HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
29 พฤษภาคม 2024, 18:59:35 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ท่านที่มีกระทู้เยอะ เวลาอัพยกแผงทำให้กระทู้ท่านอื่นตกเร็วมากต่อไปให้อัพ ไม่เกินชั่วโมงละ 2ครั้ง/2กระทู้ นะครับ ชม.ถัดไปถึงอัพใด้อีก 2ครั้ง/2กระทู้
หากต้องการอัพแบบไม่จำกัด คลิ้กที่นี่
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน Webmaster กองปราบปรามฯแจ้งเตือนผู้แอบอ้างเป็นตำรวจ (พ.ต.ต.ศิริชัย)  (อ่าน 6641 ครั้ง)
car5742
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 12:12:47 »

คุณเชื่อมั้ยว่าผมคนนึงนะ ไม่เคยกลัวตำรวจหรอกไม่ว่าชั้นประทวนหรือจะถึงระดับบิ้ก บิก มาเลยกล้าเจอทุกคน  เพราะอะไรรู้มะ  อ้าวก็เค้าบอกไว้ในมาร์ชตำรวจมิใช่หรือ ว่า  เราอยู่ไหนประชาสุขใจทั่วกัน นี่แหละแล้วจาไปกลัวทามมายอะจริงมั้ยครับพี่น้อง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #10 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 12:12:47 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
HS4Jgg
Hero Member

081-7233169 เวลา12:00-13:00 และหลัง 17:00 ครับ

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 12:14:09 »

คงจำกันได้นะครับ เรื่องในครั้งก่อนโน่น ผมปราบชื่อ T3 ที่แอบอ้างชื่อว่าเป็นผู้กองวัชรพล (สน.ห้วยขวาง)
                                          เพราะผมรู้จักดีพอผมโทรไป ท่านก็บอกว่าไม่ทราบเรื่อง HAMSIAMแต่อย่างใด
                                                  จึงอยากจะฝากพวกแอบอ้างชื่อตำรวจ ระวังเจอคุกนะครับ ขอบอก ยิงฟันยิ้ม

จั่นเจา..แมวหลวงนี่เอง..ยิงฟันยิ้ม
ล้อเล่งน่า...

ตัวจริง...เสียงจริงครับ..โหลโหล081-7233169 เวลา12:00-13:00 และหลัง 17:00 ครับ
stanby 900 MHz ...
« ตอบ #11 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 12:14:09 »

HS3JBX
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member

ชีวิตผมไม่เห็นเหงื่อไม่ได้ตังค์

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 15:15:30 »

ตกลงพวกท่านไม่ได้กลัวเขาจะฟ้องร้องหรือครับเนี่ย เห็นเขาบอกจะฟ้องร้องทุกคนที่เข้าตอบกระทู้
รวมทั้งเวปแฮมสยามด้วย ว่าแต่เจ้าทุกข์เป็นหน่วยงานไหนไม่รู้ บางวันก็เป็นตำรวจปรามปราม(อะไรไม่รู้)
บางวันก็เป็นสภ.แถวๆอีสาน วันดีคืนดีก็บอกผมไม่ได้เป็นตำรวจ แต่เป็นทหาร ยศนี้ ชื่อนี้ นามสกุลนี้ แล้ว
ก็ส่งบัตรของอีกคนมาให้ดู(ยืนยันว่าเป็นคนละคน เพราะนามสกุลคล้ายกัน)
    คนที่เข้ามาตอบกระทู้ เขาเข้าแสดงความคิดเห็นด้วยความบริสุทธธ์ใจในข้อเท็จจริงที่ปรากฎ หากจะ
ฟ้องร้อง ก็ต้องไปฟ้องร้องหน่วยงานที่ออกมาปฏิเสธว่าหน่วยงานเขาไม่คนชื่อนี้ และหน่วยงานนั้นไม่ได้
มีส่วนเกี่ยวข้อง ซึ่งตรงนี้น่าจะเป็นการใส่ร้ายให้คนที่กำลังถูกกล่าวถึงมากกว่า
   หากคนที่ถูกกล่าวถึงเป็นตำรวจในหน่วยงานนั้นจริง และใช้เวลาทั้งวันหมกมุ่นแต่กับการขายของในเวป
ก็เอาให้เต็มที่ไปเลย แต่หากเป็นอย่างที่ทางหน่วยงานตำรวจออกมาปฏิเสธ ผมและทุกๆคนที่ใช้เวปแฮม
สยามนี้ มีสิทธิ์จะตั้งข้อสงสัยได้ครับว่าใครโกหกกันแน่ ระหว่างหน่วยงานของตำรวจกับคนที่ถูกกล่าวถึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2010, 15:18:08 โดย HS3JBX » บันทึกการเข้า

