HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 20:56:39 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำอะไรกันในนี้ก็เชิญครับ  (อ่าน 95227 ครั้ง)
aohbama ค้างค่าเช่าพื้นที่โฆษณา 2 เดือน
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ABM RESCUE SHOP. จำหน่ายอุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัย ทั้งในและนอกประเทศ

« ตอบ #150 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:00:16 »

ครับพี่  ผมรู้ครับ  คนเรามันก็ต้องติดภารกิจกันบ้าง ผมไปส่งวันเสาร์แล้วเขาไม่รับครับ จะให้ผมทำไงล่ะ  ก็ต้องบอกเหตุผลทั้งหมดไป  ผมย้ำนะครับว่าผมเป็นแค่ทางผ่านเท่านั้น   จะเอาไงก็เต็มที่เลยครับ  ตามสบาย ย  คนอื่นที่เขาสั่งราคาก็สูงกว่าเขายังรอไม่พูดเลยครับ  จะช้าจะเร็วก็ต้องรอ  ผมอยากจะรู้นะว่าผมมันน่าสงสัยอะไรบ้าง  พวกพี่ลองบอกมาสิ  ไม่ไหวแล้วพอต่อไปนี้ผมไม่ขายอีกแล้ว เจอแบบนี้ก็ท้อเหมือนกันแหละ  ขออนุญาติยกตัวอย่างนะครับ  พี่ที่อยู่บ้านไผ่ รอของเป็นอาทิตย์กว่า เค้ายังไม่บ่นอะไรเลย  มีแค่เพื่อนเขามาถามใน PM เท่่านั้น  ผมลงประกาศตามข้อมูลที่เขาเอามาให้ลงครับ  มีของผมไม่กี่ชิ้นหรอกครับที่ขายไป   ....   -*-

=='

ใจเย็นๆครับน้อง เพียงพี่ๆเค้ามาสังเกตการณ์เท่านั้นเอง ดีเสียอีกนะเวลาน้องซื้อของ ของคนในเว้บนี้แล้วมีพี่ๆเค้าคอยดูแลผมว่าดีนะครับ แต่ไม่มีใครด่วนสรุปว่าน้องเป้นบุคคลน่าสงสัยจนกว่าจะได้ของมาตรงตามที่บอกแล้วทุกคนก้จะรุ้ว่าอะไรมันคืออะไรนะครับ ใจเย็นๆครับพี่เค้าก็หวังดีไม่อยากให้ใครมาซื้อขายโกงกันในเว้บแห่งนี้นะแต่น้องบริสทุธิ์ใจเดียวพี่ได้ของแล้วตรงอย่าที่ว่าพี่จะรีบถ่ายภาพมาแก้ตัวให้น้องเอง ครับ

ครับขอบคุณครับ  ที่เมื่อคืนพี่โทรหาผม ผมก็คอนเฟริมแล้วนะครับว่าเห็นเป็นวิทยุจริง  ผมก็มีหน้าที่เพียง ลงขาย ส่งของ แค่นี้แหละครับงานนี้  ส่วนข้อมูลสินค้า คนที่ฝากลงขายเขาให้มาทุกอย่างครับ   ส่วนวันนี้เขาฝากของที่บรรจุลงกล่องไว้แล้วมาให้ เหมือนกับ 4 ชุดที่ส่งไปวันนี้แหละครับ  รอส่งพรุ่งนี้ 3 เครื่อง จบแล้วครับงานนี้  ของหมดแล้ว  คนฝากขายไปนอกอีก ไม่รู้จะกลับเมื่อไหร่  เห็นได้ข่าวว่าไปขับรถชนเขาตาย วันก่อนนู๊น น   

apisit wongmahing  087-3719532 ,081-2935053 [aohbama]

KTB. kaengkhoi  900-0020-212

ออมทรัพย์   อภิสิทธิ์  วงษ์มะหิงค์

ABM RESCUE SHOP.

ผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์ดามกระดูก อุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัยทุกชนิด จัดซื้อจัดจ้างทั่วไป รัฐ/เอกชน
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=29606.0
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #150 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:00:16 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
tugthawung
Hero Member

ทักษ์ 08.6565.6561

« ตอบ #151 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:02:54 »

ครับพี่  ผมรู้ครับ  คนเรามันก็ต้องติดภารกิจกันบ้าง ผมไปส่งวันเสาร์แล้วเขาไม่รับครับ จะให้ผมทำไงล่ะ  ก็ต้องบอกเหตุผลทั้งหมดไป  ผมย้ำนะครับว่าผมเป็นแค่ทางผ่านเท่านั้น   จะเอาไงก็เต็มที่เลยครับ  ตามสบาย ย  คนอื่นที่เขาสั่งราคาก็สูงกว่าเขายังรอไม่พูดเลยครับ  จะช้าจะเร็วก็ต้องรอ  ผมอยากจะรู้นะว่าผมมันน่าสงสัยอะไรบ้าง  พวกพี่ลองบอกมาสิ  ไม่ไหวแล้วพอต่อไปนี้ผมไม่ขายอีกแล้ว เจอแบบนี้ก็ท้อเหมือนกันแหละ  ขออนุญาติยกตัวอย่างนะครับ  พี่ที่อยู่บ้านไผ่ รอของเป็นอาทิตย์กว่า เค้ายังไม่บ่นอะไรเลย  มีแค่เพื่อนเขามาถามใน PM เท่่านั้น  ผมลงประกาศตามข้อมูลที่เขาเอามาให้ลงครับ  มีของผมไม่กี่ชิ้นหรอกครับที่ขายไป   ....   -*-

