ากันบอกว่าเกือกม้าเสีย ช่างและเพื่อนๆบอกเปลียนก็ใช้ได้แล้ว pa s-av24ออก65w ผมทำงานอยู่รัฐสภา ผมเห็นว่าทำงานสีเดียวกันก็เลยสงสัย ก็ได้นำกับมาซ่อมปรากฏว่าให้ช่างเช็คแล้วwไม่ออกลองเปลียนpaตัวใหม่ส่งออก เกือกม้าก็ไม่ไปลียนแต่ส่งออกงงงงงง เลยโทรสอบถามตอนแรกตอบคำถามดี ไม่เป็นไรพี่ผมจะเอาpaมาเปลียนให้ครับใจเย็นกำลังสั่งพักพวกให้ ผมโทรไปสอบถามเงียบไม่เคยตอบ ฝากข้อความก็เงียบ 1เดือนก็แล้วก็เฉย เลยรู้แล้วว่าโดนแล้ววา เลยยก10นิ้วท้วมหัวว่าจงระวังมันจะกับไปหาเน้อ ต่อมาไม่เกิน1อาทิตย์ อาจารย์โอก็โดน ผมโทรไปบอกข้อมูลไว้หมดแล้วและเช็กประวัฒิมาบ้างแล้ว บ้านอยู่โคราช รูปในfacedookใกล้เคียงกันนะ ขับโตโยต้าแคบvigoบอนทองติดเสาcl2เครื่องdr119ในรถจะแขนวเสื้อคุมสีดำตงกลางหลังปักสัญลักษณ์ตราไม่แน้ใจเพราะมันกองอยู่กับพื้น ไปประน่ากันบริเวณ4แยกสนามบินน้ำลานจอดรถLOTUSตรวยสอบแล้วมีประกันสังคมอยู่ ร.พ.บี.แคร์ครับเจ็บใจจริงๆที่ต้องเสียค่าทางด่วนไป!!!แฮะๆๆๆๆๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม

นาย สมเกียร ทิศกระโทก
« ตอบ #41 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 17:31:40 »

BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #42 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 17:29:01 »

หายจ้อย  ยิงฟันยิ้ม

MY CAT : 086-478-6599

จนเงินแต่ไม่เคยจนน้ำใจ มิตรภาพสำคัญกว่าเงิน
hs3pqj
Hero Member

ขายเล่นๆ ไม่จริงจัง แต่ไม่เคยโกงใครนะครับ

« ตอบ #43 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 12:48:48 »

ไหนเคลียร์กันแล้วไม่ไช่เหรอครับ...

เลิกแล้วต่อกันเถอะ
PONG13
Hero Member

เชียงใหม่จ้า

« ตอบ #44 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 13:01:59 »

สงสัยเรียบร้อยแล้วมั้งครับ เห็นขึ้นมาแจ้งอยู่วันก่อน
งานนี้เรียบร้อยก็รบกวนคู่กรณีขึ้นมาแจ้งความคืบหน้าด้วยครับ เพื่อนสมาชิกจะได้หมดห่วง

ผมx100w2ครับ ผมต้องออกมาขออภัยทั้ง3ท่านที่เกี่ยวข้องนะครับทั้ง( ARM VIGO 01อ.โอ).(ท่านTEAHARAN.คุณศักดิ์ดา).(.ท่านjHKT..คุณคณธร) ตามที่ผมได้แจ้ทาง ว.13ไปแล้วนั้นต้องขออภัยทุกๆท่านมา ณ โอกาสนี้อีกครั้งครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับที่ให้อภัยกัน

ad159 อภิลักษณ์ พูนสวัสดิ์ ฉ้อโกงในการซื้อขาย
อภิลักษณ์ พูนสวัสดิ์ ฉ้อโกงในการซื้อขาย
baned
Full Member
*

!
« ตอบ #45 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 18:09:32 »

เหนื่อยแทน ท่าน ครับ

อภิลักษณ์ พูนสวัสดิ์ ฉ้อโกงในการซื้อขาย
ARM VIGO 01
Hero Member

เหตุผลของผู้มีอำนาจ ย่อมถูกต้องเสมอ

« ตอบ #46 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 13:17:12 »

ครับ ก็ขอให้จบกันไปครับ

นำเรียนท่านผู้ดูแลครับ ขอความกรุณา ลบกระทู้ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

