HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
16 มิถุนายน 2024, 16:17:30 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: สมาชิกคนเดียว อนุญาตให้มี1 acc ห้ามสมัครหลาย acc ไม่ว่าเพื่อการใดก็ตาม
หากมีการตรวจพบหรือมีผู้แจ้งให้ตรวจสอบ และตรวจสอบเจอ ถือว่าผิดกฎ มีโทษแบนยาว
หลังจากนั้นหากมีการรายงานหรือตรวจพบมีพฤติกรรมใช้หลาย acc ให้คุณ/ให้โทษ กับ ตนเอง/พวกพ้อง/ผู้อื่น หรืออำพรางนิติกรรมใดๆ มีโทษแบนถาวร
กรุณารักษากฎระเบียบประกาศนี้อย่างเคร่งครัดด้วยครับ
Google
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายทาวเออร์และอุปกรณ์หลายอย่าง แบบยกสถานี...  (อ่าน 10325 ครั้ง)
ic_746pro บุคลผู้นี้เคยมีประวัติ ไม่สุจริต ในการซ
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

ศักดิ์ระพี เจษฎาพรพงศ์

« ตอบ #60 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:35:10 »

อ่อ คุณนี่เองที่เคยด่าผมว่า     สมัยผมมีเรื่องกับ E28NN
hs5zbk นี่ก็ไม่มีความรู้สึกว่าตัวเองผิดเลยเนอะ ยังอุตส่าหอบเอาใบหน้าตัวเองไปแจ้งความอีก อายุอานามก็เยอะแล้วก็น่าจะแยกแยะได้ว่าตัวผิดหรือป่าว เสียห มาเลยนะ  คนอย่างนี้แหละไม่ควรที่จะเอาเป็นตัวอย่างเลยผู้ใหญ่สมองเด็ก

จากกระทู้ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=10478.msg45423#msg45423

ดูมันครับ ไอ้นี่มันจองล้างจองผลาญผมมานานแล้ว คนดีๆเค้าไม่ด่ากันแบบนี้หรอก พี่น้องว่ามั้ย

ไม่จำเป็นหรอกคุณเก็บไว้โทรหาลูกค้าคุณเถอะ ผมไม่จำเป็นต้องแสดงความกล้ากับคนอย่างคุณหรอก เรื่องแค่จิ๊บๆ อ้อมีอีกเรื่องนะ
ผมยังไม่ได้เรียกคุณว่าไอ้นี่เลยนะ แต่ถ้าผมเรียกคุรคืนบ้างละ ไอ้ hs5zbk  ดีมะ เป็นผู้ใหญ่แล้วใช้คำพูดที่มันดูสระสรวยหน่อย อย่าเอาต่อมใต้สมองมาพูดสิ คิดก่อนแล้วค่อยพูดนะไม่ใช่พูดแล้วค่อยคิด..

บุคลผู้นี้เคยมีประวัติ ไม่สุจริต ในการซื้อขาย
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=26907.0

โปรดพิจารณาประวัติก่อนซื้อ
http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=401.msg5468#msg5468
HAMSIAM.COM # NO.1 HAM COMMUNITY OF THAILAND
« ตอบ #60 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:35:10 »

พื้นที่โฆษณา ขาย เครื่องชาร์จแบตเตอรี่อัตโนมัติ CTEK จาก สวีเดน ดีที่สุด/ถูกที่สุด+ประกัน5ปี
คลิ้กไปดูที่ลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
http://www.spy-thai.com/

GPS ติดตามรถหาย ดักฟังเสียงสนทนาในรถ หรือระบุตำแหน่งรถ สั่งดับเครื่อง
ติดตามรถได้ทั่วไทยโดยไม่มีค่าบริการรายเดือน / Tel. 086-9455977
NU01
ผู้เช่าพื้นที่โฆษณา
Hero Member

ระยองวิทยุสื่อสาร (HS5ZBK)

« ตอบ #61 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:36:29 »

