HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
17 มิถุนายน 2024, 19:37:18 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำอะไรกันในนี้ก็เชิญครับ  (อ่าน 95153 ครั้ง)
hs8kby
Sr. Member

« ตอบ #90 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 14:27:31 »

ครับเห้นเจ้าของกระทู้เค้าบอกว่าส่งไม่ได้วันเสาร์ผมก็ งง แต่รอดูวันจันทร์ครับว่าส่งมามั้ยหรือส่งมาแล้วจะเป้น ไอคอม หรือ ไอขม ผมจะมาแจ้งให้ทราบครับถ้าได้รับสิ้นค้าแล้วครับ

ครับ จะรอดู ช่วยอีกแรงหนึ่งครับ

ขอบคุณมากครับไม่รุ้จะเจอแจ๊คพอตหรือป่าว ซื้อครั้งแรกซะด้วยเจ้าของกระทู้ไปไหนแล้วอ่ะครับไม่เห้นมายืนยันเลยครับ

144.750 Mhz พร้อมใจสัมพันธ์ภูเก็ต ( 088-8791924 )
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #90 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 14:27:31 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
d4d
Newbie
*

« ตอบ #91 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 16:37:28 »

ครับเห้นเจ้าของกระทู้เค้าบอกว่าส่งไม่ได้วันเสาร์ผมก็ งง แต่รอดูวันจันทร์ครับว่าส่งมามั้ยหรือส่งมาแล้วจะเป้น ไอคอม หรือ ไอขม ผมจะมาแจ้งให้ทราบครับถ้าได้รับสิ้นค้าแล้วครับ

ครับ จะรอดู ช่วยอีกแรงหนึ่งครับ

ขอบคุณมากครับไม่รุ้จะเจอแจ๊คพอตหรือป่าว ซื้อครั้งแรกซะด้วยเจ้าของกระทู้ไปไหนแล้วอ่ะครับไม่เห้นมายืนยันเลยครับ

มาดึก ๆ ครับ เมื่อคืนอยู่เวร เห็นออนทั้งคืนเหมือนกัน ผมก็จองไว้รับ PM ตอนตี 2 กว่า รอดูก่อนโอนครับ
« ตอบ #91 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 16:37:28 »

bankkokk
Hero Member

วิศวะกรรมรถไฟ รุ่น๕๖

« ตอบ #92 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 17:02:14 »

อยากได้มี GSR ด้วย ขาย 28e ได้จะมาลุ้น ยิงฟันยิ้ม
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #93 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 18:07:31 »

มาดึก ๆ ครับ เมื่อคืนอยู่เวร เห็นออนทั้งคืนเหมือนกัน ผมก็จองไว้รับ PM ตอนตี 2 กว่า รอดูก่อนโอนครับ

ครับก็เห็นพี่เขาขายไปหลายตัวแล้ว ก็เรยอยากรู้ว่า ท่านใด ได้ของดีราคาถูกไปบ้าง ลดราคาลงทุกวัน คนแรกที่ชื้อไป ชื้อได้ราคาสูงกว่าตอนนี้คง.....นะ คิดดูเองครับพี่

กิตติศักดิ์ สุภารัตน์ E28OI & E24GFC
"ถามให้น้อย คอยฟังข่าวสาร ประสานงานเมื่อจำเป็น เห็นใจรีพีทเตอร์"
hs8kby
Sr. Member

« ตอบ #94 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 19:19:29 »

เจ้าของกระทู้วันนี้ไม่ขายแล้วเหรอครับ ผมรออยุ่นะวันจันทร์ ถ้าอ้างว่าไม่ได้ส่ง คงต้องทำอะไรสักอย่างนึงละครับ
aohbama ค้างค่าเช่าพื้นที่โฆษณา 2 เดือน
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Hero Member
*

ABM RESCUE SHOP. จำหน่ายอุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัย ทั้งในและนอกประเทศ

« ตอบ #95 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 19:53:40 »