คลิกPMที่นี่เลยครับหากต้องการติดต่อผู้ดูแล
ทองพูน นุโยนรัมย์ 0614540972-ais
กสิกรไทย 2432123825 กรุงไทย 1010531972
คิดถึงแฟนชาวบ้าน
Full Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 15:34:40 »

ตกลงพวกท่านไม่ได้กลัวเขาจะฟ้องร้องหรือครับเนี่ย เห็นเขาบอกจะฟ้องร้องทุกคนที่เข้าตอบกระทู้
รวมทั้งเวปแฮมสยามด้วย ว่าแต่เจ้าทุกข์เป็นหน่วยงานไหนไม่รู้ บางวันก็เป็นตำรวจปรามปราม(อะไรไม่รู้)
บางวันก็เป็นสภ.แถวๆอีสาน วันดีคืนดีก็บอกผมไม่ได้เป็นตำรวจ แต่เป็นทหาร ยศนี้ ชื่อนี้ นามสกุลนี้ แล้ว
ก็ส่งบัตรของอีกคนมาให้ดู(ยืนยันว่าเป็นคนละคน เพราะนามสกุลคล้ายกัน)
    คนที่เข้ามาตอบกระทู้ เขาเข้าแสดงความคิดเห็นด้วยความบริสุทธธ์ใจในข้อเท็จจริงที่ปรากฎ หากจะ
ฟ้องร้อง ก็ต้องไปฟ้องร้องหน่วยงานที่ออกมาปฏิเสธว่าหน่วยงานเขาไม่คนชื่อนี้ และหน่วยงานนั้นไม่ได้
มีส่วนเกี่ยวข้อง ซึ่งตรงนี้น่าจะเป็นการใส่ร้ายให้คนที่กำลังถูกกล่าวถึงมากกว่า
   หากคนที่ถูกกล่าวถึงเป็นตำรวจในหน่วยงานนั้นจริง และใช้เวลาทั้งวันหมกมุ่นแต่กับการขายของในเวป
ก็เอาให้เต็มที่ไปเลย แต่หากเป็นอย่างที่ทางหน่วยงานตำรวจออกมาปฏิเสธ ผมและทุกๆคนที่ใช้เวปแฮม
สยามนี้ มีสิทธิ์จะตั้งข้อสงสัยได้ครับว่าใครโกหกกันแน่ ระหว่างหน่วยงานของตำรวจกับคนที่ถูกกล่าวถึง

ผมว่ายุติเหตุการณ์ไปเหอะ ครับ เห็นพี่เขายกฟ้องไปแล้ว เพราะผมโทรไปบอกว่าได้คุยกับกองปราบเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ผมว่า ทุกคน มาค้าขายกันสุจริตกันดีกว่า ปีใหม่ ปีนี้ อย่าให้มัน เสือ อย่างที่พูดกันครับ เดียวลางไม่ดี หลายคนอาจคิดเหมือนผม

แต่ยังไงก็ตาม ขอให้ทุกคน ซื่อสัตว์ ทั้งผู้ซื้อ และ ผู้ขาย ทุกวันนี้กะแค่เหตุบ้านการเมืองก็บานปลายกันใหญ่แล้ว

เมื่อไรทุกคนจะเข้าใจคำว่า "สามัคคี" เพื่อ พ่อเรา เพื่อประเทศชาติของเรา

คนไทยรักกันไหม ^.^
HS 5 SMB
Full Member

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 04:56:40 »

