HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 21:32:56 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สนใจ ลงโฆษณา ติดแบนเนอร์ Banner ปักหมุด ขอเช่าพื้นที่บอร์ดเพื่อโฆษณา textlink ฯลฯ ค้นหาเจอบน Google คลิ้กเลยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำอะไรกันในนี้ก็เชิญครับ  (อ่าน 95254 ครั้ง)
aohbama ค้างค่าเช่าพื้นที่โฆษณา 2 เดือน
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ABM RESCUE SHOP. จำหน่ายอุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัย ทั้งในและนอกประเทศ

« ตอบ #190 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:44:13 »

เมื่อกี้โทรไปเค้าอ้างว่าให้หมายเลขผมผิดเดียวจะPMมาบอกอีกครั้ง เพราะเค้าบอกว่าส่งของไปเยอะอาจผิดได้ ผมว่าเป้นไปไม่ได้หลอก ต้องติดตามดู เงินเท่านี้แลกกัยอนาคตสงสัย อาจมีเสียประวัติถึงโรงเรียนแน่อย่าคิดว่าเค้าไปไม่ถึงสมัยนี้ โลกเปลี่ยนไปแล้วน้อง

ขอโทษนะพี่  ผมไม่ได้อ้าง ผมบอกผิดจริงๆ   ที่ผมขายให้เพราะว่าเจ๊แกต่อผม ผมก็ไม่รู้จะทำไง ตามที่คุยที่เหลือผมออกให้  ราคาถูกกว่าคนอื่นด้วย   แล้วก็มาเป็นอย่างนี้   คนอื่นเขาซื้อ อย่างอื่นที่ราคาสูงกว่าพี่ อาทิตย์กว่า เขายังรอไ้ด้เลย 

apisit wongmahing  087-3719532 ,081-2935053 [aohbama]

KTB. kaengkhoi  900-0020-212

ออมทรัพย์   อภิสิทธิ์  วงษ์มะหิงค์

ABM RESCUE SHOP.

ผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์ดามกระดูก อุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัยทุกชนิด จัดซื้อจัดจ้างทั่วไป รัฐ/เอกชน
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=29606.0
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #190 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:44:13 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
E28OF
Hero Member

ถึงจะบ้าแต่ว่าไม่โง่.....!!!

« ตอบ #191 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:45:10 »

น้องเค้าให้อันใหม่มาครับพี่น้อง ครับ ติดตามให้หน่อยครับ  EH144939307TH   หมายเลขตัวใหม่ครับทุกท่าน

อันนี้น่าจะมีลุ้นนะผมว่า.... ยิงฟันยิ้ม

พระบรมราโชวาท : ให้รู้ว่าตนมีหน้าที่อะไร แล้วก็ทำหน้าที่ของตนให้ดีที่สุด.

วิธีการฝาก/ย่อ/โพสต์รูปครับ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=427.0

« ตอบ #191 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:45:10 »

Tommy_1KD
Hero Member

กองร้อยอาสารักษาดินแดนเมืองสงขลาที่ ๒

« ตอบ #192 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:46:09 »

น้องเค้าให้อันใหม่มาครับพี่น้อง ครับ ติดตามให้หน่อยครับ  EH144939307TH   หมายเลขตัวใหม่ครับทุกท่าน

อันนี้น่าจะมีลุ้นนะผมว่า.... ยิงฟันยิ้ม
ถ้าอันนี้ถูกต้อง ของจะถูกดองไว้ ต้องลุ้นพรุ่งนี้เช้านะครับ  ยิงฟันยิ้ม

aohbama ค้างค่าเช่าพื้นที่โฆษณา 2 เดือน
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ABM RESCUE SHOP. จำหน่ายอุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัย ทั้งในและนอกประเทศ

« ตอบ #193 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:47:14 »

ถ้าอันนี้ถูกต้อง ของจะถูกดองไว้ ต้องลุ้นพรุ่งนี้เช้านะครับ  ยิงฟันยิ้ม

โทรไปถามเลยดีกว่าครับ   ว่าใช่หรือปล่าว
Tommy_1KD
Hero Member

กองร้อยอาสารักษาดินแดนเมืองสงขลาที่ ๒

« ตอบ #194 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:53:03 »

จะตรวจอย่างไรครับ มีเบอร์ ศป.EMS หรือไม่ ศป.EMS ที่ว่านี้เขตไหน ยังไม่รู้เลย คนส่งเท่านั้นถึงจะรู้ว่า เลข EMS ที่ให้มา ใครส่งและส่งถึงใคร ถูกต้องไหม  ลังเล
Hero Member
*

« ตอบ #195 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 08:59:51 »

จะตรวจอย่างไรครับ มีเบอร์ ศป.EMS หรือไม่ ศป.EMS ที่ว่านี้เขตไหน ยังไม่รู้เลย คนส่งเท่านั้นถึงจะรู้ว่า เลข EMS ที่ให้มา ใครส่งและส่งถึงใคร ถูกต้องไหม  ลังเล

