HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
16 พฤษภาคม 2024, 01:17:01 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: หากสมาชิกท่านใดเข้ามาป่วนเวบ หรือ ก่อกวนกระทู้บุคคลอื่น หรือ โพสข้อมูล รูปภาพ ที่ผิดต่อกฏกติกา มารยาทอันดีงามของสังคมของเรา
ตลอดจนข้อมูลเกี่ยวกับการเมืองแบบเลือกสีเลือกฝ่าย ผู้ดูแลจะพิจารณาลบข้อมูล และลบ Login ท่านออกโดยขออนุญาตไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมูล KENWOOD TH28eปิดการประมูล  (อ่าน 27967 ครั้ง)
hondaone
member..
Hero Member
*

0886074166 HONDAONE

« ตอบ #80 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 18:14:56 »

-เพื่อนท่านฝากประมูลไม่ผิดหรอกครับ อ้าง จากข้อความของท่านpop เค้าประมูลได้ที่ ราคา3500 แต่ปลายสายซึ่งไม่รู้ว่าเป็นใคร ประสงค์จะขายอีกราคาที่เค้าต้องการ  อาจเป็นท่านหรือเพื่อนท่าน  ผิดไม่ผิด ให้พิจารณาเอง ถ้าขาย3500 บาท ท่านpop จะไม่มาเรียกร้องหาความจริง จากท่าน

- ผมก็ต้องปักใจ ไว้ก่อนว่า เบอร์ท่าน เนื่องจากเป็นเจ้าของสินค้า ซึ่งในขณะนั้น มีอำนาจเต็ม แต่ท่านไม่clearในข้อความประกาศขายเอง

-ผมก็สงสารท่านนะ ที่จะต้องมาตอบคำถามผม เหมือนติดบ่วง อะไรซักอย่างที่ยังแกะไม่ออก

แต่ถ้าท่านยังมาหยอด ผมอยู่แบบนี้ ผมก็จะถามอยู่นี่แหละ มีเพื่อนสมาชิก เอากระได มาให้ท่านลง ท่านก็ไม่ลง

ถูกต้องครับ พี่หมอ เทียวมาหยอด เทียวล็อกอิน ล็อกเอาก์ อยู่นี่เเหล่ะ  จะมาตอบคำถามพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก  OK มั๊ย.. OK มั๊ย จากความเห็นใจ จากมิตรจะกลายเป็นศัตรู เมื่อเอากระไดมาพาดให้ลงไม่ลงก็ไม่ต้องลงครับ เก็บกระไดเรากลับบ้านเอาไปสอยมะม่วงให้เมียกินดีกว่า เกาะอยู่ไหวก็เกาะไป ไม่ไหวก็ปล่อยให้ตกลงมาแข้งขาหัก ***มีมิตรเพียงหนึ่ง ดีกว่ามีศัตรูเป็นร้อยครับ***

เก็บของ เก็บกระได ม้วนเสื่อ ขึ้นรถจ้า   ยิงฟันยิ้ม

0886074166 HONDAONE
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #80 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 18:14:56 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
พี่หมอ
Hero Member

096-8495696 ทรู

« ตอบ #81 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 18:29:48 »

-เพื่อนท่านฝากประมูลไม่ผิดหรอกครับ อ้าง จากข้อความของท่านpop เค้าประมูลได้ที่ ราคา3500 แต่ปลายสายซึ่งไม่รู้ว่าเป็นใคร ประสงค์จะขายอีกราคาที่เค้าต้องการ  อาจเป็นท่านหรือเพื่อนท่าน  ผิดไม่ผิด ให้พิจารณาเอง ถ้าขาย3500 บาท ท่านpop จะไม่มาเรียกร้องหาความจริง จากท่าน

- ผมก็ต้องปักใจ ไว้ก่อนว่า เบอร์ท่าน เนื่องจากเป็นเจ้าของสินค้า ซึ่งในขณะนั้น มีอำนาจเต็ม แต่ท่านไม่clearในข้อความประกาศขายเอง