เจ้าของกระทู้วันนี้ไม่ขายแล้วเหรอครับ ผมรออยุ่นะวันจันทร์ ถ้าอ้างว่าไม่ได้ส่ง คงต้องทำอะไรสักอย่างนึงละครับ

มาแล้วครับ  รอก่อนนะ  วันจันทร์จัดส่งแล้วจะเอาเลข EMS ให้ครับ  วันนี้ไปรษณีที่นี้ไม่ส่ง EMS ครับ ผมก็ไม่ทราบเช่นกัน

apisit wongmahing  087-3719532 ,081-2935053 [aohbama]

KTB. kaengkhoi  900-0020-212

ออมทรัพย์   อภิสิทธิ์  วงษ์มะหิงค์

ABM RESCUE SHOP.

ผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์ดามกระดูก อุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัยทุกชนิด จัดซื้อจัดจ้างทั่วไป รัฐ/เอกชน
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=29606.0
kaengkhoi 11
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Newbie
*

ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง

« ตอบ #96 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 20:05:08 »

ใจเย็นครับเพื่อนสมาชิก   ผมซื้อของท่านaohbamaไป 4 ตัว  ในราคาเครื่องละ 3,700  พร้อมส่ง  ตอนนี้ได้ใช้และทดลองของเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  คุ้มครับ  ที่ตัดสินใจซื้อ    โอนเงินให้อีก 1 เครื่องแล้วนะครับ  รอเลข  EMS 

เราคนปกติธรรมดาๆ ล้มแล้วก็ลุกได้อย่างสบายๆ
แต่กับคนที่ไม่มีแขน ไม่มีขาล่ะ เขาต้องพยายามกว่าเราสักแค่ไหน
แต่เขาก็ยังสามารถยืนขึ้นมาได้
แน่นอนว่าชีวิตไม่ง่าย บางครั้งมันก็หนักเกินกว่าจะหยัดยืนขึ้นได้
แต่...ถ้าเราพยายาม
วันหนึ่งเราก็จะยืนหยัดได้อย่างแข็งแกร่งอีกครั้ง
aohbama ค้างค่าเช่าพื้นที่โฆษณา 2 เดือน
Hero Member
*

ABM RESCUE SHOP. จำหน่ายอุปกรณ์กู้ชีพกู้ภัย ทั้งในและนอกประเทศ

« ตอบ #97 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 20:23:23 »

อัพ พ พ ครับ บ บ   เหลือ 3 ตัวสุดท้ายแล้ว   ไม่มีมาเพิ่มแล้วครับ  3,100 + ส่ง 50 บาท 

ผมมีหน้าที่ลง  ส่งสินค้าในบ้างครั้ง   สรุปก็คือ ผมเปรียบเหมือนทางผ่าน  สินค้าไม่ได้อยู่ที่ผม

คุนสั่งมา เราไปเอาสินค้าให้  แถมส่งให้อีก  ตามจริง  ทางนั้น  เขายืน 3,400 

แต่ผมอยากขายให้หมด  เลยลง 3100  เขาก็ยอม  ส่งช้าส่งเร็วก็อย่าว่าผมนะ  ช่วงนี้ผมติดสอบ  ไม่ค่อยมีเวลาแต่จะพยายามส่งให้ท่านโดย เร็วที่สุด  และจะส่งด้วยมือผมเอง ไม่ฝากใคร
icom_f14(e28oi)
Hero Member

E28OI HAM พเนจร

« ตอบ #98 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 20:49:49 »

อัพ พ พ ครับ บ บ   เหลือ 3 ตัวสุดท้ายแล้ว   ไม่มีมาเพิ่มแล้วครับ  3,100 + ส่ง 50 บาท 

ผมมีหน้าที่ลง  ส่งสินค้าในบ้างครั้ง   สรุปก็คือ ผมเปรียบเหมือนทางผ่าน  สินค้าไม่ได้อยู่ที่ผม