อ.โอ

อาจารย์โอ
หางดง เชียงใหม่
โทร / id line 0835785041

บัญชีธนาคารกรุงไทย สาขาอำเภอหางดง บัญชีออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 5381291507 ชื่อบัญชี นางสาววราภรณ์  มาฟอง
http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
สมชาย bb
Member
Newbie
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 13:20:11 »

ขอบคุณมากครับ
jHKT
Hero Member

« ตอบ #48 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 21:56:55 »

ยิ้มเท่ห์ อย่า ลืม ผม นะ ครับ...เคลียร์ กับ ผม แล้ว นับ แต่ วัน นั้น จน ถึง วัน นี้

ยัง รอ ลุ้น ด้วย ใจ ระ ทึก...ยัง รอ นะ ครับ...หากส่งเครื่อง ที่พร้อมใช้งาน กลับคืนมาให้ผมได้

ดัง ที่แจ้ง ขาย ไว้ในตอนแรก แต่กลับ อาการหนัก อายจัง...ผม จะ ป่าว ประกาศ ขอบคุณ ดัง ๆ ครับ...เดี๋ยวส่ง นาฬิกา ไปให้

สัก 3 - 4 เรือน เป็นค่า ตกใจ...ลองดูมั๊ยครับ...เวลาพูด ลิ้น ไม่มีกระดูกครับ แต่ผมเขียน หรือ ประกาศ อะไรออกมาแล้ว

แจ้งว่า ลบยาก ครับ...เพราะ...คำพูดเป็นนาย แล้วนะครับ...คนเค้าเห็น เค้าทราบกันทั่ว

*เช่นกันครับ...ท่านก็ ประกาศ ออกมา ให้ทราบกันทั่ว....คำพูด เป็นนาย แล้วเช่นกัน...จะแสดงให้เห็น ความตั้งใจ หรือไม่?

เพื่อน สมาชิกเข้า มารอชม ว่า ท่าน สมชายbb จะเป็น สมชาย คนใหม่  หรือ จะเป็น นรินทร์ x100w2   คนเดิม

เอาใจช่วย ครับ...ด้วยความสุภาพครับ ตกใจ

ขอบคุณครับ ยิ้มเท่ห์

นายคณธร  เอกศิลป์ (เจ) บจก.อนุภาษมอเตอร์เซลส์  90/9 ถ.เทพฯ  ต.ตลาดใหญ่  อ.เมือง  จ.ภูเก็ต   83000  >  ธ.กรุงเทพฯ / ออมทรัพย์ / 442-049-8778 / sms.081-895-3137
HS9HUQ
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 12:53:59 »

ยิ้มเท่ห์ อย่า ลืม ผม นะ ครับ...เคลียร์ กับ ผม แล้ว นับ แต่ วัน นั้น จน ถึง วัน นี้

ยัง รอ ลุ้น ด้วย ใจ ระ ทึก...ยัง รอ นะ ครับ...หากส่งเครื่อง ที่พร้อมใช้งาน กลับคืนมาให้ผมได้

ดัง ที่แจ้ง ขาย ไว้ในตอนแรก แต่กลับ อาการหนัก อายจัง...ผม จะ ป่าว ประกาศ ขอบคุณ ดัง ๆ ครับ...เดี๋ยวส่ง นาฬิกา ไปให้

สัก 3 - 4 เรือน เป็นค่า ตกใจ...ลองดูมั๊ยครับ...เวลาพูด ลิ้น ไม่มีกระดูกครับ แต่ผมเขียน หรือ ประกาศ อะไรออกมาแล้ว

แจ้งว่า ลบยาก ครับ...เพราะ...คำพูดเป็นนาย แล้วนะครับ...คนเค้าเห็น เค้าทราบกันทั่ว

*เช่นกันครับ...ท่านก็ ประกาศ ออกมา ให้ทราบกันทั่ว....คำพูด เป็นนาย แล้วเช่นกัน...จะแสดงให้เห็น ความตั้งใจ หรือไม่?

เพื่อน สมาชิกเข้า มารอชม ว่า ท่าน สมชายbb จะเป็น สมชาย คนใหม่  หรือ จะเป็น นรินทร์ x100w2   คนเดิม

เอาใจช่วย ครับ...ด้วยความสุภาพครับ ตกใจ

ขอบคุณครับ ยิ้มเท่ห์

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ  ยืนยันให้อีกหนึ่งเสียงนะ ว่าน้องเจ สุดหล่อ พูดจริงทำจริง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์