อ่อ คุณนี่เองที่เคยด่าผมว่า     สมัยผมมีเรื่องกับ E28NN
hs5zbk นี่ก็ไม่มีความรู้สึกว่าตัวเองผิดเลยเนอะ ยังอุตส่าหอบเอาใบหน้าตัวเองไปแจ้งความอีก อายุอานามก็เยอะแล้วก็น่าจะแยกแยะได้ว่าตัวผิดหรือป่าว เสียห มาเลยนะ  คนอย่างนี้แหละไม่ควรที่จะเอาเป็นตัวอย่างเลยผู้ใหญ่สมองเด็ก

จากกระทู้ http://www.hamsiam.com/smf/index.php?topic=10478.msg45423#msg45423

ดูมันครับ ไอ้นี่มันจองล้างจองผลาญผมมานานแล้ว คนดีๆเค้าไม่ด่ากันแบบนี้หรอก พี่น้องว่ามั้ย

ไม่จำเป็นหรอกคุณเก็บไว้โทรหาลูกค้าคุณเถอะ ผมไม่จำเป็นต้องแสดงความกล้ากับคนอย่างคุณหรอก เรื่องแค่จิ๊บๆ อ้อมีอีกเรื่องนะ
ผมยังไม่ได้เรียกคุณว่าไอ้นี่เลยนะ แต่ถ้าผมเรียกคุรคืนบ้างละ ไอ้ hs5zbk  ดีมะ เป็นผู้ใหญ่แล้วใช้คำพูดที่มันดูสระสรวยหน่อย อย่าเอาต่อมใต้สมองมาพูดสิ คิดก่อนแล้วค่อยพูดนะไม่ใช่พูดแล้วค่อยคิด..

คำพูดคุณมันสระสรวยตายเลยละครับ ไคๆมาอ่านก็รู้ผมไม่ต้องยกตัวอย่างเลย

บัญชีธนาคาร กสิกรไทย เลขที่บัญชี 0101507041
ชื่อบัญชี นายอรรถพล พวงประชา ออมทรัพย์ สาขามาบตาพุด
บริษัท ระยองวิทยุสื่อสาร จำกัด
จำหน่าย ซ่อม ให้เช่า ติดตั้ง วิทยุสื่อสาร
รับดำเนินการขอใบอนุญาตวิทยุสื่อสารทุกประเภท
โทร.085-7311340 LINE : godcpe
http://www.facebook.com/Rayongradio2
« ตอบ #61 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:36:29 »

ic_746pro บุคลผู้นี้เคยมีประวัติ ไม่สุจริต ในการซ
สมาชิกที่น่าสงสัย หรือถูกจับตามอง
Full Member
*

ศักดิ์ระพี เจษฎาพรพงศ์

« ตอบ #62 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:38:57 »

อ่อ คุณนี่เองที่เคยด่าผมว่า     สมัยผมมีเรื่องกับ E28NN
hs5zbk นี่ก็ไม่มีความรู้สึกว่าตัวเองผิดเลยเนอะ ยังอุตส่าหอบเอาใบหน้าตัวเองไปแจ้งความอีก อายุอานามก็เยอะแล้วก็น่าจะแยกแยะได้ว่าตัวผิดหรือป่าว เสียห มาเลยนะ  คนอย่างนี้แหละไม่ควรที่จะเอาเป็นตัวอย่างเลยผู้ใหญ่สมองเด็ก

ผมยังไม่ได้เรียกคุณว่าไอ้นี่เลยนะ แต่ถ้าผมเรียกคุรคืนบ้างละ ไอ้ hs5zbk  ดีมะ เป็นผู้ใหญ่แล้วใช้คำพูดที่มันดูสระสรวยหน่อย อย่าเอาต่อมใต้สมองมาพูดสิ คิดก่อนแล้วค่อยพูดนะไม่ใช่พูดแล้วค่อยคิด..