-ผมก็สงสารท่านนะ ที่จะต้องมาตอบคำถามผม เหมือนติดบ่วง อะไรซักอย่างที่ยังแกะไม่ออก

แต่ถ้าท่านยังมาหยอด ผมอยู่แบบนี้ ผมก็จะถามอยู่นี่แหละ มีเพื่อนสมาชิก เอากระได มาให้ท่านลง ท่านก็ไม่ลง

ถูกต้องครับ พี่หมอ เทียวมาหยอด เทียวล็อกอิน ล็อกเอาก์ อยู่นี่เเหล่ะ  จะมาตอบคำถามพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก  OK มั๊ย.. OK มั๊ย จากความเห็นใจ จากมิตรจะกลายเป็นศัตรู เมื่อเอากระไดมาพาดให้ลงไม่ลงก็ไม่ต้องลงครับ เก็บกระไดเรากลับบ้านเอาไปสอยมะม่วงให้เมียกินดีกว่า เกาะอยู่ไหวก็เกาะไป ไม่ไหวก็ปล่อยให้ตกลงมาแข้งขาหัก ***มีมิตรเพียงหนึ่ง ดีกว่ามีศัตรูเป็นร้อยครับ***

เก็บของ เก็บกระได ม้วนเสื่อ ขึ้นรถจ้า   ยิงฟันยิ้ม
ผมช่วยเก็บของครับ ผมไปด้วยพี่ honda one ไปกับ ทัพหลวงนี่แหละ 

รถลูกชิ้น ยาดม ปลาหมึก  ล้อหมุนได้แล้ว  ยิงฟันยิ้ม   

ร้านกุ้ง.. มีใบทะเบียนการค้าและใบอนุญาตค้าวิทยุคมนาคมอย่างถูกต้อง
096-8495696 ทรู
« ตอบ #81 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 18:29:48 »

auto-alarm = wirapun
member.
Full Member
*

« ตอบ #82 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 19:39:22 »

ผมช่วยเก็บของครับ ผมไปด้วยพี่ honda one ไปกับ ทัพหลวงนี่แหละ 

รถลูกชิ้น ยาดม ปลาหมึก  ล้อหมุนได้แล้ว  ยิงฟันยิ้ม   
ขอขอบคุณที่ท่านจะเป็นบ่วงเบอร์ที่ท่านคิดไปเองหรือปักใจก็ไม่ผิด
ขอให้มีความคิดบ้างผมบอกในกระทู้กี่ครั้งผมเป็นผู้ลงแล้วผมยินดีรับผิดชอบ

acc นี้อยู่ในโทษแบนยาวห้ามซื้อขาย
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=147646.80
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #83 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 20:00:22 »

เบื้องต้น ยังไม่มีผู้เสียหาย เพราะเครื่องยังอยู่ที่เจ้าของ ผู้ประมูลได้ก็ยังไม่ได้โอนเงิน แต่การ
ที่ผู้ให้ประมูลมิได้แจ้งให้ทราบว่า นำของเพื่อนมาลงประมูล ถือว่าปกปิดสาระสำคัญแห่งข้อเท็จ
จริงที่ควรจะแจ้งให้ทราบในเบื้องต้น
   และควรเป็นบรรทัดฐานในครั้งต่อๆไปของผู้ให้ประมูล ต้องแจ้งรายละเอียดให้ครบถ้วนก่อน
เพื่อมิให้เกิดปัญหาลักษณะนี้อีก

และโดยสาระของพฤติกรรม ถือว่าจตนาอำพรางการซื้อขายและก่อให้เกิดปัญหาในการซื้อขายต่อสมาชิกในเวป พิจารณาพักการใช้งาน acc 60 วัน
พบพฤติกรรมแบบนี้อีกแบนยาวนะครับ

สนใจอะไรรีบโทรถามนะครับ อย่าโพสถามอย่างเดียว เดี๋ยวจะไม่ได้ครอง
(พึงระลึกใว้เสมอ คนโพสถาม มักไม่ทันคนโทรคุย)
POP
Hero Member