คุนสั่งมา เราไปเอาสินค้าให้  แถมส่งให้อีก  ตามจริง  ทางนั้น  เขายืน 3,400 

แต่ผมอยากขายให้หมด  เลยลง 3100  เขาก็ยอม  ส่งช้าส่งเร็วก็อย่าว่าผมนะ  ช่วงนี้ผมติดสอบ  ไม่ค่อยมีเวลาแต่จะพยายามส่งให้ท่านโดย เร็วที่สุด  และจะส่งด้วยมือผมเอง ไม่ฝากใคร

อ้อ ครับ เอาใจ ช่วยล่ะกัน

ใจเย็นครับเพื่อนสมาชิก   ผมซื้อของท่านaohbamaไป 4 ตัว  ในราคาเครื่องละ 3,700  พร้อมส่ง  ตอนนี้ได้ใช้และทดลองของเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  คุ้มครับ  ที่ตัดสินใจซื้อ    โอนเงินให้อีก 1 เครื่องแล้วนะครับ  รอเลข  EMS 

พี่สมัครสามชิกวันที่15 กย.53 นี้เอง เรยจัดไป4ชุดเรยหรอครับ ใจถึงจิงๆๆๆ
kaengkhoi 11
Newbie
*

ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง

« ตอบ #99 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 21:01:13 »

อัพ พ พ ครับ บ บ   เหลือ 3 ตัวสุดท้ายแล้ว   ไม่มีมาเพิ่มแล้วครับ  3,100 + ส่ง 50 บาท  

ผมมีหน้าที่ลง  ส่งสินค้าในบ้างครั้ง   สรุปก็คือ ผมเปรียบเหมือนทางผ่าน  สินค้าไม่ได้อยู่ที่ผม

คุนสั่งมา เราไปเอาสินค้าให้  แถมส่งให้อีก  ตามจริง  ทางนั้น  เขายืน 3,400  

แต่ผมอยากขายให้หมด  เลยลง 3100  เขาก็ยอม  ส่งช้าส่งเร็วก็อย่าว่าผมนะ  ช่วงนี้ผมติดสอบ  ไม่ค่อยมีเวลาแต่จะพยายามส่งให้ท่านโดย เร็วที่สุด  และจะส่งด้วยมือผมเอง ไม่ฝากใคร

อ้อ ครับ เอาใจ ช่วยล่ะกัน

ใจเย็นครับเพื่อนสมาชิก   ผมซื้อของท่านaohbamaไป 4 ตัว  ในราคาเครื่องละ 3,700  พร้อมส่ง  ตอนนี้ได้ใช้และทดลองของเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  คุ้มครับ  ที่ตัดสินใจซื้อ    โอนเงินให้อีก 1 เครื่องแล้วนะครับ  รอเลข  EMS  

พี่สมัครสามชิกวันที่15 กย.53 นี้เอง เรยจัดไป4ชุดเรยหรอครับ ใจถึงจิงๆๆๆ

ดูแฮมสยามมานานแล้วครับ เพิ่งมีโอกาศจะสมัครเป็นสมาชิก  ที่ซื้อไป 4 ชุดไม่ใช่ใจถึงหรอกครับ  ต้องการใช้ด่วนมากกว่า  
เครื่่องใหม่ที่ร้านก็ 6,000 กว่าบาทแล้วครับ งบไม่พอที่จะซื้อ  พอดีมาเจอกะทู้นี้  ก็เลยสนใจครับ  ด้วยความต้องการก็เลยต้องซื้อ   การซื้อขายในนี้มันต้องเชื่อใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ  อย่างอันนี้ ราคาไม่แรงแต่ของเขาแรงจริงๆ ผมซื้อมาแล้ว4เครื่องไม่ผิดหวัง  รอจัดส่งอีกเครื่อง  ราคาไม่แรงแบบนี้ต้องรีบซื้อครับ  ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2010, 21:02:44 โดย kaengkhoi 11 » บันทึกการเข้า

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 61
  พิมพ์