คำพูดคุณมันสระสรวยตายเลยละครับ ไคๆมาอ่านก็รู้ผมไม่ต้องยกตัวอย่างเลย

แล้วไงอะ....
NU01
Hero Member

« ตอบ #63 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:40:58 »

เป็นคำถามที่ผมต้องถามคุณมากกว่า ผมว่าคุณต้องการอะไรจากผม หรืออยากได้อะไร ก็บอกมา จัดได้จะจัดให้ จะได้จบๆซะที
NU01
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:45:08 »

ทุกท่านก็ลองอ่านๆดูเอานะครับ เรื่องไร้สาระมาก แต่ผมก็จำเป็นต้องตอบโต้บ้าง ใครจะยอมโดนด่าฟรี โดยไม่ชี้แจง ถ้าไม่ชี้แจงก็แสดงว่าเป็นตามที่เค้าว่ามา แล้วความยุติธรรมมันอยู๋ที่ไหนกันครับ ผมต้องยอมโดนเค้า(ใครที่ไหนก็ไม่รู้ซึ่งไม่ใช่ลูกค้าผมแน่นอน) มาด่าผม หลายต่อหลายครั้ง ตั้งแต่หลายเดือนก่อนมาแล้ว คือ ถ้าผมล้มเมื่อไร เค้าจะเหยียบผม ทันที ผมก็ไม่เข้าใจว่าเค้าทำเพื่ออะไร)
คิดถึงแฟนชาวบ้าน
Full Member

« ตอบ #65 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:46:25 »

เมื่อไร คุณน้าๆ ลุงๆ พี่ๆ จะเลิกทะเลาะกันซะทีครับ ไม่อายเด็กอย่างผมเหรอ เหมือน พ่อแม่เถียงกัน แล้วผมนั่งฟังยังไงไม่รู้

ยังจำคำพูดของในหลวงได้ไหม ว่า "เราเกิดบนแผ่นดินเดียวกัน อาศัยอยู่ด้วยกัน จะทะเลาะกันเพื่ออะไร ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอก " ในหลวงพูดนะ ผมไม่ได้พูด

ผมดูพี่ๆน้าๆ สองคนทะเลาะกัน เหมือนจะเหมือนไม่ขายของแระ ผมนั่งดูคนทะเลาะกันก็ไม่เป็นประโยชน์ ผมละทุกข์ใจแทน

คนไทยรักกันไหม ^.^
NU01
Hero Member

« ตอบ #66 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 00:51:24 »

เมื่อไร คุณน้าๆ ลุงๆ พี่ๆ จะเลิกทะเลาะกันซะทีครับ ไม่อายเด็กอย่างผมเหรอ เหมือน พ่อแม่เถียงกัน แล้วผมนั่งฟังยังไงไม่รู้

ยังจำคำพูดของในหลวงได้ไหม ว่า "เราเกิดบนแผ่นดินเดียวกัน อาศัยอยู่ด้วยกัน จะทะเลาะกันเพื่ออะไร ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอก " ในหลวงพูดนะ ผมไม่ได้พูด

ผมดูพี่ๆน้าๆ สองคนทะเลาะกัน เหมือนจะเหมือนไม่ขายของแระ ผมนั่งดูคนทะเลาะกันก็ไม่เป็นประโยชน์ ผมละทุกข์ใจแทน

โอเค ผมหยุดละ  จะไม่พิมพ์ต่อล้อต่อเถียงละ
yacob144
Jr. Member
**

« ตอบ #67 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 08:05:38 »

ดีครับ ผมเห็นด้วย เป็นกำลังใจให้ครับ ตั้งหน้าทำมาหากินดีกว่า อย่าไปใส่ใจกับเรื่องไร้สาระ
jim
Hero Member

« ตอบ #68 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 13:50:49 »

แจ้งเลขที่ ems นะครับ
1.คุณสุพรชัย  สาย rg 11
EH303514229th

2.คุณไพศาล สาย 8DFB    ยินดีด้วยได้ของแล้วรีบขึ้นซะอย่ากองไว้ละ
EH303514232th

3.คุณเกรียงไกร สาย 5DFB
EH303514246th

4.คุณพฤกษพล สาย ครึ่งนิ้ว 25 เมตร
EH303514250th

5.คุณณัชพล ไฟยอดเสา
EH303514484th

akepot
Newbie
*

« ตอบ #69 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 21:37:21 »

ผมเป็นลูกค้าอยู่หาดใหญ่ยังไม่ตกใจเลยครับ(รอได้ครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2010, 19:27:20 โดย akepot » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8
  พิมพ์