« ตอบ #84 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 20:04:01 »

ท่าน Outo-Alarm ครับ ถ้าสถานที่แห่งนี้เปลียบเป็นบ้านก็หลังใหญ่มาก และจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ เพราะมีน้องใหม่เข้ามาและออกไปอย่างมากมาย บางคนเข้ามาก็หวังประโยชน์ บางคนออกไปแบบเสียประโยชน์ โดนเอารัดเอาเปลียบจนอยู่ไม่ได้ แต่ก็จะมีคนกลุ่มหนึ่งที่ทนไม่ได้กับการที่เห็นเพื่อนๆในบ้านหลังนี้โดนเอาเปลียบหรือเสียเปลียบอยู่ ก็ต้องยื่นมือ ยื่นหน้าเข้ามาช่วยกัน ถามว่า เค้าเหล่านี้อยู่เฉยๆได้มั้ย ตอบว่า ได้แน่นนอน แค่คิดว่า เรื่องของคุณ ขายกันเอง ซื้อกันเอง โกงกันเอง เฉยไว้ เอาหูไปนาซะจบ ไม่เดือดร้อนด้วย แล้วอะไรจะเกิดขึ้น ว่ากันตามจริงสมาชิกบางคนเพียงแค่โดนขู่ว่าจะฟ้อง ก็ขาสั่นพับๆแล้ว ถ้าไม่มีคนกลุ่มนี้เข้ามาช่วยเหลือ จบเลยมั้ย อยากให้ลองย้อนไปดูกระทู้แดงหลายๆกระทู้ที่ผ่านมา ก็จะมีท่านเหล่านี้แหละที่ช่วยไปเป็นหูเป็นตาเป็นปากเสียงให้กับคนที่โดนเอารัดเอาเปลียบ โดยไม่เลือกข้าง ผิดก็ว่ากันไปตามที่เห็นๆกันอยู่ ถ้ายอมรับผิดหรือว่าพลาดก็จบไป แต่บางคนเอาสีข้างเข้าถูเลยยาวกันใหญ่  อย่าให้เหมือนข้างบ้านเลย 90 หน้าไปแล้ว หาทางกลับบ้านไม่ถูกแล้วด้วย  สมาชิกหลายท่านไม่ใช่ตาสีตาสานะครับ หลายคนเป็นนายตำรวจ เป็นทหาร เป็นทนาย เป็นครู  ฯลฯ ผมว่าหากท่านโดนเอารัดเอาเปลียบคนกลุ่มนี้และที่จะเข้าไปช่วยเป็นเสียงให้ท่าน แค่เข้าไปช่วยคนละกระทู้ สองกระทู้ หลายๆคนเข้า ไอ้ที่ว่าเก๋าๆหัวหมอๆมาหน้าหงายไม่เป็นท่าก็เคยมีแล้ว

กรณีท่าน ท่านไม่ได้คตโกงอะไร เพียงแต่พลาดไปเท่านั้นเอง ผมว่ารับฟังข้อคิดเห็นจากเพื่อนๆบ้างก็ดี บางข้อบางกระทู้ก็อาจแรง บางกระทู้ก็ไพเราะเสนาะหู อันไหนไพเราะก็ดีไป กระทู้ไหนแรงก็ควรรับฟังบ้าง ถือว่าเป็นกระจกที่ย้อนมาส่องเรา ลูกผู้ชายพลาดก็รับว่าพลาด โดนว่าบ้าง ติบ้าง แนะนำบ้าง ผมว่าไม่เสียหาย และไม่เสียฟอร์ม  ให้จบลงด้วยดี ดีกว่าครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ธันวาคม 2012, 20:06:44 โดย POP » บันทึกการเข้า

ไม่มีเพื่อน     อย่าไปไหนไกล
ไม่มีน้ำใจ     อย่าไปไหนเลย
E29DCO
Hero Member

:ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่นาน

« ตอบ #85 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 20:17:32 »