ถูกครับพี่   ผมทราบ  ผมส่งไป รหัสไปรษณีย์ 83000  ก็คอยดูแล้วกันนะ
hs8kby
Sr. Member

« ตอบ #196 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 09:05:24 »

ถูกครับพี่   ผมทราบ  ผมส่งไป รหัสไปรษณีย์ 83000  ก็คอยดูแล้วกันนะ

มีคนติดตามเยอะดีจังเลยครับ ขอบคุณทุกท่านมากนะครับที่คอยติดตามสถานะของ EMSให้ด้วยนะครับ ผมก็พึ่งซื้อขายครั้งแรก ก็ต้องพึ่งท่านๆช่วยเป็นหูเป้นตาให้บ้างเท่านี้ก็ขอบคุณแล้วครับ

144.750 Mhz พร้อมใจสัมพันธ์ภูเก็ต ( 088-8791924 )
Tommy_1KD
Hero Member

« ตอบ #197 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 09:05:54 »

ยิ้มเท่ห์ ก็บอกไว้แล้วว่า ถ้างานนี้โอเค น้องก็จะเป็นที่ยอมรับในเว็บแห่งนี้  แต่ถ้าไม่เป็นตามดาด ก็สุดแล้วแต่พี่ๆเขาจะพิจราณา ก็ในเมื่อ ข้อมูลทุกอย่าง ทั้งรูปภาพ ข้อความ และอื่นๆ ไม่จูงใจให้เชื่อว่ามีจริง ถ้าเป็นน้อง น้องจะเชื่อใจไหม

ไม่มีใครอยากกล่าวหาน้องหรอกนะครับ เพียงอยากให้น้องมีความชัดเจนในการซื้อขายก็เท่านั้น จะว่าเป็นมือใหม่ก็ไม่ได้ เพราะซื้อขายมาก็หลายชิ้นแล้ว น้องต้องเข้าใจการเป็นผู้ขายและผู้ซื้อ คนขายก็อยากขาย คนซื้อก็อยากได้ของ สัจธรรมนะน้องครับ  ยิ้มกว้างๆ
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #198 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 09:10:48 »

ยิ้มเท่ห์ ก็บอกไว้แล้วว่า ถ้างานนี้โอเค น้องก็จะเป็นที่ยอมรับในเว็บแห่งนี้  แต่ถ้าไม่เป็นตามดาด ก็สุดแล้วแต่พี่ๆเขาจะพิจราณา ก็ในเมื่อ ข้อมูลทุกอย่าง ทั้งรูปภาพ ข้อความ และอื่นๆ ไม่จูงใจให้เชื่อว่ามีจริง ถ้าเป็นน้อง น้องจะเชื่อใจไหม

ไม่มีใครอยากกล่าวหาน้องหรอกนะครับ เพียงอยากให้น้องมีความชัดเจนในการซื้อขายก็เท่านั้น จะว่าเป็นมือใหม่ก็ไม่ได้ เพราะซื้อขายมาก็หลายชิ้นแล้ว น้องต้องเข้าใจการเป็นผู้ขายและผู้ซื้อ คนขายก็อยากขาย คนซื้อก็อยากได้ของ สัจธรรมนะน้องครับ  ยิ้มกว้างๆ

แม่นแล้ว ครับ ไม่ใช่ไปเอารูปใครมาไม่รู้ ไำม่มีลายเซ็นด้วย

กิตติศักดิ์ สุภารัตน์ E28OI & E24GFC
"ถามให้น้อย คอยฟังข่าวสาร ประสานงานเมื่อจำเป็น เห็นใจรีพีทเตอร์"
Hero Member
*

« ตอบ #199 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 09:11:04 »

ยิ้มเท่ห์ ก็บอกไว้แล้วว่า ถ้างานนี้โอเค น้องก็จะเป็นที่ยอมรับในเว็บแห่งนี้  แต่ถ้าไม่เป็นตามดาด ก็สุดแล้วแต่พี่ๆเขาจะพิจราณา ก็ในเมื่อ ข้อมูลทุกอย่าง ทั้งรูปภาพ ข้อความ และอื่นๆ ไม่จูงใจให้เชื่อว่ามีจริง ถ้าเป็นน้อง น้องจะเชื่อใจไหม

ไม่มีใครอยากกล่าวหาน้องหรอกนะครับ เพียงอยากให้น้องมีความชัดเจนในการซื้อขายก็เท่านั้น จะว่าเป็นมือใหม่ก็ไม่ได้ เพราะซื้อขายมาก็หลายชิ้นแล้ว น้องต้องเข้าใจการเป็นผู้ขายและผู้ซื้อ คนขายก็อยากขาย คนซื้อก็อยากได้ของ สัจธรรมนะน้องครับ  ยิ้มกว้างๆ

ครับ พี่  ขอบคุณนะครับ  เรื่องรูปที่เอามาลง  เขาเป็นคนให้ผมมา  ผมมีหน้าที่ลงอย่างเดียว

หน้า: 1 ... 18 19 [20] 21 22 ... 61
  พิมพ์