ผมว่ายุติเหตุการณ์ไปเหอะ ครับ เห็นพี่เขายกฟ้องไปแล้ว เพราะผมโทรไปบอกว่าได้คุยกับกองปราบเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

ผมว่า ทุกคน มาค้าขายกันสุจริตกันดีกว่า ปีใหม่ ปีนี้ อย่าให้มัน เสือ อย่างที่พูดกันครับ เดียวลางไม่ดี หลายคนอาจคิดเหมือนผม

แต่ยังไงก็ตาม ขอให้ทุกคน ซื่อสัตว์ ทั้งผู้ซื้อ และ ผู้ขาย ทุกวันนี้กะแค่เหตุบ้านการเมืองก็บานปลายกันใหญ่แล้ว

เมื่อไรทุกคนจะเข้าใจคำว่า "สามัคคี" เพื่อ พ่อเรา เพื่อประเทศชาติของเรา
ถูกต้องแล้วครับ...อะไรจบได้ก็ให้จบกันไปสังคมไทยจะน่าอยู่.....

มรดกโลกล้ำเลิศ  กำเนิดลายสือไทย  เล่นไฟลอยกระทง  ดำรงพุทธศาสนา  งามตาผ้าตีนจก  สังคโลกทองโบราณ  สักการแม่ย่าพ่อขุน  รุ่งอรุณแห่งความสุข....
25 หมู่ 6 ต.ป่าแฝก อ.กงไกรลาศ สุโขทัย
081-6052864.....ช่วยเหลือตนเอง  ช่วยเหลือสังคม  มีเหลือก็แบ่งปัน....
hs2tei
Hero Member

ตามข่าวสาร hs2tei ที่ http://twitter.com/hs2tei

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 มกราคม 2010, 07:11:18 »

เรื่องเก่าจบไปแล้วครับ เพราะสมาชิกได้เปลี่ยนชื่อไปแล้ว และไม่มีการแอบอ้างอีก ผมดูๆแล้ว ดูเหมือนจะเป็นลูกชายท่านทำไปโดยพละการด้วยซ้ำ แล้วสารวัตร จักรพล ท่านโทรฯไปพูดคุยและเตือนแล้ว ก็ไม่มีการทำอะไรผิดมาอีก คงจบไปด้วยดีครับ สนับสนุนให้ซื้อขายกันอีก
เหมือนเดิมครับ เพราะสมาชิกท่านนี้ไม่เคยโกงเงินใคร...

ขอให้ใช้คำเตือนของสารวัตรท่านเป็นอุทาหรณ์นะครับ...  หน่วยงานนี้เป็นหน่วยงานที่ทำงานได้รวดเร็วมากครับ ท่านใดมีข้อมูล ในส่วนที่ท่านรับผิดชอบอยู่ เช่นการฮั้วประมูล และ การทุจริตในวงราชการ โดยเฉพาะองค์การปกครองส่วนท้องถิ่น ติดต่อโดยตรงได้ที่เบอร์มือถือสารวัตรฯ ได้เลยครับ

เตือนถึงสมาชิกที่จะซื้อขายครับ ความซื่อสัตย์ รักษาคำพูดเท่านั้นที่ทำให้ทุกคนเกรงใจท่าน ไม่ใช่ยศหรืออะไรทั้งสิ้นครับ...
ขอบคุณ พ.ต.ท.จักรพล เพ็งมอ  หัวหน้าศูนย์ฯ ด้วยครับที่ช่วยดูแล

ขอบคุณครับ

www.hs2tei.com
สถานีข่าวสารจาก hs2tei

Standby145.3375 Mhz FM  086-1533-400
153RT455 CQ DX 27.555 MHz
BEER
Hero Member

ชาวนาบ้านทุ่ง

« ตอบ #16 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 17:54:03 »

แบบนี้เขา เรียกว่าตำรวจปลอม แอบอ้าง แท้จริงไม่รู้  แลบลิ้น

MY CAT : 086-478-6599

จนเงินแต่ไม่เคยจนน้ำใจ มิตรภาพสำคัญกว่าเงิน

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์