ท่าน Outo-Alarm ครับ ถ้าสถานที่แห่งนี้เปลียบเป็นบ้านก็หลังใหญ่มาก และจะใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ เพราะมีน้องใหม่เข้ามาและออกไปอย่างมากมาย บางคนเข้ามาก็หวังประโยชน์ บางคนออกไปแบบเสียประโยชน์ โดนเอารัดเอาเปลียบจนอยู่ไม่ได้ แต่ก็จะมีคนกลุ่มหนึ่งที่ทนไม่ได้กับการที่เห็นเพื่อนๆในบ้านหลังนี้โดนเอาเปลียบหรือเสียเปลียบอยู่ ก็ต้องยื่นมือ ยื่นหน้าเข้ามาช่วยกัน ถามว่า เค้าเหล่านี้อยู่เฉยๆได้มั้ย ตอบว่า ได้แน่นนอน แค่คิดว่า เรื่องของคุณ ขายกันเอง ซื้อกันเอง โกงกันเอง เฉยไว้ เอาหูไปนาซะจบ ไม่เดือดร้อนด้วย แล้วอะไรจะเกิดขึ้น ว่ากันตามจริงสมาชิกบางคนเพียงแค่โดนขู่ว่าจะฟ้อง ก็ขาสั่นพับๆแล้ว ถ้าไม่มีคนกลุ่มนี้เข้ามาช่วยเหลือ จบเลยมั้ย อยากให้ลองย้อนไปดูกระทู้แดงหลายๆกระทู้ที่ผ่านมา ก็จะมีท่านเหล่านี้แหละที่ช่วยไปเป็นหูเป็นตาเป็นปากเสียงให้กับคนที่โดนเอารัดเอาเปลียบ โดยไม่เลือกข้าง ผิดก็ว่ากันไปตามที่เห็นๆกันอยู่ ถ้ายอมรับผิดหรือว่าพลาดก็จบไป แต่บางคนเอาสีข้างเข้าถูเลยยาวกันใหญ่  อย่าให้เหมือนข้างบ้านเลย 90 หน้าไปแล้ว หาทางกลับบ้านไม่ถูกแล้วด้วย  สมาชิกหลายท่านไม่ใช่ตาสีตาสานะครับ หลายคนเป็นนายตำรวจ เป็นทหาร เป็นทนาย เป็นครู  ฯลฯ ผมว่าหากท่านโดนเอารัดเอาเปลียบคนกลุ่มนี้และที่จะเข้าไปช่วยเป็นเสียงให้ท่าน แค่เข้าไปช่วยคนละกระทู้ สองกระทู้ หลายๆคนเข้า ไอ้ที่ว่าเก๋าๆหัวหมอๆมาหน้าหงายไม่เป็นท่าก็เคยมีแล้ว

กรณีท่าน ท่านไม่ได้คตโกงอะไร เพียงแต่พลาดไปเท่านั้นเอง ผมว่ารับฟังข้อคิดเห็นจากเพื่อนๆบ้างก็ดี บางข้อบางกระทู้ก็อาจแรง บางกระทู้ก็ไพเราะเสนาะหู อันไหนไพเราะก็ดีไป กระทู้ไหนแรงก็ควรรับฟังบ้าง ถือว่าเป็นกระจกที่ย้อนมาส่องเรา ลูกผู้ชายพลาดก็รับว่าพลาด โดนว่าบ้าง ติบ้าง แนะนำบ้าง ผมว่าไม่เสียหาย และไม่เสียฟอร์ม  ให้จบลงด้วยดี ดีกว่าครับ  
ถูกต้องแล้วครับ +1

นาย  วสันต์  ด้วงขาว  4/44  หมู่บ้านเขาตะเกียบ ต.หนองแก

อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77110   T.   0867692508 

เลขบัญชี  354-095316-7  ธ. กรุงเทพ สาขาหัวหิน  ออมทรัพย์  http://track.thailandpost.co.th/
RE-SHOCK
Hero Member

« ตอบ #86 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 20:36:44 »

