HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
16 มิถุนายน 2024, 16:13:43 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เตือนเพื่อนสมาชิก ระวัง นาย ธนันท์ วงค์วัฒนามงคล หลอกลวงสมาชิกที่ลงหาของในเวปโดยอ้างว่ามีสินค้าขายในราคาถูกและให้โอนเงินแต่ไม่ส่งสินค้าให้ โดยขณะนี้มีผู้ถูกหลอกหลายราย เบอร์โทรที่ใช้ 088-9526897 บัญชี ธ.ทหารไทย 2152261794/ ธ.กสิกรไทย 8530024230
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายทาวเออร์และอุปกรณ์หลายอย่าง แบบยกสถานี...  (อ่าน 10324 ครั้ง)
ham.new
Hero Member

E29AVY 145.500 Mhz

« ตอบ #50 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:10:03 »

ใจเย็นๆ กันครับ มาขายของกันต่อดีกว่าครับ
ไม่ทราบว่ายังเหลือรายการไหนที่ยังขายอยู่บ้างครับ

HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #50 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:10:03 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
NU01
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ระยองวิทยุสื่อสาร (HS5ZBK)

« ตอบ #51 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:11:10 »

ให้ทุกท่านดูเอาแล้วกัน นี่ขนาดผมยังไม่โกงอะไรใครแม่แต่น้อย เค้ายังมาด่าผมได้แรงๆแบบนี้ เอาเถอะ ด่าได้ด่าไป  อะไรที่ด่ามาขอให้กลับเข้าตัวคุณเองให้หมดเป็น พันๆเท่า เลยนะครับ

บัญชีธนาคาร กสิกรไทย เลขที่บัญชี 0101507041
ชื่อบัญชี นายอรรถพล พวงประชา ออมทรัพย์ สาขามาบตาพุด
บริษัท ระยองวิทยุสื่อสาร จำกัด
จำหน่าย ซ่อม ให้เช่า ติดตั้ง วิทยุสื่อสาร
รับดำเนินการขอใบอนุญาตวิทยุสื่อสารทุกประเภท
โทร.085-7311340 LINE : godcpe
http://www.facebook.com/Rayongradio2
« ตอบ #51 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:11:10 »

NU01
Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:14:11 »

ใจเย็นๆ กันครับ มาขายของกันต่อดีกว่าครับ
ไม่ทราบว่ายังเหลือรายการไหนที่ยังขายอยู่บ้างครับ

ครับผม เองก็บอกแล้วว่าให้ทุกคน หยุดวิพากษ์วิจารณ์ เผลอกินข้าวแป๊ป เดียว กลับมามีอีกแล้วครับ
ผมเองไม่มีอะไรซักอย่าง ผมเองโทรคุยลูกค้าทุกคนหมดแล้ว ไม่มีปัญหาซักคน คุณ ที่มาด่าผม ผมถามหน่อยคุณมีส่วนได้ส่วนเสียอะไร ในครั้งนี้ มีส่วนได้อย่างนึง คือได้ ด่าผม ฟรีๆ
ICOM
Newbie
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:15:04 »

เอาใจช่วยคับพี่

จาก บ้านดุง อุดรคับ
NU01
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:15:16 »

ครับ เหลือ ทาวเออร์ กับ แบริ่ง แล้วก็ โฟลเด็ด 4ห่วงครับผม
NU01
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:15:50 »

เอาใจช่วยคับพี่

จาก บ้านดุง อุดรคับ

ขอบคุณครับ
ham.new
Hero Member

E29AVY 145.500 Mhz

« ตอบ #56 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:18:37 »

ครับผม เองก็บอกแล้วว่าให้ทุกคน หยุดวิพากษ์วิจารณ์ เผลอกินข้าวแป๊ป เดียว กลับมามีอีกแล้วครับ
ผมเองไม่มีอะไรซักอย่าง ผมเองโทรคุยลูกค้าทุกคนหมดแล้ว ไม่มีปัญหาซักคน คุณ ที่มาด่าผม ผมถามหน่อยคุณมีส่วนได้ส่วนเสียอะไร ในครั้งนี้ มีส่วนได้อย่างนึง คือได้ ด่าผม ฟรีๆ
ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรนะครับ เข้ามาก็โดนหางเลขเลย
NU01
Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:19:29 »

ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรนะครับ เข้ามาก็โดนหางเลขเลย

ไม่ๆ ผมว่าเค้าๆ ไม่ได้ว่าพี่ อารมณ์มันขึ้นครับ ว่าจะตอบพี่เรื่องของที่เหลือ กลายเป็นไม่ได้ตอบ
ic_746pro บุคลผู้นี้เคยมีประวัติ ไม่สุจริต ในการซ
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

ศักดิ์ระพี เจษฎาพรพงศ์

« ตอบ #58 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:27:42 »

ปิดโทรศัพท์หนีเหรอไม่ได้ปิดนี่ อย่ามาตอแหลมากนักเลยคุณ แล้วก็ไม่ได้หนีไปไหน แล้วคุณรู้จักเบอร์ผมเหรอ สักแต่พูดลอยๆ แล้วผมก็ไม่ได้ด่าคุณด้วยนะครับอย่าร้อนรนสิ แค่ออกความคิดเห็น เวปบอร์ดมันเป้นของสาธารณะผมจะโพสแล้วทำไม ทำอะไรมันก็รู้อยู่แก่ใจตัวเองนั่นแหละ ลองตักน้ำไส่กะโหลกชโงกดูเงาตัวเองบ้างนะว่าทำถูกหรือผิด แล้วผมก็ไม่ได้ใหญ่มาจากไหนหรอก มาจากท้องพ่อท้องแม่  ผมก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไร

บุคลผู้นี้เคยมีประวัติ ไม่สุจริต ในการซื้อขาย
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=26907.0

โปรดพิจารณาประวัติก่อนซื้อ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=401.msg5468#msg5468
NU01
Hero Member

« ตอบ #59 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:30:15 »

ปิดโทรศัพท์หนีเหรอไม่ได้ปิดนี่ อย่ามาตอแหลมากนักเลยคุณ แล้วก็ไม่ได้หนีไปไหน แล้วคุณรู้จักเบอร์ผมเหรอ สักแต่พูดลอยๆ แล้วผมก็ไม่ได้ด่าคุณด้วยนะครับอย่าร้อนรนสิ แค่ออกความคิดเห็น เวปบอร์ดมันเป้นของสาธารณะผมจะโพสแล้วทำไม ทำอะไรมันก็รู้อยู่แก่ใจตัวเองนั่นแหละ ลองตักน้ำไส่กะโหลกชโงกดูเงาตัวเองบ้างนะว่าทำถูกหรือผิด แล้วผมก็ไม่ได้ใหญ่มาจากไหนหรอก มาจากท้องพ่อท้องแม่  ผมก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไร

เบอร์คุณผมดูจากกระทู้เก่าได้นะครับ ผมโทรไป ก็บอกว่าบริการฝากหมายเลขโทรกลับ แต่ถ้าเปลี่ยนเบอร์ ละก็ แจ้งมาได้เลย ผมจะเสียสละโทรไปเอง กล้ามั้ยละ

พื้นที่โฆษณา ไฟฉายแรงๆ /วิทยุสื่อสาร /กล้องแอบถ่าย /เครื่องดักฟัง /GPS ติดตามรถหาย ระบุตำแหน่ง ผ่านดาวเทียม
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์