=='
เรื่องที่ ปณ.ไม่รับฝาก EMS ในวันเสาร์ จะร้องเรียนไหมครับ ผมจะแจ้งไปที่เขตให้ ขอให้พร้อมเป็นเจ้าทุกข์ นะครับ

« ตอบ #151 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:02:54 »

aohbama ค้างค่าเช่าพื้นที่โฆษณา 2 เดือน
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ABM RESCUE SHOP. จำหน่ายอุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัย ทั้งในและนอกประเทศ

« ตอบ #152 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:09:19 »

=='
เรื่องที่ ปณ.ไม่รับฝาก EMS ในวันเสาร์ จะร้องเรียนไหมครับ ผมจะแจ้งไปที่เขตให้ ขอให้พร้อมเป็นเจ้าทุกข์ นะครับ

พอเถอะพี่  แค่นี้ผมก็หนักพอแรงแล้ว จะให้ทำอะไรอีกครับ  มีแต่คนสงสัย  ผมยังเด็กอยู่นะพี่ ไม่อยากมีคดีความ  เรื่องที่ควรร้องเรียนค่อยร้องเรียน  วันนี้ส่งไปให้แล้ว  วันก่อนๆก็ให้ผ่านไป  หรือพี่จะทำอะไรก็เชิญเลยครับ 
มีแต่คนว่าผม  ผมก็ไม่มีอะไรจะเสียแล้ว   ขอบคุณครับ  by  AOHBAMA
HS9SIC
Sr. Member

« ตอบ #153 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 23:28:39 »

การขายสินค้าทาง เวป ก็อย่างนี้ละครับ...อย่างเพิ่ง ท้อถอย สิครับ ครั้งนี้ถือเป็นการสร้างเครดิต ให้กับตัวเองนะครับ
....ฝากอีกนิดนะครับ  ครั้งหน้า เอา รูปถ่าย หลายๆ มุม อย่างละเอียด ของเครื่องที่เราจะขาย มาลงน่าจะเหมาะกว่านะครับ

รูปที่น้องเอามาขาย เป็นรูป ที่มาจาก....http://www.chokelive.com/2008/12/ic-v82-t-my-new-vhf-transceiver.html

089-7786621
เวหาเชียงใหม่G-204
Hero Member

ไม่มี..ก็คงต้องยืมสักวัน

« ตอบ #154 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 23:32:33 »

การขายสินค้าทาง เวป ก็อย่างนี้ละครับ...อย่างเพิ่ง ท้อถอย สิครับ ครั้งนี้ถือเป็นการสร้างเครดิต ให้กับตัวเองนะครับ
....ฝากอีกนิดนะครับ  ครั้งหน้า เอา รูปถ่าย หลายๆ มุม อย่างละเอียด ของเครื่องที่เราจะขาย มาลงน่าจะเหมาะกว่านะครับ

รูปที่น้องเอามาขาย เป็นรูป ที่มาจาก....http://www.chokelive.com/2008/12/ic-v82-t-my-new-vhf-transceiver.html
เอาล่ะสิ

TEL    0891472474    ธนาคารกรุงไทย สาขาศรีนครพิงค์ เชียงใหม่  ออมทรัพย์ เลขที่ 296 010 8876 ชื่อ อนุชน มะโน
HS9XTB
Jr. Member
**

Civil Engineer

« ตอบ #155 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 00:00:46 »

เอาล่ะสิ

มีอะไรให้ติดตามแล้วครับ  ติดตามทั้งสองฝั่งเลย

086-3807944 TURE
hs8kby
Sr. Member

« ตอบ #156 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 00:06:50 »

เสียวเลยเห้นภาพนี้ ติดตามตอนต่อไป ครับ

144.750 Mhz พร้อมใจสัมพันธ์ภูเก็ต ( 088-8791924 )
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #157 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 00:09:13 »

....ฝากอีกนิดนะครับ  ครั้งหน้า เอา รูปถ่าย หลายๆ มุม อย่างละเอียด ของเครื่องที่เราจะขาย มาลงน่าจะเหมาะกว่านะครับ

นั้นว่าล่ะครับ เอาไงต่อล่ะ พี่hs8kby ใจเย็นๆๆนะครับทุกเรื่องมันมีทางแก้

กิตติศักดิ์ สุภารัตน์ E28OI & E24GFC
"ถามให้น้อย คอยฟังข่าวสาร ประสานงานเมื่อจำเป็น เห็นใจรีพีทเตอร์"
hs8kby
Sr. Member

« ตอบ #158 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 00:11:29 »

....ฝากอีกนิดนะครับ  ครั้งหน้า เอา รูปถ่าย หลายๆ มุม อย่างละเอียด ของเครื่องที่เราจะขาย มาลงน่าจะเหมาะกว่านะครับ

นั้นว่าล่ะครับ เอาไงต่อล่ะ พี่hs8kby ใจเย็นๆๆนะครับทุกเรื่องมันมีทางแก้

งานน่าจะเข้าแน่ผมว่า แต่ผมเซฟประวัติทุกอย่างน้องเค้าไว้หมดละครับ  สาธุอย่าให้เกิดเรื่องเลยน้องเค้ากำลังเรียนมีอนาคตอยู่เงินแค่นี้ อาจทำให้เสียอนาคตได้นะครับ
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #159 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 00:17:44 »

ขอผู้ดูแล เก็บกระทู้นี้ ขึ้นบน หน้าจะดีนะครับ รอดูว่าจะเป็นไรต่อไป

หน้า: 1 ... 14 15 [16] 17 18 ... 61
  พิมพ์