คนนอกบ้านก็มีมาดูด้วย เพื่อนผมไม่ได้เป็นสมาชิกเวปแฮมหลายท่านเนื่องจากไม่ได้เล่นได้หาวิทยุเท่าที่ควร แต่ก็เข้ามาดูตามผมเวลามีเรื่องขัดแย้งอะไรก็จะเข้ามาดูด้วยแล้วจะคุยให้ดวามเห็นด้วยกันอยู่ภายนอก บางทีนั่งดื่มจิบกันอยู่ก็ควักโทรศัพท์มาเปิดอ่านแชร์กันดูทั่วไปหมด  คนที่เขาไม่เกี่ยวข้องด้วยเขาย่อมมองเป็นกลางอย่างแท้จริง บางทีที่ผมพิมพ์ความเห็นลงมาในที่แห่งนี้ในหลายๆกระทู้ ก็มาจากบทสรุปของความเห็นที่ตรงกันหลายๆท่านจากกลุ่มบุคคลภายนอกครับ

อย่าคิดว่าจะมีแค่พวกเราเท่านั้นที่มาดู สิ่งเหล่านี้เป็นเรื่องที่คนข้างนอกทั่วไปก็อยากรู้อยากเห็นว่าจะเป็นไปอย่างไร เพื่อเอาไปเป็นบรรทัดฐานของเวปอื่นๆที่เขาเล่านั้นเป็นสมาชิกกันอยู่ครับ 

ทำอะไรก็ควรรักษาภาพพจน์ของเราไว้ให้ดีที่สุดอย่าให้คนอื่นเขาว่าได้เป็นดีที่สุดครับ
hamsiam.com
Administrator
Hero Member

« ตอบ #87 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 21:18:59 »

auto-alarm และ wirapun เป็นบุคคลเดียวกันใช้หลาย acc ผิดกฎการใช้เวป
พิจารณาพักการใช้งาน acc เพิ่มเป็น 120 วัน

http://www.hamsiam.com/smf/index.php?action=profile;u=1697
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?action=profile;u=28
http://www.gsimon.com/index.php?lay=boardshow&ac=webboard_show&WBntype=1&No=1455035

E20MLS
Hero Member

« ตอบ #88 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 21:23:07 »

กลับมาแล้วครับ มีPM จาก เจ้าของกระทู้ใหโทรกลับตามนี้
โทรกับเจ้าของเครื่องด้วยครับ0863616121
ผมโทรไปแล้วบอกว่าเป็นเพื่อนเจ้าของกระทู้ มีธุระอะไร ผมบอกผมประมูลเครื่องได้ เค้าถามมาว่าเครื่องไหน ผมบอก Th28 เค้าถามว่าจะเอามั้ย ถ้าเอาโอนเงินให้ผม ไม่เอาไม่เป็นไร เครื่องซื้อมาแพงกว่าที่ประมูลมาก  ผมบอกขอคุยกับเจ้าของกระทู้ ผมต้องจ่ายเงินกับเจ้าของกระทู้ เค้าว่าเจ้าของกระทู้ให้ติดต่อเจ้าของเครื่องโดยตรง  อ้าวงง.. แล้วเจ้าของกระทู้ไม่ใช่เจ้าของเครื่องหรือ ไม่เห็นบอกว่าเป็นของเพื่อนเลย เค้าแย้งกลับมาอีกว่า แล้วเจ้าของกระทู้บอกว่าเป็นเครื่องเค้าหรือเปล่าละ โดนย้อน  แสบจี๊ด..เอางี้เดี๋ยวผมจะทะเลาะกะคุณซะก่อนแค่นี้ละกันผมเลยวางหูไป สักพัก เบอร์นี้โทรเข้ามาอีกยังไม่จบไอ้เรื่องเจ้าของเครื่องนี่แหละ คือถ้าจะเอาให้โอนตังค์ให้เค้า ไม่เอาไม่เป็นไร ผมบอกไม่เอาแล้ว โอนไปจะเป็นการโง่ซำซ้อน โดนน้าโมท ชายนาเยาะเย้ยแน่เลย  เมื่อสักครู่เจ้าของกระทู้ โทรมาขอโทษผมแล้ว สรุปได้ว่า
1. เครื่องไม่ใช่ของเจ้าของกระทู้
2. ให้ผมติดต่อกับบุคคลที่สามเอง ซึ่งผมถือว่ามันไม่ใช่ ถ้าผมโอนเงินไป เจ้าของกระทู้บอกว่า
    ไม่ ได้ รับ ละกรรมลิขิตเลยมั้ย  อีกทั้งยังเกือบจะทะเลาะกันซะอีก (ใครก็ไม่รู้)
3. และ..จะ.ไม่ ลงประมูลอีกต่อไปเข็ด...

ลุงๆ อิอิอิ ว่างๆเข้ามาหาหน่อยน่ะ จะพาไปรดน้ำมนต์ เอิ๊กๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พระนครศรีอยุธยา ID Line : 0814291447
eagle j733
Hero Member

« ตอบ #89 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2012, 21:28:51 »

กลับมาแล้วครับ มีPM จาก เจ้าของกระทู้ใหโทรกลับตามนี้
โทรกับเจ้าของเครื่องด้วยครับ0863616121
ผมโทรไปแล้วบอกว่าเป็นเพื่อนเจ้าของกระทู้ มีธุระอะไร ผมบอกผมประมูลเครื่องได้ เค้าถามมาว่าเครื่องไหน ผมบอก Th28 เค้าถามว่าจะเอามั้ย ถ้าเอาโอนเงินให้ผม ไม่เอาไม่เป็นไร เครื่องซื้อมาแพงกว่าที่ประมูลมาก  ผมบอกขอคุยกับเจ้าของกระทู้ ผมต้องจ่ายเงินกับเจ้าของกระทู้ เค้าว่าเจ้าของกระทู้ให้ติดต่อเจ้าของเครื่องโดยตรง  อ้าวงง.. แล้วเจ้าของกระทู้ไม่ใช่เจ้าของเครื่องหรือ ไม่เห็นบอกว่าเป็นของเพื่อนเลย เค้าแย้งกลับมาอีกว่า แล้วเจ้าของกระทู้บอกว่าเป็นเครื่องเค้าหรือเปล่าละ โดนย้อน  แสบจี๊ด..เอางี้เดี๋ยวผมจะทะเลาะกะคุณซะก่อนแค่นี้ละกันผมเลยวางหูไป สักพัก เบอร์นี้โทรเข้ามาอีกยังไม่จบไอ้เรื่องเจ้าของเครื่องนี่แหละ คือถ้าจะเอาให้โอนตังค์ให้เค้า ไม่เอาไม่เป็นไร ผมบอกไม่เอาแล้ว โอนไปจะเป็นการโง่ซำซ้อน โดนน้าโมท ชายนาเยาะเย้ยแน่เลย  เมื่อสักครู่เจ้าของกระทู้ โทรมาขอโทษผมแล้ว สรุปได้ว่า
1. เครื่องไม่ใช่ของเจ้าของกระทู้
2. ให้ผมติดต่อกับบุคคลที่สามเอง ซึ่งผมถือว่ามันไม่ใช่ ถ้าผมโอนเงินไป เจ้าของกระทู้บอกว่า
    ไม่ ได้ รับ ละกรรมลิขิตเลยมั้ย  อีกทั้งยังเกือบจะทะเลาะกันซะอีก (ใครก็ไม่รู้)
3. และ..จะ.ไม่ ลงประมูลอีกต่อไปเข็ด...

ลุงๆ อิอิอิ ว่างๆเข้ามาหาหน่อยน่ะ จะพาไปรดน้ำมนต์ เอิ๊กๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แอะ..คนแก่สองคนงุบงิบจะแอบพากันหนีเที่ยวใหนอีกน๊อ 555

หน้า: 1 ... 7 8 [9] 10
  พิมพ์